"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@e Lộc: SGK chấm com + lấy số liệu, biểu đồ ở 1 số trang, bao h e làm thì bảo chị chị send cho :D học cô Điệp là phải chăm lên mạng lấy số liệu và lấy thêm thông tin :)) được điểm 10 dễ lắm lắm :))

Ối e ơi cái ví dụ chị kể ở trên, chỉ là lần gặp gỡ lần đầu, làm cho bản thân mình "có 1 cái rung động nhẹ nhàng", chứ quá trình tán nhau cưa nhau nó hấp dẫn và quan trọng hơn nhiều lắm :))

Thì em cũng chỉ hỏi chị để xin thêm kinh nghiệm thôi mà.:D
Kiểu như nói thế nào thì đc điểm tốt, nói thế nào thì đc mọi người chú ý...?
Mà câu hỏi vì sao ngành công nghiệp Nhật đòi hỏi chất xám, trả lời thế nàp hả chị?:-/
Xin lỗi, hỏi ngang topic 1 tí.:p Việc học cả mà.:D

Hơ cái này là nói về tình yêu hả 8-}8-} vậy mà mới đọc cứ tưởng thời tiết đâu đâu :)):))
Uh sét đánh hay thật đấy... nhìu khi chỉ mún sét đánh đùng cho 1 phát để quên béng đi cái hiện thực bây h... bây h thất vọng và chán về đàn ông con zai lắm rồi,...8-| ko ai làm cho mình thấy vui vẻ và thực sự cảm thấy yêu thik ...8-|... mún gặp 1 thằng như trong mơ của mình... nhưng mà sao mà khó thế nhờ.... 8-| ... Oh cũng gặp được 1 thằng mém được dream boy của mình... nhưng làm bạn lâu mới thấy được bản chất của nó ko như mình mong đợi ... chán...
Sét đánh chẳng lâu dài nổi...

Bla bla... mưa dầm thấm lâu :-?:-? nhưng có thằng nào đủ khả năng :-?:-?

Mình thật là điên :(:)((

Em bị sét đánh cho 1 nhát đau quá. Đau đến tận bây giờ, và có thể là còn lâu nữa mới hết.:( Đánh kiểu gì đánh vào mình em.??? Sao ko đánh vào n` ta luôn. :(

Phải tu luyện thêm thôi, cái trình anti-sét của mình vẫn chưa ổn cho lắm.
Nó mà đánh vào bộ nhớ chủ thì có mà.....:-s

Có đứa muốn đc sét mà có đến chết sét cũng chả đánh cho ý :( đừng có cầu vội, ko đến luk lại hối hận :D

cẩn thận, cứ mong được sét đánh
Rồi đến lúc lại cháy đen thui

Ối bạn Hoa... nói đúng quá... sét đánh mình 2 lần và bây h mình trơ rồi /:) ko có cảm giác nữa :))

sét đánh.. :x..
nhưng mà cũng từ từ... :x
càng ngày càng iu :x
:">
thi đại học xong :">
:x :x
Sẽ chờ mà.. :x

Anh ko nghĩ là số lần bị sét đánh có liên quan đến chất lượng sét :-/

Có nhiều khi cứ bị sét đánh liên tục đấy thôi ( ghi chú rõ là ko kể đến trường hợp thay người yêu như thay áo và thời gian giữa 2 lần bị sét đánh liên tiếp đủ lâu ) và họ vẫn yêu 1 cách nồng nhiệt :-?

Sét mà đủ mạnh, đánh hỏng rồi chiếm bộ nhớ chủ rồi. Thì sét nào nữa cũng vô hiệu thôi.:D
Bộ nhớ chủ của bạn Phương bị treo đó.:))
Ko như cái ví dụ của anh Híu, nó vẫn hoạt động tốt trong môi trg` thuận lợi này.:D

Chung Thùy Trang đã viết:
Trùng hợp quá nhỉ. Meow vừa nói với em xong.....:|
Chúng mình cùng chờ Meow nhé:x:)>-

Chung Thùy Trang đã viết:
không dễ thế đâu
đấy là kiểu kết hợp rùi
nhưng mà có chắc là thi đại học xong sẽ chờ được không:-/ :-/ :-/
nếu mà cái kiểu mỗi đứa một nơi càng khó

Sét mà đủ mạnh, đánh hỏng rồi chiếm bộ nhớ chủ rồi. Thì sét nào nữa cũng vô hiệu thôi.
Bộ nhớ chủ của bạn Phương bị treo đó.
Ko như cái ví dụ của anh Híu, nó vẫn hoạt động tốt trong môi trg` thuận lợi này.

Sai rồi bạn Lộc, ý tớ nói là 2 lần bị sét đánh xong tớ quên mất sét đã từng đánh thế nào, quên mất luôn đứa điên nào làm mình bị sét đánh, thất vọng toàn tập..và cho đến ngày hum nay thì sét đánh vào cũng chẳng gây ảnh hưởng gì cả :-? ghét con zai đến cùng cực :-?:-?

cũng làm gì đến mức đấy
Không nói đến sấm sét mưa bão gì cả, thì con trai nói chung cũng không đến nỗi
Chơi với chúng nó sướng hơn, vô tư lại vui vẻ nữa

Nên đặt câu hỏi ngược lại là nếu ko làm như vậy mình sẽ cảm thấy thế nào , em Phương gần đây thấy bài nào cũng bảo là ghét 8-}
@ Lộc : hoạt động tốt thế nào X-(

Nhưng mà em Phương nói thấy nhiều lúc cũng đúng , quên gần hết .... hay là cố quên ...........

ghét con zai đến cùng cực
:-s
@a.Híu: Hoạt động tốt nghĩa là tiến đến tình yêu như anh bảo ở trên đó.:D
Cũng phải phục bạn Phương quên đc mấy cơn sét đó.:-s
Ý tớ treo nghĩa là ko còn phản ứng trước bất kì cơn sét nào nữa đấy.

8-} Kinh thật. Quế Hoa lớp mình.:( Ko ngờ bạn lại là người như thế. Tưởng bạn phải cắm đầu vào sách vở chứ lại có thời gian lên đây comment thế này ? Chẳng nhẽ mình nghĩ sai cho bạn???:-? Cần phải xem lại.:-?
@Phương: chắc thằng nào đánh ấy = sét nó phải kinh khủng lắm nhỉ.:-/

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
8-} Kinh thật. Quế Hoa lớp mình.:( Ko ngờ bạn lại là người như thế. Tưởng bạn phải cắm đầu vào sách vở chứ lại có thời gian lên đây comment thế này ? Chẳng nhẽ mình nghĩ sai cho bạn???:-? Cần phải xem lại.:-?
@Phương: chắc thằng nào đánh ấy = sét nó phải kinh khủng lắm nhỉ.:-/
ngại quá, tớ làm sao chăm chỉ bằng bạn HS được0:)
Xem lại mấy trang trước đê, tớ vẫn vào đây mừ, tính ra thì bạn HS còn sau lâu
THật ra mình vẫn thích kiểu tổng hợp hơn, vừa an toàn, vừa vui:)>- :)>- :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên