Something about our teachers!

Mrs. Kiều Hương = được
Ms. Hoài Nhơn dạy toán = được, nhưng mà giao bài thâm quá :(
Mrs. Thân dạy văn = cô chấm đắt quá, ngay bài đầu tiên đã thảm hại không kể xiết :((
Mrs.Tâm ( Lý) = chúng nó bảo là cô dạy chả hiểu gì :D
Ms. Hương ( Hóa) = học 10 hiểu 1 :|
Mr.Anh Tuấn ( Tin) : thày cứ tác phong thế nào ý :D
Mr. Sỹ ( Sinh) = được
Mr. Kiên ( thể dục) : hiền quá hiền, học sinh được nhờ , hờ hờ :D
Mrs.Hạnh ( Sử) = tao không thích lắm /:)
Ms. Dung ( GDCD - con Huyền Ánh gọi là Mrs.Pregnant :))) = tao không muốn nói gì về nhân vật này i-)
Mrs.Unknown ( Địa) = cô dạy lớp 10 như dạy mẫu giáo, thỉn thoảng hay đập bàn :D

tớ ko có ác cảm với bất kì thầy cô nào hết ( đây là lần đầu tiên trong đời đi học mà ko ghét teachers nào ) thế mới bít gv Ams thật là tuyệt
nhg mà lớp mình học Toán hơi ... thối nát :)) nghỉ liền tù tì 5 tiết

hôm nay hỏi thầy mới biết cách làm bài 2 đề 2 :| từ bé h chưa làm dạng ý bao h
may mà bài 3 mình còn biết cách
bọn ko đi học thêm (hoặc ko đọc quyển tài liệu giáo khoa hóa học :> như mình :>) ko biết cách làm :|

Anti chủ nhiệm.Mình nói câu này ko biết bao nhiêu lần rồi nhưng bức xúc quá,ko thể chịu được.
Lão ấy định ko cho lớp mình đi thăm quan mới đau chứ.Lão đã dạy chán lại còn dở hơi,lôi mấy cái chuyện bắt cóc đi lạc để dọa học sinh ~>bó tay.
Ủng hộ đổi chủ nhiệm.

XEm nào ! Thầy cô ấn tượng nhất chắc là thầy Đạt dạy toán ! Ngay đầu năm vào lớp , thầy tặng cho bài thơ :
Nghe cho kĩ :|
Nghĩ cho sâu :-?
Thầy nói đến đâu=D>
Nhập tâm ngay đến đấy:>
Rồi lại còn cái kiểu thầy nghỉ 1 tuần để lên núi luyện khí công ! Pó tay !:)) :))
Nhưng công nhận , thầy dạy hay ! ;;) ;;)

Hic hic chỉ có bức xúc nhất là Mr Quyến dạy lí thui ! hic hic có ai hỉu kô ?

hehe, tao thấy từ trước tới giờ, thầy ĐẠT ở tập thể giảng võ là dạy hay nhất, :D:D:D:D , thầy này thì chắc có mỗi boy cấp 2 ams bit :D, dạy bao lâu trả tiền bấy lâu :D ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy Quyến nghe nói dạy lý kinh khủng lém! Hihi ngày xưa mình học kỹ thuật cũng là thầy dạy, bọn nó toàn gọi thầy là Ozon-> hư quá! May mà lớp mình học lý thầy Cử!!!!

ui giời tao mất hs giỏi Hk1 lớp 8 vì bị 6,3 Kỹ đấy! HK 2 chăm chỉ học hành nên dc những 9.4! Chúng mày liệu mà học hành cho cẩn thận vào!

Hôm trước thấy iu thầy Hải (toán) lạ lùng, nhưng từ khi KT 90' xong là tình yêu giảm chưa còn một nửa! THầy ui, sao thầy nỡ cho cái bài dở hơi như thía!

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
hehe, tao thấy từ trước tới giờ, thầy ĐẠT ở tập thể giảng võ là dạy hay nhất, :D:D:D:D , thầy này thì chắc có mỗi boy cấp 2 ams bit :D, dạy bao lâu trả tiền bấy lâu :D ....
:)) tao biết thừa cái thầy Đạt đấy của mày, tiếc là chưa được học bao giờ, tại vì thầy dạy nhiều cái "cao siêu" quá, chắc chỉ có tụi con trai mới hiểu :))

Hix hix, ghét thầy Hải ứ chịu được! Kiểm tra xong lại còn tủm tỉm hỏi (đểu) mình : "Có làm hết bài ko?". Thầy chơi đểu em đấy àh?????
Lớp 8 học kĩ thuật thầy Quyến học kì 1 mình điểm cao nhì lớp mới sợ chứ! Ko hỉu rì mà vẫn 9.2!!!!

ò, xếp quyến công nhận ghê gớm thật, bạc đãi nhân tài ... lớp 9 tao 9,3 kĩ thuật ( HK 1 ) --> nhất lớp 8-} ---> HK II lão cho " xuống chó" ....chỉ còn 5,9 .... 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} ||||| -------->>>> thật sự là ko hỉu ....

Còn lớp tao thì thù môn Tin khủng khiếp! Hum wa cả lớp giòng bài nhau. Thằng Duy lên nộp, thầy phán:" Sai hết roài!". Mà có bít sai chỗ nào đâu!

a ah...thế là giống lớp tao rồi.thầy đọc bài 1 đứa..........kêu bài này nếu chấm thì chỉ được 2 điểm.....kô va lép xờ kai a chứ có ít đâu.bác học mà 2 thì mình chắc âm điểm.......
còn cũng bức xúc về mrs GDCD quá...

lớp tao là Mrs Dung, cùng với anh2...dạy rất trừu tượng.GDCD mà cô bê nguyên cả toán lý hóa sinh sử địa vào.....pó tay.....

Back
Bên trên