"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ bạn Sơn: uh khủng lắm, vì hồi đó tớ mới lớp 10, ngây thơ lắm ý.../:) nhưng mà đến lúc nhận ra cái thằng đó nó là ntn thì ko thik nữa, cơ bản thấy 2 đứa khác xa nhau :)) (ah mà 2 đứa đã lần nào nói chuyện vs nhau đc 10' đâu :)) chỉ được 5' là cùng :)) )
@ anh Hiếu: ghét con trai là ghét về tình cảm yêu đương thoai :)) còn chơi thì thực sự chơi vs con zai vẫn sướng hơn :)) cảm giác thoải mái hơn nhìu
@ Lộc: đúng là ko còn phản ứng gì hết :)) thậm chí còn hất tung sét và làm cho đối phương bị giật nếu dám phóng sét vào tớ ấy chứ... bây h điện trở lớn quá rồi [-x[-x.. điện vào chỉ tê tê thôi 8-|... nhìu lúc ngẫm mình cũng chán , chả có ma nào thik, mà cũng chẳng thik ai, nhất là khi thấy couple cứ lượn lờ trước mặt, nhưng đôi khi cũng thấy mình may mắn vì chả vướng bận tình yêu tình ái lìu tìu :)):x

Nói như Phương thì chơi với con gái ko thik hơn à :D

Em ... hay nhỉ , điện trở quá lớn ....... ko bị sét đánh , giá mà mình cũng có điện trở lớn ............:))

Đùa , chẳng hiểu gì về lý 8-}

Giá mà anh Híu cho em 1 hoá chất, có thể cho điện trở suất tiến đến vô cùng đc nhỉ.:-s Đúng là thà ko biết còn hơn biết một lần để rồi khổ hơn cả ko biết.:((

Biết cái gì cơ??? Mà ko biết cái gì cơ???? Cao xa quá. Nói năng kiểu này chết nhiều người lắm.

Ờ thì, sét đánh không đủ mạnh thôi, chứ sét đủ mạnh thì không cần biết điện trở bao nhiêu đâu :)) Con Phương chẳng qua là sét lần 1 mạnh quá, dư âm còn lung lay, cho nên sét nhè nhẹ chưa đủ tác động, thế thôi.

Con Link điên, đợt sét đầu tiên qua từ lâu rồi :)) thậm chí bây h nhìn mặt nó tao thấy nó giống thằng nhóc lớp 7 hơn là 11 :)):)) ... bây h điện trở quá lớn , tình hình là điện vào tê tê 1 chút rồi hết :)) chả là cái quái gì cả... sét to sét nhỏ cũng như nhau :))

@ bạn Lộc: điện trở tiến lên vô cùng thì nguy hiểm lắm... thành vô cảm đấy ;;);;) cái gì cũng nên có mức độ... như tớ nè... chắc học đh xong thì điện trở giảm dần :)):)) lúc đấy lại hút sét ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lộc : có nhiều loại hóa chất lắm , nhưng em ko chịu nổi nhiệt đâu :))

Khi đang fall in love với 1 ai đó , hay khi vừa bước ra từ 1 cuộc tình vừa đổ vỡ dường như đó là lúc chưa sẵn sàng hay ko thể bị sét đánh :-?

Thế thì bạn Phương hôm nào đến nhà tớ tớ mượn bạn để tớ làm pin con thỏ dùng cho đỡ tốn.:D Bạn chắc giúp mọi người nhiều lắm. Cột thu lôi của gia đình bạn nhỉ??;;)

:-s:-s sợ quá. :)):))... từ từ bạn Sơn ah :)) luyện tập cũng có thể đc như tớ đấy... mà bạn Sơn đang dính sét vs mưa nặng thế kia cơ mà :)) có tớ cũng chả giúp gì được,... bị mưa ướt là điện trở giảm lắm ý ;;) cường độ điện càng to ý....tớ mún giúp cũng chẳng được :))

@ anh Hiếu: sai rồi anh ah :)) lúc bc ra khỏi cuộc tình đổ vỡ là dễ bị sét nhất đó... vì đang buồn mà :):)...

Bị sét đánh trúng thì có nguy hiểm ko chị "da cam " ơi.
Hôm nọ em vừa bị sét giật tí chết may mà tỉnh ^^( mà người bị sét đánh có được Hô hấp nhân tạo ko^^?)

Đừng nói là chị da cam nhá :)) chị P thôi :)):))
Chị thấy như lần chị bị sét đánh là nguy hiểm lắm, dạo đó học hành hơi chểnh mảng, :(:( bài vở toàn 8 điểm lẹt đẹt... bây h chả thik thằng nào, sét cũng hết :)) sướng....
Hic, em định để cái đứa cho em ăn sét hô hấp nhân tạo cho ah :-?:-? ko tốt :)) tham quá...
Nói chung là chị ủng hộ mưa dầm thấm lâu hơn :))

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
mà người bị sét đánh có được Hô hấp nhân tạo ko^^?
Ô thế nếu bị sét đánh bạn Hưng có thik được hô hấp nhân tạo ko? ;;) :p
Mà nhỡ ng` hô hấp nhân tạo là 1 XY thì...=)) :))

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Tỉnh đc ngay thì gọi gì là sét.:-?
Tỉnh được ngay nhưng di chứng vẫn còn anh ạ.Bỏ mấy tiếng chơi game để chờ 1 dòng nhắn ofline vớ vẩn :((

Vũ Thu Phương đã viết:
Đừng nói là chị da cam nhá :)) chị P thôi :)):))
Chị thấy như lần chị bị sét đánh là nguy hiểm lắm, dạo đó học hành hơi chểnh mảng, :(:( bài vở toàn 8 điểm lẹt đẹt... bây h chả thik thằng nào, sét cũng hết :)) sướng....
Hic, em định để cái đứa cho em ăn sét hô hấp nhân tạo cho ah :-?:-? ko tốt :)) tham quá...
Nói chung là chị ủng hộ mưa dầm thấm lâu hơn :))

Vậy bị sét đánh phải cấp cứu ra làm sao hả chị ^^ :))

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Ô thế nếu bị sét đánh bạn Hưng có thik được hô hấp nhân tạo ko? ;;) :p
Mà nhỡ ng` hô hấp nhân tạo là 1 XY thì...=)) :))
Ko dám , tớ có đánh trúng bạn Xy nào đâu mà bạn ấy chạy ra hô hấp nhân tạo ^^.
Tớ chỉ đánh XX thôi ko hiểu nếu bạn hạnh bị dính thì có cần hô hấp nhân tạo ko^^?

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Ko dám , tớ có đánh trúng bạn Xy nào đâu mà bạn ấy chạy ra hô hấp nhân tạo ^^.
Tớ chỉ đánh XX thôi ko hiểu nếu bạn hạnh bị dính thì có cần hô hấp nhân tạo ko^^?
Ý tớ là nếu bạn bị sét đánh, rồi ng` hô hấp nhân tạo là 1 XY thì sao? ;;)
Còn câu dưới, chưa bị sét đánh bao h, chưa bít :D
Để bao h thử xem :D

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Ý tớ là nếu bạn bị sét đánh, rồi ng` hô hấp nhân tạo là 1 XY thì sao? ;;)
:D
Ặc vậy khỏi đi không cần hô hấp tớ cũng chạy đứt cả quai dép :))

Muốn cứu em Hưng cũng khó , thôi đành để em bị sét đánh chết vậy :((

@ Phương : ngay sau chứ ko phải là sau [-x . Điều kiện cần và đủ là em thật sự coi trọng cuộc tình trước đó và đã yêu thật lòng .

@Béo: ko phải. Sau đấy sẽ nhận ra mình chỉ tìm 1 ng` thay thế thôi, cái đấy ko gọi là sét :D

@ ỉn Link:sai rồi mày ah :)) bây h tao thấy abc và LBL như bạn bt thôi :)) chán lắm rồi :))
Em Hạnh vs em Hưng mod đang định phóng sét vào nhau ah :-? 8-}

@ em Hưng: cần gì cấp cứu... sống thoi thóp cũng là 1 thứ đáng nên trải qua 1 lần em ah :):)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên