Something about our teachers!

Con này bệnh àh? Hum wa còn ngồi chửi thầy như gì cơ mà? Mà sao thầy cho bài kiểm tra khó thế?:((

Đỗ Việt đã viết:
Nếu anh yêu cầu là topic này chỉ dùng để nói những lời lẽ đẹp đẽ về các thày cô, về tình cảm của các em với các thày cô, còn những gì các em bức xúc, những lời lẽ thiếu tôn trọng bị CẤM TUYỆT ĐỐI... thì các em nghĩ sao ? :)
(tất nhiên nếu chỉ than thở một chút về môn học thì chắc không sao)
Em mở đầu trước nè!!!!!
Chủ nhiệm lớp tao ; chỉ dã man cái vụ dồng phục thoai;chứ còn hôm trước thu hết can đảm đề xuất với bả " Lớp mình đi tham quan được ko ah;1 ngày cũng được??"Đang thót tim ko bit bà có chửi mắng là kolo học hành ko;ai ngờ bả phát ngôn câu bất hủ "Đi là phải đi hẳn 2;3 ngày cho bõ con ah;đi chiều thứ 7 xong roài thứ 2 về là được" =>pó tay toàn tập :|

Ừm ! Cảm thấy trong tất cả các thầy cô , có thầy Hóa là hay nhất ! Học thầy ko những chỉ có công thức , phương trình mà thầy còn dạy cả cách sống nữa . Nghe hơi triết lý nhưng rất quý thầy ! :x :x :x :x :x

Có phải thầy Phức ko? thầy nói như bắn súng liên thanh, học xong ong hết cả đầu!

Thầy NGhĩa No1 thầy Thể dục no2 :)) Công nhận học thể dục sướng thật toàn học 10 15' rồi ra chơi.

Cô Văn nghiêm nhưng trông kiểm tra 1 tiết là dễ nhát trên đời.Toàn ra ngoài lớp đến cuối tiết thì về lớp thu bài nhưng mà văn thì quay làm gì.

nguyễn thế phong đã viết:
Ai bẩu ko quay
Quay tít
Quay văn mẫu
Mày ơi ,hôm trước có đứa lớp lớp tao quay trọn văn mẫu rùi vẫn lãnh nguyên cái ghế đẩu vào đầu (from:sir Ngọc Anh)

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
Đấy là văn rởm
Quay phải có trình
Mỗi sách 1 ít
Ko nên chơi trọn 1 quyển
Như tao nè
Tao ghép 3 quyển vào
Được 6 rưỡi :D :p

cô Tâm lý chẳng tâm lý gì cả.......
cô Bính Hóa dạy toàn lý thuyết mà giao bài khó như trâu......
iu nhất thầy Sử......

ừ yêu nhất thầy Sử
nhìn thầy già tóc bạc phơ mà thương ơi là thương :D :x

Thầy SỬ ? Có phải cái thầy lưng gù gù da trắng trắng ko ? Thầy có dạy thay lớp tớ 1 lần ! :)>- :)>- :)>- :)>-

Thầy Sử là thầy mặc quần kéo tới túi áo sơ mi đúng k ????

Thầy Định thì hiền roài
Lớp mình thì chả hiểu giáo viên dạy Sử chính thức là ai :)

Trong các môn, hãi nhất là bà GDCD
Hix @-)

trùi, chic vẫn wi' thầy sử wa'.... lời khuyên : bài thực hành : nên làm thành 2 ( mặc dù yêu cầu 1 ), đóng tập hẳn hoi --> nộp --> 2 con 10 hoặc 9 ( :p ) --> cả học kì ko cần kt miệng ..... --> "xướng" vãi

Mr Dinh. muon nam!!!
Anti Mrs pregnant!!!:))
Nghi? di cho hoc. sinh no' con` song' sot'!!!
Hu`.........

Mày ko cần mách tao cũng del bài đây.Hình như các thầy cô trường mình biết lên HAO mày ạ.
Tao sợ lắm.

Cô Hóa dạy toàn lý thuyết mà giao bài rõ khó, đã thế lại còn trông kinh nữa chứ, soi cứ phải gọi là... ,may mà mình vớ được cái đề dễ. Cô giao 2 đề, độ khó dễ chênh lệch kinh, hơi bất công

Back
Bên trên