Something about our teachers!

Hơi bực cô hóa - chẳng biết tên cô là gì nữa, chỉ vì cô mất cái kính ở lớp mình mà ngay tiết sau đã cho lớp 12 con 0 - trong đó có mình :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế à.Thế hình như lớp tớ cùng cô Hóa với lớp Lý đấy.Cô Hóa lớp tớ cũng mất kính.Cô hóa hay nổi giận thật.
Hôm trước thứ sáu ,tiết 1 lớp tớ thực hành sinh vật .Mặc dù bọn tớ biết hết giờ từ lâu rồi nhưng vẫn mặc kệ,ko bảo cô Sinh .
Thế là bị lố vào tiết Hóa tận 30 phút~>Cô nổi giận như điên ,còn dọa lớp đứa nào ko làm bài cô mà kiểm tra thì 1 thẳng tay.
May mà cuối cùng ko chiến sĩ nào của lớp tin phải hi sinh cả~>May hơn lớp Lý.

Phạm Lan Hương đã viết:
Thế à.Thế hình như lớp tớ cùng cô Hóa với lớp Lý đấy.Cô Hóa lớp tớ cũng mất kính.Cô hóa hay nổi giận thật.
Hôm trước thứ sáu ,tiết 1 lớp tớ thực hành sinh vật .Mặc dù bọn tớ biết hết giờ từ lâu rồi nhưng vẫn mặc kệ,ko bảo cô Sinh .
Thế là bị lố vào tiết Hóa tận 30 phút~>Cô nổi giận như điên ,còn dọa lớp đứa nào ko làm bài cô mà kiểm tra thì 1 thẳng tay.
May mà cuối cùng ko chiến sĩ nào của lớp tin phải hi sinh cả~>May hơn lớp Lý.
hực....thực hành Sinh..."các con nghiên cứu về kính hiển vi...sau đó lên lớp..."

Ơ ! Ở đây chỉ được khen thôi à ? Ko được chê sao ? :| :| :| :|

Tớ là hết sức bức xúc với lão Cử dạy lý,ko thể chịu được ah.
Suốt ngày chửi mắng h/s,ko thể chấp nhận được :((

Đỗ Diệu Linh đã viết:
Ơ ! Ở đây chỉ được khen thôi à ? Ko được chê sao ? :| :| :| :|
Ở trên vừa mới chê xong :)) Chê thoải mái nhưng đừng quá đáng là đc ;)

trên vừa mới chê xong Chê thoải mái nhưng đừng quá đáng là đc
Nhớ nhá !
Tớ là tớ chỉ tức mỗi thầy Cử dạy lý thoai ! Thầy ấy á ? Có con bé lớp tớ nộp muộn mà trừ hẳn 5 điểm thì còn gì là người nữa chứ ! Uầy bọn tớ kiến nghị với cô chủ nhiệm thì bỏ ra 1 tiết ngồi đá đểu bọn tớ ! Hừ ! Chán ![-( [-( [-( [-(
Tớ chỉ quý mỗi thầy Hóa thoai , à cả cô Sinh nữa !:x :x :x :x

Thầy Cử thì bùn cười lém, ngồi trong lớp toàn nói tiếng Trung! Mà tớ thấy thầy cũng hiền đấy chứ! Hô hô vừa xơi 2 con 10 Lý xong nên quý thầy!

Đỗ Diệu Linh đã viết:
Nhớ nhá !
Tớ là tớ chỉ tức mỗi thầy Cử dạy lý thoai ! Thầy ấy á ? Có con bé lớp tớ nộp muộn mà trừ hẳn 5 điểm thì còn gì là người nữa chứ ! Uầy bọn tớ kiến nghị với cô chủ nhiệm thì bỏ ra 1 tiết ngồi đá đểu bọn tớ ! Hừ ! Chán ![-( [-( [-( [-(
Tớ chỉ quý mỗi thầy Hóa thoai , à cả cô Sinh nữa !:x :x :x :x
Cô Phương chủ nhiệm thì biết thế nào òi

Cô Phương ngày xưa trông ngủ trưa bọn mình năm lớp 7 kinh khiếp! Mà hôm trước mình vừa bị cô ghi vào sổ Ghi đầu bài mới đau!

:))
Cô chả bắt MN viết bản kiểm điểm còn j`
Ai bảo nó lè lưỡi trêu cô

Mình vẫn còn nhớ phương châm của cô: Thà bắt nhầm còn hơn bỏ sót!
Cô ơi,sao lâu thế rùi mà bây giờ cô vẫn còn trù bọn em vậy?
Nhưng được cái cô rất máu đi tham quan, lớp P1 hơi bị sướng đấy!

Cô phương chủ nhiệm tụi tớ ah?
Hôm trước đi học thêm toán ở trường,tớ với con bạn đi muộn,sợ bị thầy chửi<thực ra là cũng mún bùng :p>,tụi tớ lẳng lặng đi xuống cầu thang,ai ngờ cô chực ở đấy tóm tụi tớ lên,bắt vào học =>đến h vẫn c òn đau:((

Hồ Thu Hà đã viết:
Cô phương chủ nhiệm tụi tớ ah?
Hôm trước đi học thêm toán ở trường,tớ với con bạn đi muộn,sợ bị thầy chửi<thực ra là cũng mún bùng :p>,tụi tớ lẳng lặng đi xuống cầu thang,ai ngờ cô chực ở đấy tóm tụi tớ lên,bắt vào học =>đến h vẫn c òn đau:((

cha` , thế là giống vụ bắt bài tam cuc của xịch hồi lớp 9 roài hậu nhey? ...

" bắt thế nó mới thú "

Còn nữa,hình như cô có thú vui thik viếng lớp liên tục,suốt ngày phải lo canh để còn sửa sang đồng phục,nhưng được cái các anh chị khóa trước cô chủ nhiệm(trunganh 0205) bảo cô thik cho đi chơi lắm :D

Hồ Thu Hà đã viết:
Còn nữa,hình như cô có thú vui thik viếng lớp liên tục,suốt ngày phải lo canh để còn sửa sang đồng phục,nhưng được cái các anh chị khóa trước cô chủ nhiệm(trunganh 0205) bảo cô thik cho đi chơi lắm :D

cô chủ nhiệm cũ lớp tớ cũng thế, thic đứng ngoài cửa sổ nhòm ( bất kì tiết nào, khổ cho mấy thằng quay trong giờ mà bị xếp bắt khi xếp nhom ngoài cửa sổ ....

Nói chung là tớ ko có mấy cảm tình với chủ nhiệmnhuwng tớ iu cô sinh lắm :x.Hiền ơi là hiền :D

Hồ Thu Hà đã viết:
Nói chung là tớ ko có mấy cảm tình với chủ nhiệmnhuwng tớ iu cô sinh lắm :x.Hiền ơi là hiền :D

hehe, co^ sinh lớp tớ á ?? " cô ghê lắm , đừng zây vào cô" 100% là tự nói trước lớp :D

Back
Bên trên