Something about our teachers!

Xê kô à? Hum trc cả lớp làm đc bài thi TIn, vì một đứa làm đc!
Trùi ui, ông Lý, ghét gần chết!

Xeko như cái mk ấy

!@#$%abczyz thằng Xeko

Hôm trước thi HK

Đề khó vật vã

sướng quá bài tin vãi cả dễ ạ hehe :x:x:x

Sao lạ vậy.
Cùng 1 ông Xê kô dạy sao lớp kêu đề dễ ,lớp lại kêu đề khó .
Ông này thiên vị hả.

Nếu bảo ghét thầy cô nào nhất trên đời thì tớ ghét nhất bà HÓa.
Bạn Hạnh héo dạy Hóa lớp tớ.
Con mụ thù lâu nhớ dai,bẩn tính.

Ai cho ý kiến về thầy Quyến đi................

Có tớ đây! :)
Ấn tượng đầu tiên khi tớ nhìn thấy thầy hôm trông thi môn chuyên lớp tớ là: "Ôi, sao thầy trông hiền quá, kiểu này chắc dễ tính rùi, mình phải cảm ơn trời phật vì đã phù hộ cho mình hôm nay thi Sinh được thầy này coi!". :x
Nhưng cảm giác đó đã trôi qua thật nhanh khi mới phát đề thầy đã cho ngay một câu: "Vì đây là đề trắc nghiệm nên chỉ cần em nào mượn mõ, hỏi han, quay đầu một chút là tôi đánh dấu bài ngay vì chỉ cần nhìn một chút cái đáp án là có thể biết ngay,..."; sau đó cứ đi đi đi lại, lượn liên tục, nhìn bọn phòng mình một cách ko chớp mắt;... ----> vãi cả linh hồn! :-s

Nếu bảo ghét thầy cô nào nhất trên đời thì tớ ghét nhất bà HÓa.
Bạn Hạnh héo dạy Hóa lớp tớ.
Con mụ thù lâu nhớ dai,bẩn tính.

Uh, nhưng ít ra đó cũng là tính thường có ở đàn bà mà thui! /:)
Còn chị Hóa lớp tao thì làm sao?
Cái tính đó cũng ẩn chứa sâu thẳm trong tâm hồn, con người của chị đấy! 8-} 8-} 8-}
Có khi thù lâu, nhớ dai, bẩn tính hơn cả cô Hạnh lớp mày! :-s
Có gì cứ thử hỏi kinh sờ nghiệm của mấy anh chị lớp 11S thì bít ---> ko có thể chịu đựng hơn nổi cái tính oái oăm của chị Hải! X(
Tính tình đã vậy lại còn suốt ngày cái quả quần kaki màu cháo lòng, 2 cái áo là màu tím mộng mơ, màu xanh hòa bình ---> 8-}
Mà đề nghị là boy nào muốn thay đổi phong cách thì cứ đến gặp chị hỏi xem cái kiểu tóc của chị là nhà tạo mốt tóc nào xén nhé! :))

Mày ơi,tao còn chưa kể những gì bà Hóa đã làm với tao cho mày nhỉ.
Nghe rồi thì mày sẽ biết tao ko thể chịu nổi bà ý.
Ức sờ chế quá.

Mai Cử trả Lý, tức, lớp thì ko thi lại mà ông ý om bài lâu vật
Trả cả bài 1 tiết Tin, bài học kì ngon rồi, giừo còn bài 1 tiết
AMEN
MAI THẬT LÀ HÃM :((

<bip> hóa ?? để xem nào, Duy Minh nói gì về .. nhỉ ?? : " khi mày mắc một lỗi gì đó với bà í thì : ngày lễ ko thể ko đến nhà bà ( kể cả tết trồng cây :)) --> đến làm j` các bác tự bit ;) ) têt thì càng ko thể ko đến nhà bà, chưa kể sinh nhật con trai bà cũng phải rình để đến :)) " --> ko có tương lai " trờ " mong khi bị < bip > ám ... X_X

chicki đã viết:
<bip> hóa ?? để xem nào, Duy Minh nói gì về .. nhỉ ?? : " khi mày mắc một lỗi gì đó với bà í thì : ngày lễ ko thể ko đến nhà bà ( kể cả tết trồng cây --> đến làm j` các bác tự bit ) têt thì càng ko thể ko đến nhà bà, chưa kể sinh nhật con trai bà cũng phải rình để đến " --> ko có tương lai " trờ " mong khi bị < bip > ám ... X_X

Đúng đúng chuẩn chuẩn :))

Thêm nữa muốn 8.0 hóa trở lên ít nhất phải học thêm bả 1 tháng :))

Điểm phẩy sẽ tăng theo số tháng học thêm :))

Ngon lành thế cơ ah
Thế thì đ? tăng vùn vụt còn j
Topci đã nói j về Tuấn hip-hop chưa

mọi người đọc lại cái bài mà vừa nãy tao kêu dễ đi :D
biết mấy điểm ko
6 đấy :))
thi học kì đấy :))
vừa mở ra đã đập ngay bài này vào mắt :))
đau lòng :((

Không bít có lớp nào khổ = lớp tớ không. Pr là cả một tai hoạ.
Thế mà ngày mai lại là sn Pr đấy.
Mod chuẩn bị đổi tên topic đê, cả lớp tớ vào chúc.

Dô 6 điểm thi hk ???
Cả lớp tớ 4 8-}
@ Trang CE : hình như ông Cử om bài lâu thế chắc để tăng điểm cho bọn mình ấy ạ
Hi vọng thế :)

* Thầy Lý trả bài kiểm tra, ở bài Hoa có phê một câu nghe rất ngây thơ đáng yêu "Đọc theo thứ tự như thế nào?", nghe chỉ muốn nựng thôi.
Bài của Bình chiếm kỷ lục về lời phê, có khi lời phê còn nhiều hơn bài viết ý chứ, xin trích nguyên văn một số câu:
"Bỏ đoạn nào thì phải gạch chéo rõ đi để khỏi mất thì giờ của người chấm"
"…là gì vậy?!?"
"…viết thế này thì đọc như thế nào?"
"...dấu này có ý nghĩa gì thế?!?"
"Bỏ từ đâu đến đâu? Hay là bỏ cả trang?"
"Ôi, dễ thương quá!"
Trả bài kiểm tra Hoá, thầy Hưng dạy những lời phê tuyệt hảo nhất từ trước: Ðiểm thì là "Lên cơn à?!?"; Châu thì là "Ðiên rồi!!!"

* Tiết sinh thầy Hiền, chắc là thầy xem được bài thi học sinh giỏi rồi và "không ứng ý tý nào cả" bởi theo lời thầy thì "toàn bịa linh ta linh tinh", tại sao thế, thầy bất mãn ra mặt, thầy rất đáng yêu ở chỗ là đang giảng bài, sực nhớ ra cái gì lại nói đá vào một câu. Ví dụ, đang nói "Người thuộc bộ khỉ" đột nhiên lại bảo "đây, qua các kỳ thi, rút ra một điều là cực kỳ cẩn thận thì mới thắng lợi" rồi lại đọc tiếp. Thầy đang giảng say sưa.
- Cơ quan thoái hoá là di tích... VD ruột thừa là vết tích ruột tịt. Đột nhiên thầy vẽ lên bảng toàn bộ hệ thống tiêu hoá, cầm phấn gạch gạch ở manh tràng rồi nói tiếp.
- Ðây là manh tràng, manh tràng, còn trực tràng kia, trực tràng là ruột thẳng, nếu manh tràng mà như trực tràng thì (mẹ) tất cả thức ăn vào đây như hũ gạo, thối hoắc, rồi lại giảng tiếp về mấu lồi ở vành tai người. Ðột nhiên thầy lại dựng lại, nói về Thanh Lam:
- Có thể là hát rất hiện đại, gớm, ừ rất hiện đại cứ nhắm tịt mắt vào, say sưa lắm, nhưng tóc chải thế cẩn thận (mẹ) trông như con tù ý chứ. Rồi thầy lại giảng tiếp rất vô tư. Sự phát triển ở phôi người lặp lại...

Mới lục lại cái này trong yearbook 95-98

Cứ gọi là vãi hàng :)) =))

Tớ ghét thầy Lý, ko phải ghét lắm nhưng vừa vừa, nhiều khi tức điên lên mà ko làm giề đc!

Back
Bên trên