Roma-Totti và những người bạn

quả đấy tởm (chắc là ko = quả Totti năm ngoái đâu:-?), nhưng mà trận đấy Vucinic đá bt thôi:D phải xem Vucinic trận vs Real mới thấy đỉnh:x

lượt về mình cũng chẳng dám mơ mộng j nhiều:-<

Totti ở lại Rome rồi, mong là kịp trở lại cuối tuần này[-o< vs Udinese đấy:-ss

p/s: nhìn đi nhìn lại vẫn thấy ava em Hùng đẹp:x ôi Aquilani>:-D<:x

Totti nói thẳng là sẽ ko đá ở OT trận lượt về ;)) biết đâu là đòn gió...
nhưng mình cũng nghĩ nên tập trung ở SeriA cho đc việc,cuối tuần gặp Udi cũng hơi mệt..bọn nó dạo này phong độ cao :|

he he, ngài Spalletti tuyên bố rồi :D
http://bongda.com.vn/Champions-League/32454.aspx

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) cái bài trên :)) từ cùng 1 cuộc phỏng vấn mà báo VN mỗi thằng dịch 1 kiểu =))

2h nữa 8-> ...The phantom of the Opera...in The Theatre of Dreams...

>:-D< Forza Roma :x

Giỏi cho MU :x Ronaldo, Rooney dự bị, Evra cất ở nhà :))

Để xem :x

Manchester United: Van der Sar, Brown, Piqué, Ferdinand, Silvestre; Park, Anderson, Hargreaves, Carrick, Giggs; Tévez.

Subs : Kuszcazk; Gary Neville, Cristiano Ronaldo, Rooney, Scholes, O'shea, Welbeck.

Roma: Doni; Panucci, Juan, Mexes, Cassetti; Pizarro, De Rossi; Taddei, Perrotta, Mancini; Vučinić.
Subs: Curci; Cicinho, Aquilani, Giuly, Esposito, Tonetto, Brighi.

----------

:-< pen tiếc ế :(, cơ mà cũng ko trách đc, căng thẳng vl, mình có mỗi việc ngồi xem thôi mà tim lúc nào cũng muốn rụng ra đc :-s

----------

. :)

coi thường người ta quá đáng, mẹ thằng Ronaldo ko dám đc tung vào sân :(
sợ bị chém :(

:( thua rồi thì thôi, Roma ở CL cũng có kinh nghiệm gì đâu.

Trận đấy thằng Hargreaves cứ choi choi lên, cửng hay sao mà đá ghê vật >:p
Thoai, Roma bị loại dồn sức choa SerieA.

Key player Ronny thì vào sân làm gì :)) Vào thì mấy chú Roma thêm thẻ thôi.Giữ sức cho trận gặp Ars chứ ;))

Roma có sự trở lại của Totti trong trận gặp Udinesse rồi đây:D
Gắng mà vô địch:D

3-1 cũng ko đến nỗi tệ :))
Giuly lâu lắm mơi thấy ghi bàn :))

Rất có khả năng Roma sẽ bị bán trong thời gian tới :(
Hiện tại công ty chủ quản của Roma là Italpetroli đang nợ tới 512 triệu euro và cần phải thanh toán. :((
Nghe nói người muốn mua lại Roma là tỉ phú người Mĩ Soros thì phải. :(

Có cả cái hại lẫn cái lợi:-?
1 mặt thì Roma có khả năng cạnh tranh về mặt tài chính với 3 đội hàng đầu SA. Nhưng việc "bị" 1 người Mĩ mua cũng có cái ko hay:-s

gia đình nhà Sensi vẫn khẳng định " Roma ko phải để bán" nhưng xét cho cùng thì ko bán thì lấy tiền đâu mà trả nợ :(
Hic tình hình kinh tế yếu kém như bây giờ cũng khó giữ cầu thủ chứ nói gì đến bổ sung lực lường. VD Aquilani -1,5trieu euro/1nam . Trong khi Inter sẵn sàng trả lương 3tr/1nam tức là gấp đôi :(

Back
Bên trên