Những lá thư...

E sẽ lại như thế a ạ
Lại tiếp tục 1 mình bù đầu với đống hồ sơ
Tiếp tục tự mình đèo mình dù gió lạnh đến thế nào đi nữa
Tiếp tục lang thang gặm nhấm những cảm xúc suy nghĩ một mình
Tiếp tục 1 mình chìm sâu vào giấc ngủ không cần chờ đợi 1 tiếng báo hiệu tin nhắn quen thuộc
Tiếp tục 1 mình với cái đống dây guitar cho dù tay chai cứng hẳn
Tiếp tục 1 mình với những câu nói của bố mẹ
1 mình khóc
.......
1 mình
.......
Đã thời gian quá dài rồi, không những e quên đi những việc 1 mình đó mà e còn quên đi là mình CÓ THỂ như thế
thế nhưng mà, uh, như a nói đấy, nhiều thứ cứ nghĩ rằng sẽ không bao h quên mà rồi lại thấy thật lạ lẫm khi vô tình bắt gặp lại
E không đủ dũng cảm, không đủ niềm tin vào những gì mình làm có đúng không nữa, nên e chẳng dám buông tay
e sẽ vẫn là 1 đầu bất tận của điện thoại của a
e sẽ vẫn như thế vào những buổi trưa sắp tới
e sẽ vẫn sung sướng trước những điều bất ngờ lãng mạn, vẫn chat với a đến 4 h sáng
.......
nhưng e không chờ đợi nữa đâu, sự chờ đợi làm e mệt mỏi và bất an lắm a có biết không
tình yêu có thể khiến 2 trái tim ở bên nhau ấm áp, những để 2 trái tim ấy gắn bó với nhau thì khôgn chỉ cần tình yêu a ạ
e khôgn muốn lúc nào cũgn được ở trên mây, dù là êm ái đấy, đẹp đẽ đấy, nhưng chênh vênh lắm a có biết không
e khôgn cần Gió cứ thổi mây bay mãi thế, hãy thử, ít nhất 1 lần, Gió lặng, bên e bước đi trên mặt đất bình thường này đi
Lần trước, khi nghe e Trà nói về chuyện sống quá nhiều cho tương lai mà đánh mất hiện tại lúc nào không biết, e ko hiểu, e chỉ biết chia sẻ
nhưng bây h e hiểu rồi đấy, nhiều lúc thậm chí e còn thấy sợ mỗi khi nghĩ đến cái viễn cảnh a nói với e, ko, e biết đấy là những gì thực sự a nghĩ, biết a sẽ nỗ lực hết sức vì điều đấy.....
nhưng cứ nhìn mãi về cái chân trời sáng rực ở phía trước mãi thế, có bao h a quay sang bên cạnh để biết rằng a sẽ bắt gặp ánh mắt e không?
Quá khó khăn để có thể nói với a, để có thể làm cho a hiểu, không phải e khôgn tin tưởng vào tình yêu của a, a ạ, nhưng e khôgn thể tin tưởng vào tình yêu của bọn mình......
E đã nghĩ đến câu hỏi của Ly, của Na nếu giả sử điều đó có xảy ra, rằng là tại sao lại có thể buông tay khi tình yêu còn từ cả 2 phía....
E cũgn chẳng có nhu cầu giải thik gì hết, e chỉ khôgn biết, e phải làm thế nào thôi.....
Hôm nay, e đứng 1 mình trên đường, e nhìn đám học sinh cấp 3 đi học về, e suýt bật khóc
E hiểu ra cái j đưa bọn mình đến với nhau
nhưng những điều bất an của e thì cũng rõ ràng hẳn lên đến hụt hẫng
lúc ấy, lúc như đám học sinh đi trên đường ấy, e lấy sự chờ đợi làm niềm hạnh phúc, e bắt a cũng phải quen với cảm giác đấy nữa
để rồi
uh, rồi sao..........
1 thời gian, 1 thời gian ngắn thôi a nhé...........ngắn nhưng thời gian là thứ cần thiết cho e bây h

một năm nữa rồi
tết qua một lần nữa rồi
valentine lại đến
lại tất bật
nhưng lần này ko phải dành cho em
em trở về làm j` , em vẫn cười nói , chúng ta vẫn là bạn thật không nhỉ :-/
những lời em nói
tiếng em cười
vẫn thân thuộc , vẫn vậy mà
h anh chỉ có thể mỉm cười , chúc em hạnh phúc
=((=((=((

Hôm nay của lúc 2h sáng , bỗng dzưg thèm cái vị FunbiteThèm cả 1 cái gì đấy mà đág lẽ mình ko đc thèm nữa...Ừ... mới chỉ có 1 năm ... ít lắm... chẳg bõ so vs người ta...Người ta có mùa Valentine nào ngồi Tấn solo rồi ăn Funbite chịu ko nhỉ?Ko nhớ thêm đc nữa... Mờ mãi , mờ quá trog tiềm thức rồi ?Em xin lỗi ... :)

Này thì gửi em ở cuối sông Hồng,
Anh ở phương xa, nghe đài báo nhà mình đang 14 độ, anh thương em trốn học đi chơi gặp rét. Ừ, học có 2 tiết mà 11h anh gọi về bố em vẫn bảo là em đi học, làm anh phải giả bộ ngu ngơ tưởng hôm nay vẫn còn tết. Thôi thì ít nhất, buôn với anh Cẩm cũng còn hơn buôn với em, nhỉ.

Này thì những giọt nước từ trên trời. Những giọt nước bám lấy cửa kính trong suốt. Rồi thì nước nhiều, thành giọt. Nhiều giọt thành dòng, lã chã. Ồ, có khi nào cửa kính lại khóc đâu em. Cớ mà sao cả khi khô rồi, vẫn lờ mờ những vết bầm trên kính?

Học tiếp đi em, không ngày mai ăn c đấy em. Quán triệt tinh thần đồng chí Chooh *ụ, phải học để mà đ yêu em nhỉ.

Này anh ơi, chiều nay ra cưa gái áo ấm có lạnh không. hỡi anh yêu người chiến sĩ lừa tình.
Có gì đâu tấm lòng người chiến sĩ, yêu còn lâu nhưng mà vẫn cố ố ố ố
thèm hát karaoke quá cơ lol

À ơi, em đi với bồ anh đây nằm nhà :))

Mày ơi.

Nhìn thằng Sex thích thật ấy.
À quên. Nên tập gọi bạn ấy là bạn Dế. ^^
Nhìn bạn ấy thik như hồi lầu đầu tiên mình nhìn thấy mày ấy ^^.

Mà mày ơi. Sau mấy năm. Mùng 2 tết năm nay tao mới lại dạt nhà đấy ^^.
Cũng tết năm nay suýt nữa thì tao nhận lời yêu Gay đấy...

Tết năm nay cũng lâu lắm rồi tao mới điên điên phóng xe đi Đồ sơn đấy.
Tết năm nay, biến động cực kì nhá. Vui buồn sướng đau, buồn tủi nhiều cực nhé.

Nhưng thế mới vui, mày nhỉ. Vì tết năm nay bạn bè quanh tao ít-nhưng tốt cực kì luôn ý.
Tao cũng lâu rồi không ngủ mơ về chuyện bọn mình nữa. Giờ tất cả chỉ như hơi nước trên kính phòng tắm sau khi tao tắm thôi.

Mới hôm qua ý. Tao vừa nằm vừa nhắn tin cho 2 đứa bạn và một con em. Tao thèm được nói chuyện với em ny cũ của tao và một đứa em khác cách tao nửa vòng trái đất nữa ^^. Tao cũng muốn BB nhắn tin cho tao như mấy hôm tết nữa. (nhưng chắc là em ý ko mượn được di động của bố :p).
Tất cả ;;) Mày thấy gì không ;;). Giờ tao mở cực kì (Chắc tại thấy thằng Dế dạo này mở quá nên đú đởn =)) ).

Cười lên đi nhé. Bạn yêu.

ATrIL ơi. ;;) Thấy anh dạo này giống như em thích không ;;)
Ấy ơi.
Tớ không ngại ra đường trời mưa nữa đâu ^^. Thật đấy. ;;)

;;) Mùa xuân đang về ;;) Dù trời đang rét căm căm. Nhưng mà chắc là tớ cảm nhận đúng, nhỉ ^^

...
Xuân đang sang bâng khuâng xuân sang những chiếc lá non.
Xuân đang sang bâng khuâng xuân mang những tia nắng về.
Tiếng gió hát không gian bát ngát sau đêm giao thừa.
Ánh mắt ấy,lời yêu ấy
Nụ hôn đã trao em đêm qua.
Phố xá sau phút giao mùa ấy
Cùng khói ấm thao thức những chồi cây.
Tiếng gió ngan ngát mối tình ấy vừa qua đây.
Chớp mắt sau chiếc hôn đầu ấy.
Là thế giới ta vẫn chưa từng thấy.
Có chắc ta lớn lên từ đấy.
Một tình yêu về bên ta đấy.
Góc phố sáng sớm nay.
Những ánh nắng chiếu vàng.
Đã đứng đó đã đón em từ sáng.
Là anh là nụ hôn đêm qua.
Bóng dáng ấy đã khiến bao đêm em thầm nhớ.
Tiếng nói ấy đã khiến nhiều đêm em mong chờ.
Ánh mắt ấy trong giấc mơ em hằng mơ.
Mơ một mùa xuân tình yêu em đã dành cho anh.

..................................................
................................
..................

Nhớ người giờ này đã xa xôi,xa từ khi vòng tay từ giã :)
Valentine thôi thao thức,người yêu cũ nhé.

........................................................
............................
...........

Góc phố sáng sớm nay.
Những ánh nắng chiếu vàng.
Đã đứng đó đã đón em từ sáng.
Là anh là nụ hôn đêm qua.
Bóng dáng ấy đã khiến bao đêm em thầm nhớ.
Tiếng nói ấy đã khiến nhiều đêm em ngóng chờ.
Ánh mắt ấy trong giấc mơ em thầm mơ.
Mơ một mùa xuân tình yêu em đã dành cho anh.

Dành cho anh...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày trước......
Mấy năm về trước.....
Vẫn nhớ có một bàn tay ấm nắm lấy tay mình nhỏ, bàn tay cầm tay bé nghịch nước mưa, lau nhẹ vào vạt áo......
Vẫn nhớ chỉ ngồi sau 1 tấm lưng..... má ấm lạ trong khi bàn tay lạnh ngắt vì mấy cơn gió mùa đông...
Rồi nghĩ.... sao tình iu đơn giản nhỉ, chỉ cần bàn tay ấm, chỉ cần đôi vai rộng, chỉ cần quan tâm.... thế là đủ yêu rùi 0:) :">
Nhưng rồi bây h
tớ thấy sao mà khó quá....
là tại lớn hơn.... tại thời gian.... hay tại con người đã thay đổi....
cứ tưởng rằng có thể quên, có thể iu nếu muốn....
nhưng chả được.....
tớ không thể bắt tớ thik ấy như tớ muốn
tớ ko thể bắt tim tớ đập nhanh
ko thể bắt má ấm nóng
cho dù vẫn có bàn tay ấm, vẫn có đôi vai rộng, vẫn quan tâm.....
tớ không thể, tớ xin lỗi......
Hôm nay tớ biết ấy sẽ đau, nhưng cười lên bạn nhé :)
cái gì đến sẽ đến và bạn sẽ chẳng phải đau vì tớ 1 lần nữa
Cảm ơn bạn.... vì tất cả.....
vì tình cảm dành cho con bé ik kỉ _ tớ đây :)

to 2 thằng bạn tốt:
một valentine nữa ko sô cô la nhưng đây là valentine tuyệt vời nhất vì có bọn mày.

Cảm ơn NY
Vì 1 món quà vào 00h25 ngày 15-2
Vì những j đã dành cho NY
...
nhưng...
đừng làm ny khó xử...
được không ?
Thế này chẳng phải tốt hơn sao... ?
Sao lại phải... ?
tại sao... ?

.....

Belated Valentine...

Anh biết không :)
Em đã nghĩ về my first V-day không đến hàng ngàn lần nhưng cũng phải đến mấy chục lần, à không có khi lên đến hàng trăm lần ấy chứ 8->
:-?Mỗi mùa Valentine đến em lại nghĩ xem lần tiên của em sẽ bắt đầu như thế nào? Nó có lãng mạn như trong tưởng tượng của em không? Bao giờ hoàng tử của em mới xuất hiện nhỉ?:-? Bao giờ người đó nói với em những điều ngọt ngào và ý nghĩ nhất của "ngày lễ tình nhân"
Một đứa con gái ko hay nghĩ nhiều như em mà cũng có chút chạnh lòng khi thấy những đôi uyên ương khác đi bên nhau. Và em...Em vẫn đơn độc.:)
Anh đã luôn xuất hiện trong những ngày đó. À không, chính xác thì anh xuất hiện trong trí tưởng tượng của em, cho cả 3 mùa V-day, cho cả 3 năm mơ mộng. Ơ nhưng mà thậm chí anh còn không biết sự tồn tại của em cơ mà, em chưa bao giờ dám nói tình cảm của mình cho anh nhỉ b-(
...
...
...
Nhưng năm nay không còn như thế nữa anh à:) Dù vẫn đôi lúc buồn một chút khi nhìn ảnh của anh và chị ấy, vẫn thấy lòng gợn sóng khi chị ấy vào blog em comment, vẫn thấy mình không vui khi cái blast chị ấy dành cho anh. Vì anh đã thuộc về ai đó;)
Nhưng em đã không còn nghĩ nhiều về anh nhiều như trước nữa, hình ảnh của anh xa dần, mờ nhạt trong tâm trí em và em không chắc nó còn tồn tại bao lâu.
Nếu trước đây anh chiếm gần hết phần tình cảm của em thì giờ đây anh chắc chỉ còn 1/1000 trong trái tim nhiều ngăn của em. Nghĩ về anh, đơn giản chỉ là nghĩ về 1 thần tương:x, 1 thần tượng hồi cấp 3, về 1 mối thích đơn phương. That's all.

Anh à, biết nói sao nhỉ? Giờ phải thông báo cho anh biết thôi, hoàng tử của em đã đến rồi. Valentine đầu tiên của em đã đến và tràn đầy ý nghĩa :x.
Với hoa, với chocolate, với quà, với bữa tối và 1 buổi xem phim, với những lời mà bất cứ cô gái nào cũng muốn nghe, 1st V-day của em đã gần rất gần với những điều em mong muốn 8->.
Lần đầu tiên, em thích cái cảm giác đứng trước gương trang điểm và nghĩ về bộ quần áo em sẽ mặc trong ngày hôm đấy.
Lần đầu tiên em háo hức đi chọn quà va viết thiếp không phải cho sinh nhật, không phải cho party, không phải cho ngày thường mà cho "Ngày lễ tình nhân". Em thích được gọi là "Ngày lễ tình nhân"
Em yêu cái cảm giác đấy lắm :x

Anh à, nếu có cơ hội em sẽ kể cho anh nghe về chuyện tình cảm của bọn em nghe anh. Nó cũng sweet và interesting lắm :p

Anh không phải là 1st love của em. Anh là mối thích gần như đầu tiên của em.
Người ấy đang từng bước tiến thẳng vào trái tim em, làm cho đứa con gái lí trí nhiều như em mà đôi khi cũng không kiểm soát được tình cảm của mình.
Thank you for loving me :x

P/S: If you read this entry, I want you to know that.
Saying "I love you" is not difficult but the difficulty is how to say it correctly. Đó cũng chính là lí do cho đến bây giờ em chưa hề nói 1 câu: I love you với anh
Hãy đợi em cho đến khi em sẵn sàng nói câu đó.
When a girl says I love you, she really means it

Chỉnh sửa lần cuối:
Em:

Valentine vừa qua có lẽ cũng hơi lạ nhỉ. Anh vẫn đưa em đi chơi như bao tối, vẫn uống ở I - Box như lần đầu đi uống nước với nhau, vẫn ngồi ở Hồ Gươm tâm sự, vẫn... Nhưng khi về nhà gọi điện cho em, anh đã nói anh muốn em đồng ý 1 điều và em đã đồng ý. Lúc đấy anh mới nói lời chia tay. Dường như em đã quá bất ngờ khi nghe câu nói đó. Anh thấy em hơi sững người. “Vâng. Chúng mình chia tay thôi.” Em chỉ nói ra bằng giọng nói nhẹ nhàng mà sao anh cảm nhận được rất nhiều đau đớn. Anh biết rằng khi nói những lời đó, môi em run run và trên mi mắt kia có lẽ sắp tuôn những suối lệ.

Chúng mình yêu nhau cũng chưa bao lâu mà anh đã đòi ra đi thế này, thật không phải với em. Nhưng em ơi! Có bao giờ em tự hỏi vì sao anh lại ra đi? Anh ra đi là vì chúng mình không còn hợp nhau nữa, vì em và anh đều không còn như xưa nữa. Nếu 2 ta đều đã thay đổi, chia tay sẽ đỡ làm khổ nhau hơn. Và anh cũng không muốn chúng mình yêu nhau trong cái cảm giác có thể mất nhau bất cứ khi nào, khi anh có thể ra đi vào 1 ngày không xa nào đó. Anh đã quá ích kỉ phải không em? Hãy tha thứ cho anh, em nhé!

Valentine này là lần đi chơi cuối cùng của 2 đứa. Anh muốn 2 ta có được những phút giây hạnh phúc cuối cùng như cái kết đẹp dù không có hậu. Giờ này 1 nửa của em vẫn còn ở đâu đó ngoài kia. Chúc em sớm gặp được nửa kia của mình và hạnh phúc bên người ấy. Anh biết giờ đã là quá muộn và cũng không còn phù hợp để nói lên những lời này nhưng ANH YÊU EM! Nếu có 1 ngày nào em của ngày xưa quay lại hay anh không phải ra đi thì có lẽ chuyện này đã không sảy ra. Nhưng muộn rồi. Giờ tất cả chỉ còn là quá khứ...

Later that day I got to thinking about relationships. There are those that open you up to something new and exotic, those that are old and familiar, those that bring up lots of questions, those that bring you somewhere unexpected, those that bring you far from where you started, and those that bring you back. But the most exciting, challenging and significant relationship of all is the one you have with yourself. And if you can find someone to love the you you love, well, that's just fabulous.

I'd like to think people have more than one soulmate.

Carrie said so. And when it is over, it means over :) Just give me a life, please.

♥Anh:

♥Có cuộc đời nào chẳng xuống thấp lên cao.............................
♥Có đôi môi nào chưa rung lên vì tiếng nấc..............................
♥Có những khoảng cách dù gần trong gang tấc............................
♥Vẫn hình như trăm ngàn dặm xa xôi.........................................
♥Và từng chiều anh cảm thấy đơn côi......................................
♥Hãy về đây tựa vai em mà khóc........................................
♥Kể cho em nghe chuyện đời gai góc.......................................
♥Sớt bớt cho em cảm giác xót xa.......................................
♥Suốt đời em chỉ là một sân ga........................................
♥Đón nhận buồn vui con tàu anh chở đến...................................
♥Và khi nào sầu nặng dáng anh gầy...........................................
♥Hãy về đây tựa vai em mà khóc.......................................
♥Kể cho em nghe người đời lừa lọc.......................................
♥Chia sớt cho em cảm giác bị dối gian.....................................
♥Em sẽ vỗ về dù mất cả trần gian......................................
♥Anh luôn có bờ vai em để khóc....................................
♥Anh không bao giờ lẻ loi cô độc.......................................
♥Anh không bao giờ thiếu vắng một vòng tay.............................
♥Anh không bao giờ thiếu vắng một bờ vai................................
♥Khóc đi anh tựa vai em mà khóc..............................
♥Nhưng rồi khi em đau khổ................................
♥Anh có là người chia sẻ với em ???.............................

My Kangta

To mọi người : sao mọi người chẳng ai gửi thư cho mình nhỉ :-s

To ai đó khác :
sao cứ thích nghĩ đi đâu, lo lắng với chuyện ngoài lề, rồi thì quên đi nhân vật chính :))
ngồi hỏi tại sao có mà hết ngày, có bao h trả lời được đâu :-?
vì nếu trả lời được rồi đâu cần hỏi nữa
chẳng thấy có cảm giác gì cả :D, chiều ko phải đi học thêm cũng như đi chơi, vừa ngủ dậy
tập tập 1 tí ko lên trước trường làm trò cười thì nhạt :-?

có gì đâu :D
ai hiểu nào, ai biết chứ >:p

đọc trong này 1 lúc thấy đủ thứ buồn chán thất vọng, có nhiều bạn rất là thích post bài trong này nhé :D, sao chẳng thấy ai nói về niềm vui nhỉ :-s

chắc tại vui thì dễ quên mà buồn thì lâu lắm :-s

cứ 1 mực tin tưởng mà làm gì :-s, 1 lần là đủ :D
=))

nực cười...:)
ôi Nguyễn Tuân, cháu đi học bác đây :(

Chỉnh sửa lần cuối:
From Trúc ;;)
To Mo :x

Biết ấy chưa lâu , nói chn cũng ko nhiều :)) nhg khá quý ấy :x vì ấy thân thiện dễ gần dễ nói chn :))

Lần đầu tiên gặp ấy là ở nhà Gấu :)) sáng hum thi HK lý :)) ấy ăn mất bát phở gà ;)) đáng ra là của tớ đấy ;)) mỗi tội tớ tốt bụng nhg` :-" :))

Đọc lá thư trên của ấy rồi :D đúng là ít chn vui trên topic thật :p toàn chn buồn :D

Tớ thấy khi vui ng` ta thg` tìm đến bạn bè để chia sẻ,chat chit, kể chuyện, niềm vui ko hiểu sao dễ dàng chia sẻ hơn nhiều :D

Còn khi buồn, ko phải ai mình cũng chia sẻ đc., khó lắm, có ng` thì chưa sẵn sàng lắng nghe, hoặc có ng` sẵn sàng lắng nghe nhg ko thể hiểu.

Nhiều khi mình buồn vì những cái rất vớ vẩn, hoặc buồn mà chẳng vì cái j` 8-}< tớ là điển hình 8-} ngồi nghĩ vẩn vơ 1 lúc xong buồn cả ngày ^:)^> hoặc buồn mà ko muốn nói vs ai :D thì topic là 1 nơi rất tuyệt để giải tỏa :x

Ấy cũng hay vào topic nhg cũng ít khi nói chn vui còn j` :D thắc mắc j` nữa;)) :D

Chúc ấy vui vẻ :x

---------------------

PS : ;)) ai bảo chẳng có ai gửi thư cho Mo ;)) thế cái này là cái j` đây :-"

To Mo:
muốn vui vào Túm tụm tán gẫu ấy ;))

@ Anh : " Có hạnh phúc nào mà chẳng hư hao ? " ... " Có lời hứa nào mà ko phai nhạt " ..

Em đang onl ở bệnh viện này ... Ở đây lạnh và mọi thứ đều trắng toát ... Em cảm thấy sợ .. cảm thấy cần vòng tay của anh ôm em .. Cần nhìn thấy nụ cười của anh ... Anh đã từng nói với em " Hãy là chính em kể cả những lúc vui và buồn , đừng tự đè nén cảm xúc em yêu ạ " .. Vì em đã nói kể cả khi em buồn gặp anh thì em cũng cười thật tươi vì anh và em giống nhau .. mắt híp giống nhau ý :)) .. :* ...

Mình cũng mới yêu nhau thôi anh nhỉ ? .. :) .. bí mật :"> .. vì đấy là hạnh phúc của riêng em thôi ... Và mới cách đây gần 1 tuần khi em nhận được lời cầu hôn của anh .. Ôi ... buổi tối nhé .. mưa nhé .. lạnh lắm nhé .. lại ở bãi giữa sông Hồng nữa chứ .. Ôi .. :( .. biết tả cái cảm xúc đấy thế nào ? Vừa giận , vừa thương anh , vừa hạnh phúc nữa nhé ...
Em nhớ cái lần đầu tiên anh đến nhà em .. Khoanh tay và " Con chào bác " rõ là ngoan nhé .. :)) ... thế mà hồi đấy em ghét anh ghê cơ .. :"> ...

Em nhớ cả lần đầu tiên gặp nhau .. Hôm đây Noel .. mới đi chơi đã gây sự
đánh nhau .. Em chạy ra can ... Trang thủ ôm anh 1 cái =)) .. Và em giật mình .. Em thích cái mùi nước hoa của anh .. :"> .. Và rồi dần dần nhắn tin , nói chuyện . Em biết lúc đầu anh chỉ coi em là em gái thôi .. Nhưng có 1 khoảng thời gian .. em buồn .. anh đã ở bên cạnh em .. và em biết ... em vẫn chưa hết thích anh đâu ... :x ...

Và rồi đã có bao nhiêu chuyện xảy ra nhưng quan trọng là em vẫn luôn đi bên anh .. Cầm tay anh và em hứa sẽ ko bao giờ bỏ ra đâu anh à .. Tin em nhé ...
Đấy , lại nói về lòng tin ... Chỉ vì 1 câu nói xấu thôi mà có người phải đạp xe từ Chùa Bộc sang Gia Lâm để chứng minh nhé .. trời mưa to nhé .. Đi BMX nhé .. Và kết quả là ốm đúng 1 tuần nhé .. :) ...
Rồi còn hình xăm trước ngực của anh .. Xăm tên em ... Info về em .. " Để ko nhầm với bất kỳ đứa nào cũng tên Chi " Anh nói thế mà ...

25.2 này sẽ là 1 ngày hạnh phúc nhất của em anh ạ ... :) ... Còn 6 ngày nữa thôi ...
" Anh mơ mỗi sáng tỉnh giấc ... " ...
Em tin là hạnh phúc của mình sẽ không hư hao đâu ..
Yêu và thương anh nhiều thật nhiều .. :*

mẹ ơi :|
mình là mình chỉ nói câu đầu tiên với mọi người thôi :-s
còn từ câu thứ 2 là mình nói cho người khác ấy :-ss

@bạn Trúc :chúng mình gặp nhau nhiều hơn 1 lần ở nhà Gấu hehe
@kiên vứt :vào TTTG toàn giới tính thôi :">
@boss >:)

Back
Bên trên