Something about our teachers!

trùi, kim dung thi` nhất quả đát roai`,

tao nhớ cô dung dạy địa wa' :(( :(( :(( :(( ,,,, amen †

nào, chúng mày thôi ngay đi nhé! ko phải thấy cô hiền mà xông vào bắt nạt cô đâu! Hôm truớc thấy cô dỗi mà tao thương cô quá, chỉ muốn trêu cho cô khóc luôn!

@ Chick: cô Dung nào thế mày? Sao tao chưa nghe nói bao giờ?
Hi, hum trước cô Thúy quá đáng lắm cơ! Cô dỗi lớp mình, ko giảng bài mà chỉ múa phấn trên bảng! Ko hỉu có giờ học ngoại ngữ nào lại im phăng phắc như thế ko nhỉ? Đã thế bọn mình chép bài đầy đủ mà trong sổ đầu bài chỉ có 9 điểm là sao? Cô tưởng dỗi thế thì mình sẽ ra xin lỗi chăng? :))

Bị học trò chửi ngay trước mặt thế chả lẽ cho 10 điểm vào sổ đầu bài! Khổ thân thằng Cường, bị tia nên chả làm dc gì!

Con đảm bảo với mẹ là nếu nó đến nhà cô tối hôm trước thì lớp mình đã ko chịu thảm cảnh này rùi!
Và con đảm bảo tiếp là nếu sau khi kiểm tra nó đến nhà cô thì nó sẽ được điểm 10 ngay!
Khổ thật, sao cô lại đi mê cái thằng đấy thế nhỉ? Mà cô có chồng rùi, phải bít kiềm chế chứ! Ai đời vào lớp là cứ đi xuống đấy đứng với nó 1 lúc mới chịu được!

thế bây h mày nghiện heroin mà có thuốc trước mặt thì mày có nhịn dc ko? Với cả chồng cô có ở đấy đâu mà biết, mà chả lẽ lại ghen vơi shtangf Cuờng! Viết xong bài này chắc bị treo account luôn!

Trùi ui hôm nay có đứa lên tặng hoa thầy Quyến thầy cười vãi tươi thế mà chẳng bao giờ chịu cười. Mà thầy còn đọc thơ nữa nhá !

Thày lại diễn màn đọc thơ à?
Chán thế, cô Hương Lan hum wa chẳng có nhà, em nhớ cô quá!
Hicc, cô Thúy thì dạy hay nhất rồi!

Ko hỉu sao lớp mìn lại có 2 đứa được 10 1 tiết! Chắc là toàn những đứa đi học thêm rùi như thằng Khoai ngố với con Trà!
Chắc kiểu này mình 2 điểm mất thui! :((
Cô thúy ơi sao cô chơi ác thế!

Ủa, ấy 1 tớ 0 à?
Này, soa topix này toàn dân TRung thía nhỉ? Lạ ghê! Những tư tưởng lớn gặp nhau a`?
Hum trc' đến thăm cô Oanh, nhà cô đang giỗ chạp... Sướng thế!

hình như GDCD thi học kì đc dùng tài liệu đúng kô
mà có dùng thì cũng chưa chắc đã làm đc

Thi Hk các môn phụ thì các thầy cô bộ môn tự ra đề và trông à? Hay thế nào?
GDCD được dùng tài liệu???Có chắc ko.Có khi chỉ là A1 thì được thôi.
MÀ ko thì chắc bà Mĩ lớp mình cũng ko khó lắm.

Cô Phương cho mở tài liệu thaỏi mái mà! Nhưng mà những câu hỏi của cô toàn tư duy triết học, em bó tay!
Thầy Cử hum trước cho bài khó vãi! Không nuốt được!

Cô OANH dạy văn được quá còn giè
sống siêu phong cách:D

năm nay bà HẠNH chơi toàn lớp 10 ah
vui nhỉ :)):)):)):))
cứ chịu khó nghe cô nói dạo này thời tiết đổi trời mí lị vụ trang sức hàng giả hàng thật có tốt cho sức khỏe ko là ngon tất ý mà :)):))

các em rất thích các thày cô dạy sinh vật . ko ai thix cô RUNg vợ thầy NGHĨA đẹp trai ah:):))

Back
Bên trên