Something about our teachers!

Cô Di dạy hay nhưng nhiều lúc cũng thế nào ý
Với cả cô cho điểm chặt lắm

cô Di dạy văn á ?? tớ chỉ đi học thêm thôi ( giờ bỏ rồi ) công nhận là cô dạy hay

Bi h thấy quý cô Thúy, ít ra cô là ng` có trách nhiệm và lo lắng cho học sinh! Mong là sẽ iu quý cô đến hết 3 years ở Ams

Cô Di chấm điểm chặt lắm
Điểm Văn cao nhất của tớ cho tới thời điểm này là 7,5

Miss Hải dạy điên quá, tính tình thỉ nửa chuối củ, nửa vàng hoe, dek biết đường nào mà lần! :-s Suốt ngày bắt chẹt học sinh, dạy thì ..... ko còn gì để nói! 8-} Kiểm tra thì đề đã khó, thời gian làm bài toàn ăn bớt (VD: kiểm tra một bài 15 phút thì cho làm có 5 phút :( ) , v...v... -------> em xin thể những điều em nói đều là sự thật! :> (Đừng ai mách với cô ý nha! :-s )

Chỉnh sửa lần cuối:
:))

Tao là thằng bị "cô" ý soi nhiều nhất

Thế mà vẫn sống khỏe sống trẻ :)) b-)

Mà công nhận "cô" xinh thật 8-}

Có cái nốt ruồi lúc ẩn lúc hiện chả biết đằng nào mà lần :-s 8-|

Dạo này hình như mất rồi 8-}

Có cái nốt ruồi lúc ẩn lúc hiện chả biết đằng nào mà lần

Câu hay nhất trong ngày! Chết cười mất thôi! :)) :)) :))

Dạo này hình như mất rồi

Chuyện, một mới mà, chắc "anh" người iu chê để thế trông "Dê cái" quá nên mới đi thẩm mĩ viện, tẩy xoạch một cái, xong lun, kết thúc cuộc đời cái nốt ruồi! :))

Cô cn của 1 tớ là người phú thọ 8-} ( Super nông thôn luôn)
Thật ko thể hiểu nổi 1 trường ở hn và toàn hs hn nhủ trường mình lại có TH như thế 8-}

Phú thọ chứ Mù cang chải miễn là dạy giỏi với lại chất thì ai dạy chả được
Sao lại có discrimination thế

muôn năm, thầy định muôn năm !! hôm nay thày trông thi chất wa' ta !!

Bà đó dạy thì có hay ho gì đâu, đứa nào cũng kêu chán .Trong h mình toàn ngồi chơi 8-}

hôm qua vừa bị bắt h Sử vì tội quay bài! lạy gời dc 5 diểm, với cả cô ko nói với cô CN để ko bị trừ hạnh kiểm!

BÀ chủ nhiệm lớp Hóa là người Phú Thọ thì ông chủ nhiệm lớp tin cũng là dân Thái Bình đấy.
Nhưng mà thầy có những câu chuyện rất hay và vài câu nói bất hủ.
Cho nên cả lớp đều quý thầy.
Ôi,ko biết ông Sử trông có dễ ko?
À,đúng rồi lớp Sinh cũng học ông ấy.
Lớp Sinh KT Sử chưa?
Đề ra sao?
Ông ấy trông có khó ko?

thầy sử muôn năm!!!!!!!!!!hehehe:D

----------

thứ 3 kiểm tra Sử mong là mọi chuyện sẽ ôn..........thật chưa có ai như thầy.....dạy sử mà ko bao h kiểm tra miệng.lúc kiểm tra thì.....:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bà dạy Sử là ng` thâm nho! KT 1 tiết thì cho lớp quay thả dàn! Thi HK thì trông chặt đến nỗi hơi kiếc là em hèm! Ức ko tả!

Thầy Định no.1...
lúc cả lớp đang hỏi nhau cái sơ đồ tam giác tầng lớp trong xã hội phong kiến là thế nào... thấy đã bảo "ở trong vở ý..." chết cười =))

Thầy ĐỊnh thì nhất rồi! iu thầy....
Ông Lý KT đến 4 bài 15' trong 1 HK! Chán! Ức! Bức xúc!

Ôi,Xê kô ơi.
Mong ông đừng kinh khủng như lần trước.
Ko thì chết mình.

Back
Bên trên