Something about our teachers!

Hic hic nói chung là thầy cô lớp tớ " đáng iu " nhất có mỗi thầy Thái chủ nhiệm, thầy Phức dạy hóa với thầy Định dạy sử thui. Còn lại á ? Khủng khiếp lém mà hình như toàn soi cái chỗ của tớ với mấy đứa bạn thui. Kiểm tra thì toàn đứng cạnh ngó vào bài ( bố ai mà làm được bài ) , lại còn bị ông Lý ghi vào sổ đầu bài : " MInh Hà có thái độ sai trong giờ kiểm tra " trong khi tớ chỉ nhắc cho bạn tớ một tí ( mà đã nhắc được gì đâu cơ chứ ! )
Nói chung là bức xúc không thể tả nổi !

Đặng Vũ Minh Hà đã viết:
Hic hic nói chung là thầy cô lớp tớ " đáng iu " nhất có mỗi thầy Thái chủ nhiệm, thầy Phức dạy hóa với thầy Định dạy sử thui. Còn lại á ? Khủng khiếp lém mà hình như toàn soi cái chỗ của tớ với mấy đứa bạn thui. Kiểm tra thì toàn đứng cạnh ngó vào bài ( bố ai mà làm được bài ) , lại còn bị ông Lý ghi vào sổ đầu bài : " MInh Hà có thái độ sai trong giờ kiểm tra " trong khi tớ chỉ nhắc cho bạn tớ một tí ( mà đã nhắc được gì đâu cơ chứ ! )
Nói chung là bức xúc không thể tả nổi !

oài, chỗ gì vậy ??? các thầy ghê thật, đúng là thầy có khác ....

Ầy, lớp Lý 1 ui, tớ chịu đựng cô Hóa lớp ấy 2 năm ruồi nên thấy rất thương các ấy! Bài KT vừa rùi khó thía cơ à? Ặc, hình như điểm Hóa thấp nhất của mình là 4 thì phải! sỉ nhục!

Phạm Hồng Anh đã viết:
Ầy, lớp Lý 1 ui, tớ chịu đựng cô Hóa lớp ấy 2 năm ruồi nên thấy rất thương các ấy! Bài KT vừa rùi khó thía cơ à? Ặc, hình như điểm Hóa thấp nhất của mình là 4 thì phải! sỉ nhục!

tớ cũng thông cảm, hix, tốt nhất là đi học thêm được nhìu điều, sẽ vỡ lẽ thêm nhìu đìu ( VD : người đi học bà luôn hơn người 0 2 - 3 diểm mặc dù cái thằng hơn điểm ngu như bò ...)

Này, đừng có những lời lẽ quá khích như thía! Cảnh cáo mày đấy!
Tớ quý cô Văn lớp Địa!

Hôm nay nghe thằng bách rìu kể chuyện lớp lý hay vãi
Kể cho ai chưa biết
Nguyên văn 1 số câu của mr nghĩa( thật 100%)
"cách mạng là gì? cách mạng là cách m-e. cái mạng mày đi "
"tích phân là gì? tích phân là ăn nhiều lâu ngày ko ..."
"các em có biết ko? Hát karaoke chính là 1 hình thức luyện khí công, 1 ngày tôi phải chơi ít nhất 3h"
"trong võ công, thì chiêu cao nhất chính là vô chiêu
--> trong học hành, thằng học cao nhất là thằng vô học"
Chết cười :))

Mr Hói satan nói toàn những câu kinh điển cả thôi, cười gì :)) [-x

Thầy Nghĩa dạy Lý á? Tuấn Anh ui, cô hạnh Hóa cho bài KT 15' à? Đề là gì mà điểm kém thế?

Tớ khuyên các bạn lớp lý 1 nếu muốn điểm hóa cao thì mau mau đến nhà cô học thêm hoặc là " phải có qua có lại ngay từ đầu"( lời cô nói với 1 thèng đến nhà cô xin điểm)

tớ nói thật, tớ học ngu Hóa như gì, học kì 1 suýt mất học sinh gioir, học kỳ 2 nhờ học thêm cô mà 8.7 Hóa!
Ko biết nói gì!

Phạm Hồng Anh đã viết:
Thầy Nghĩa dạy Lý á? Tuấn Anh ui, cô hạnh Hóa cho bài KT 15' à? Đề là gì mà điểm kém thế?
KT 15' thì làm sao mà 12 con 0 đc, bà bắt ai o thuộc thú tội, đc 6 đứa, thú tội xong thì 0 điểm 8-} rồi gọi 6 thằng nữa lên chưa bài bà chưa dạy, sai ==>> 0 , kết cục là 12 con 0 :)) :)) :)) :)) :))

Cô Lý hôm nay trông ghê quá mình hỏi bài nghệ thuật thế mà cũng ko hỏi được nhiều.Tội nghiệp mấy đứa lớp mình bị cô đánh dấu trừ điểm.

Rất nhiều cái nhất
Ức chế nhất
Bất công nhất
Khó hiểu nhất
Tốn ... nhất :-$

Trời ơi hôm nay cả lớp tớ bị thầy lí cho một bài học vì thầy kêu là thầy dạy kĩ thế mà kô đứa nào hỉu gì ? UI khổ thân lớp tớ quá đi !

Nếu anh yêu cầu là topic này chỉ dùng để nói những lời lẽ đẹp đẽ về các thày cô, về tình cảm của các em với các thày cô, còn những gì các em bức xúc, những lời lẽ thiếu tôn trọng bị CẤM TUYỆT ĐỐI... thì các em nghĩ sao ? :)
(tất nhiên nếu chỉ than thở một chút về môn học thì chắc không sao)

Anh ui, chí lí!
Tình hình bi h là em rất iu thầy Hải dạy TOán! Nhưng có lẽ sau bài KT toán sắp tới thì tình iu chỉ còn một nửa!

Back
Bên trên