Something about our teachers!

Ư`, công nhận năm nay GDCD đầy tính triết học nhân văn cao cả! Làm những đứa tối dạ như mình ko hỉu được giề!

tui cũng vậy. suốt ngày mâu thuẫn với chả giải quyết mâu thuẫn. học muốn buồn ngủ luôn à. chả biết điểm tổng kết được bao nhiêu đây.

đã thế cô lại còn nghiêm nữa chứ, thôi, xác định là năm nay có nguy cơ chết tin với cả GD :(

Năm ngoái ông Hùng chết vì môn GDCD
Nghe tưởng lão ý bị điên
K ngờ , có lẽ mình cũng chết

Mr Quyến là một tập đoàn dã man hành hạ học sinh một cách khủng khiếp hôm trước vừa được 10 hôm nay thầy cho xuống 3 hix

Trời.Sao các lớp khác ca thán về môn GDCD thế nhỉ.Chả bù điểm GDCD lớp mình rất cao,toàn 9 với 10.GDCD lại là môn gỡ điểm của lớp mình.Chắc tại bà GDCD của lớp mình thoáng.

Oài, cho hỏi lớp tin học GDCD là ai dạy thế? Có phải cô Mỹ ko? Hay là ai mà thoáng thế? Lớp tớ học cô Phương ngồi chép bài mà ko hỉu cô đang nói gì! Cô hình như bị loạn ngôn thì phải, toàn câu văn vô nghĩa thui!
Hum trước lớp tớ bị thầy Cử chơi 1 vố rõ đau! Kiểm tra 15' chuyển động tròn đều -> cả lớp ko hỉu gì!:((

Tớ chả nhớ tên cô ấy nữa.Đương nhiên là lớp tớ vẫn dính tình trạng chung là cô giảng trò ngồi ngáp.Nhưng mà chỉ được cái bà ấy chắm thoáng,kiểm tra dễ~>Điểm cao thôi.

Lớp tớ cũng cô Phương dạy. Nói chung là chả hiểu gì cả. Học đối phó thui.Chả lẽ lại nằm ngủ trong giờ.

he, GDCD có nghĩa là, dùng n~ từ ngữ khó hiểu để giải thích những điều ko thể hiểu 8-}

nhưng tớ nghĩ học toán lớp PIT mới thật là kinh khủng 8-}
thg` xuyên có n~ vụ độc thoại đến gần 5 futs triết lý về 1 vấn đề nào đó 8-}

Vì tôi là chuyên SINH nên tôi vẫn quý cô Hương và thầy Hiền nhất.:x :x :x :))
Có ai may mắn được học Sinh của một trong hai người chưa:)>-

Trích dãn bài viết của Trần Nhật Anh:
Vì tôi là chuyên SINH nên tôi vẫn quý cô Hương và thầy Hiền nhất.
Có ai may mắn được học Sinh của một trong hai người chưa
Oạch.tớ tưởng cô Hương ghê lắm mà .Hôm nay giờ TD được nghỉ.Đi qua lớp sinh ,thấy cô Hương đang ngó vào lớp Sinh kiểm tra ~>Ghê quá.May mà cô Hương ko chủ nhiệm lớp mình.

Oài tớ cấp 2 được học thầy Hiền đúng 1 tiết! Ấn tượng ko chịu được! Thầy dạy hay mà vui lắm lắm!
Mà tớ tưởng cô Hương kinh dị lém! Năm ngoái cô trông thi học kỳ nửa lớp tớ mà đến lúc thi xong cô còn giữ lại để mắng cho 1 trận-> bó tay!
Tớ bít cả cô Lan dạy sinh cũng hiền lắm, dạy cũng hay nữa!
Có ai được học cô Thủy trẻ trẻ cũng dạy Sinh chưa?? Cô dạy cũng hay!

@ chim: trông cô thế thoai, nhưng mà cũng thoải mái vs lại tâm lý phết :x
Công = nữa

Lớp tớ học 1 cô dạy Sinh rất trẻ chắc là cô Thuỷ.Tớ ko nhớ tên.Cô dạy hay mà vui tính cực.Hôm đầu tiên đến lớp còn kể chuyện mối tình đầu của cô cho cả lớp nghe.Thú vị lắm.

Nghe ca ngợi giáo viên Sinh mà tớ vãi linh hồn...... Cô Sinh lớp này khó kinh khủng, giảng nhanh như máy, ko chú ý nghe ko hỉu gì:(( :(( :(( :((
@ Hậu: học lý nhanh thế a???? Đến chuyển động tròn đều a????:eek: :eek: :eek: Lý 1 mới bắt đầu học gia tốc :)) :)) :)) :)) Mr Nghĩa dạy xong ----> một nửa lớp là ko hỉu gì!!! (may mà ko có mình trong đó)=D> =D> =D>

hic...học Lý chậm vầy??? Bọn tui học xong đluật II Newton rùi nè...Ngày mai là xong chương IV...cô dạy khiếp quá...vừa từ trường Giảng Võ qua...quen với cách dạy trâu bò bên đó...bó tay...

Bạn Hậu có chắc cô dạy sinh lớp cậu là cô Thủy trẻ k? Tớ học cô năm lớp 8 & học kỳ 2 lớp 9 thấy kinh khủng, cô dạy buồn ngủ dã man. dạy xong tớ chẳng nhớ gì nữa 8-} Học kỳ 1 học cô Trâm hay cực kỳ, cô Tâm dạy rất hiền, còn cô dạy bọn tớ hiện giờ k biết tên nhưng cũng hay lắm :x mặc dù cô hơi nghiêm :(

Tớ cũng đang học cô Tâm , cô đã chủ nhiệm lớp thằng em tớ 3 năm liền. cô hiền, lúc nào cô cũng cười nhưng toàn những nụ cười khó hiểu. cô toàn thích ra những bài toàn đồ thị không trong khi mình chỉ biết tính toán. Chịu!

Lớp tớ học Sinh thẫy Sĩ
Trông tửong dễ hóa ra cũng ghê phết
" Tôi k phải là loại giáo viên biết nhịn học trò "

Back
Bên trên