Something about our teachers!

ấy có biết lúc đầu tớ chia điểm tin của tớ :))
lúc đầu 15' Tin là 8 điểm
:>
bài học kì tớ tính là 10 :D
xong rồi bài 1 tiết
tớ mới nghĩ
rằng
bài hk mà ngon như thế này
thì 1 tiết chắc dễ nữa :|
tớ tính điểm 1 tiết của tớ là 9
rồi tớ cố gắng kìm hãm sự sung sướng của tớ
bằng cách phòng xa
trừ đầu trừ đuôi điểm đi
:>
xuống vẫn còn 8,3
sướng:D
...
:|
đến khi trả bài
...

Dô ơi, kể nốt đi, tớ chia buồn cùng với ấy! ĐAng hồi hộp mà!

Thôi ,câu bài thế
Điểm tin của mình từ đầu đến cuối toàn là 5
Chả hy vọng j
Xem ra mình có vẻ may hơn Dô :))

Con này sướng thế, sao mình càng ngày càng hate ông Tuấn nhở, ông tha cho bọn con đi ông Tuấn ơi!!!!

Hị! nghe nói ở lớp P2 có bạn đc 9.2 Tin thì phải! Lớp Lý có vẻ sống Tin nhìu lém!
Năm nay lớp mình chỉ chít vì tin! 11 học sinh TB, 11 học sinh giỏi, còn lại là tiên tiến!

Bỏ xừ cái con này, tao chia TB dù có 4,8 hình như vẫn hsg nhưng mà có môn dưới 6,5 thì ăn mứt ý
Khốn nạn, hs tb chắc, mà ông ý có nâng lên tiên tiến thì cũng ko chấp nhận nỗi, damn
Đã thế, học kì hai còn chết nữa chứ, đời lởm quá, có khi họp phụ huynh xong chết tại trận
+____+

hai điểm học kì tin còn kêu gì tao 4 điểm đã khóc vì sung sướng đây này.

may quá là học kì 2 lớp tao bắ đầu học pascan ... ko phải học lý thuyết như học kì 1 nữa ... mà may mắn là kiểu dạy pc của thầy cử dễ hơn thầy tuấn ( chắc là thế, học thầy cử 2 năm roài ) --> dạy --> cho bài --> ctrl + F9 --> chạy được chương trình --> 10 ! --> ko lằng nhằng ... 2 tiết thì chắc 1 xuống phòng máy .....

mong rằng ... thời gian trôi qua.... ko có gì thay đổi trong cách dạy của thầy cử :)) :)) ko thì chit ...

Chiều nay, để xem ông Tu@n Tin xử lý điểm mình ra sao nào :D:D:D
Mong là thoát đc kiếp h/s tiên tiến ^o^
Chiều nay, chắc chắn rằng trong 2 người, hoặc tớ, hoặc ông Tu@n sẽ có người ra đi. Ai đây ???

Vẫn thấy ông tUẤN ung dung, chắc em Phạm đã ra đi .... :)

:(:)(:)(( Mọi người ơi, thế rốt cuộc thầy có cho lên không? Nếu không thì thầy quá đáng quá, nhiều đứa chết thế cơ mà.
Mọi người có thầy thầy ăn mặc rất quái đản không? Đã mặc vét, thắt cà vạt rồi lại còn chơi quần bò với giầy thể thao, Bo tay:))

chắc chắn là cho lên.Hôm nay thầy có vẻ vui lắm còn an ủi học sinh nữa=>mình cũng cảm động.

Thầy chủ nhiệm ko biết là tốt hay ác nữa.
Hôm đọc điểm để chia thì đứa nào cũng 9 với 10.
Đã chia điểm hết rồi.
Thế mà hôm trc' xem sổ điểm chính thì chẳng thấy 9,10 đâu mà thầy cho toàn 5 với 6.
Thầy nhầm hay thầy...thế?

Lớp tớ may là thầy Cử dạy tin nên điểm cũng kô kém lém! Nhưng mà vẫn ... hix hix chán lém!

Điên quá đi mất, hôm nay trả bài sinh, cùng chép một phao, bài giống hệt nhua mà bọn nó 10, mình 8 với lý do "câu văn ngớ ngẩn".
Ức chế thầy Sỹ quá!!!

tình hình là lớp tớ được thầy Tuấn cho lên phẩy hết roài

He he, ông Sỹ giảng bài hay vãi ạ :)):)):))
Tớ thi đc 10, tổng kết 8,5 :D:D:D
Thế mà hum thứ 6 vừa roài, ông ý nghi ngờ năng lực học tập, gọi lên bảng, hỏi abcxyz... mình chả hiểu j` cả => Thế là 1 con Jia-râu trong sổ HK II.
Mà ông này giảng chán bỏ mama, mình 8,5 Sinh mà từ đầu năm chả hiểu tý j` cả, có học như không. Nhờ con bên cạnh nhắc bài .

Back
Bên trên