Something about our teachers!

Nói chung với tớ thì thầy cô nào cũng dạy được cả.Trừ Mr.Thắng(my form teacher) và Mrs.Hạnh dạy ko chán vào đâu cho hết.Có thể nói là 2 người có những tiết dạy ko ai chống lại được giấc ngủ.
Thầy thể dục là dễ tính nhất.Kiểm tra toàn 10,thường xuyên nghỉ tiết mà có vào lớp thì vào có 10 phút xong thầy chạy đi chỗ khác"buôn dưa lê"~>Thường xuyên được nghỉ tiết.
Cô Lý và cô sinh khà tâm lí,kể chuyện tình cảm của các cô rất hay nhưng mà tiết học vẫn bị học nhiều hơn chơi.....

Lã Thanh Lê Phương đã viết:
sao các cụ của mấy lớp này có vẻ perfect nhở :D, trừ 3 môn Toán-văn-anh
môn nào lớp tao cũng lởm khởm /:)
Đâu mà
Cô Văn , cô Anh , Thầy Td dạy hay mà ;;)

cái con này :D, tao đã bảo trừ Toán văn anh mà :D, thông tin lên não chậm nhá :D

Tớ là tớ ức chế cô văn, cô giảng bài Chử Đồng Tử rùi phán 1 câu : chiếc khố có 2 chức năng độc đáo! Ai mà chẳng bùn cười? Thế mà cô gọi tớ lên, tớ trả lời đúng cô lại kêu vì tớ cười nên ko cho điểm 10 :((

Dục á. con béo bảo cái lão đấy trông hơi giống triển chiêu, cũng hơi hơi :)), nhưng anh chấm điểm cứ lạnh lùng thế nào í hí hí :D, mình tập thâm thúy thế mà cho 8 điểm [-x

Tao được 9 này
Bọn ngồi buôn dưa lê , ghen ăn tức ở , bảo là tao nhảy hở rún nên mới đựoc 9

=)), :)) tao không còn giề để nói, thế tình hình mấy hôm nữa tao đi cắt áo cho 10 luôn :))

con này trìu tượng vừa thoai :D , hơi tí lại suy ra thằng tùng , không tốt [-x

:)) chết cười
thầy triển chiêu trông cũng được thế mà chấm đến kinh
cả lớp có ai 10 ko nhờ :((

tình hình là lớp mình học môn nào cũng lởm khởm cả, toàn chơi, đúng là 10a2 :D mỗi cô văn là hay
anh thì toàn sách giáo khoa quá chán nên ko thik lắm

nhớ cô hương lan quá :((
từ xưa đến giờ thik mỗi cô HL :((

HL á, thường thôi /:). Đứa nào cũng có vẻ hâm mộ quá :D

lại chả hâm mộ :D
quá hay còn giè
học mấy tiết anh gần đây tao với con ngân toàn than vãn nhớ HL quá :D

mà tưởng mày đi đâu rồi
sao ko vào a2
tao đang có câu hỏi kìa /:)

Tớ thik thầy Định dạy Sử
Tớ đặc biệt thương và kính trọng cô Nhung dạy Địa. Cô thực sự là một người thầy tận tụy theo đúng nghĩa của nó. Tớ yêu cô, và dù bi h cô đã ra đi, nhwung những kỉ niệm được học cô <4 năm cấp II sẽ ko bao h phai...

cả tao nữa, tao cũng wi' xếp nhung lắm, hu hu, cô ra đi để lại đội tuyển địa 9 đang dang dở .... hu hu :(( :(( :((

Ui giời, girls anh 2 chơi mỹ nhân kế à, thầy TD mình thì hết sẩy, đầu năm đến giờ mới học 2 tiết tử tế, còn đâu hoặc thầy bùng, hoặc trò xin bùng--> lớp nghỉ TD nhìu nhất đây:))

Chỉnh sửa lần cuối:
ra đi là ra đi thế nào ? :eek:
lớp CE cũng được 10 Văn à? :((
lớp tớ cao nhất có 9 :(
bọn mày có từ thâm thúy hay vật cho tao học tập :D
ôi HAO thâm thúy quá :x

Back
Bên trên