Những lá thư...

Re: Những lá thư ...

To: Con người tự kỉ

Quyết tâm ko bao h là muộn cả. Mày dốt, tao biết :-<. Mày lười, tao biết :-<. Nhưng ko được phép nt nữa. Kịp hay ko thì vẫn phải làm. Ko được phép tiếp tục như thế nữa. Còn nhiều thứ... Tao ko cho phép ai cười vô mặt mày cả :|. Tao biết nếu mày còn ntn thì mày cũng day dứt, còn khó chịu, còn lo sợ... Thế thì phải học đi, học đêm học ngày cho tao :|. Tao cấm mày về nhà mà lại phí tg vô bổ. Ko còn nhiều tg nữa :-<. Mày là thằng 'kì diệu';)), làm gì chả được mà, phải ko ? Cố lên ;). Bao người đang chờ đợi mày đấy. Mày làm được, rất có thể nt, nhưng phải hơn... Mày mà ăn hại thì khỏi phải lo người khác, tao sẽ đập vỡ mặt mày :)).

Gluck :x

...§2945

Nhớ thương thật nhiều giờ đây cách hai phương trời.
Nhờ cơn gió đêm nay mang dấu yêu về bên em.

Chắc anh sẽ buồn và sẽ trách em thật nhiều.
Những ngày chia xa em nghe đớn đau vô cùng.

Đêm bình yên sẽ đi qua ngày giông tố anh ơi.
Mưa rơi ta biết đâu ta lại về với nhau mãi.

Vẫn biết thế mà thời gian vẫn trôi xa hoài.
Vẫn biết thế nào chia tay có đâu vui gì.

Xin anh tin rằng yêu thương trong em vẫn như ngày đầu.

Cách xa bao ngày nhiều đêm trắng vẫn trôi dài.
Vì sao ta, ta luôn mãi trông chờ nhau.

Mất nhau bây giờ để ta có nhau muôn đời.
Dẫu buồn đau, xin anh hãy giữ môi cười.

:)

----------

chỉ là đọc những gì anh viết khi em đang nghe bài hát này nên muốn chia sẻ thôi, hi vọng anh không phiền lòng ^^

@chị:
Lâu rồi ko viết thư cho a 8-| Bây giờ sắp đến Valentine rồi, tự dưng ngồi rảnh rỗi quá, nên chẳng biết làm j` cả... viết 1 lá thư cho a mà ko biết a có vào đây nữa ko mà đọc.
Tính cả lần này thì là 3 Valentine kể từ khi e quen biết a.
Nhớ cái lần đầu 2 đứa tìm đường ra Mỹ Đình để cái bác mà mình hỏi đường nhìn 2 đứa như kiểu "tao biết chúng mày ra đó làm trò j` rồi nhá" và tự dưng em được tặng 1 bông hoa, dĩ nhiên ko phải do anh tặng.
Thật ra, hôm đó rất vui.
Nhưng đó chỉ là những tình cảm học trò vớ vẩn, 2 đứa thậm chí chả thèm yêu đương j` hết, chỉ là đi cùng nhau trong 1 dịp đặc biệt =)).
Giờ mỗi đứa 1 phương rồi.
Valentine năm kia em làm và tặng kẹo cho anh, anh tặng lại 1 thanh kẹo hình tim... mà nói thật là e ko ăn, em chỉ giữ lại để làm kỉ niệm... cho tới khi nó mốc meo phải vứt đi :)). Em muốn lưu giữ lại tuổi học trò khi em có 1 anh bạn thân như thế nào.
Và anh chúc rằng, Valentine tới em sẽ có một người bạn trai để đèo em tới tặng kẹo cho anh.
Valentine tới thì lại không có bạn trai rồi. Không hiểu sao lại đen đủi thế, em nghĩ, mình cũng chẳng tới nỗi nào.
Nhưng dù j`, em vẫn mang kẹo tới tặng cho anh, và được anh tặng lại 2 hộp bánh quấn sô cô la và dâu mà nói thật là ăn khá là ngon. Em không như năm trước, để dành nữa, mà giờ khui luôn và ăn thật vui vẻ.
Anh cũng đã yên bề rồi, có nơi có chốn rồi.
Thời gian khiến mọi thứ trở nên xa xôi đúng không nhỉ?
Thỉnh thoảng em vẫn nhắc đến anh, với tất cả những kỉ niệm đẹp đẽ nhất mà lúc 2 đứa kết bạn với nhau đã cùng chia sẻ.
Và em nhớ hơn cả là hôm ở sân bay, khi có anh bên cạnh. Những gì phải nói em đã nói rồi, những gì em phải cảm ơn em cũng đã cảm ơn rồi, không cần nhắc lại nữa. Nhưng điều em muốn nói bây giờ, là chúc phúc cho anh. Anh xứng đáng được hạnh phúc thật nhiều, như những gì anh đã mang lại cho cô bạn bé nhỏ hồi cấp III là em.

Valentine năm nay, sẽ có một người đèo em tới tặng kẹo cho anh, như em đã hứa. Người ấy là bạn trai của em, 2 tiếng mà đã lâu rồi em không dám dùng, cũng không nghĩ đến là mình sẽ được dùng.
Kẹo vẫn như mọi năm, tự tay em chế biến, gói gói bọc bọc và tận tay tặng cho anh.
Nhưng năm nay, sẽ là năm cuối cùng anh còn được thưởng thức kẹo của em.
Như lời giao hẹn, em sẽ dẫn bạn trai đến tặng kẹo cho anh và từ năm sau trở đi, Valentine chắc sẽ chỉ có lời chúc nữa thôi, anh đừng buồn nhé!

Giờ chúng ta đã khác biệt nhau hoàn toàn, khi em còn đang học năm cuối cấp thì anh đã là dân đại học, cuộc sống đã khác nhau rồi, nhưng vẫn còn 1 chút j` đó để còn gặp gỡ và chuyện trò. Khi em là dân đại học thì giờ đây anh đang đi thực tập và sắp sửa từ biệt quãng đời sinh viên. Bạn bè của chúng ta cũng khác và xa cách nhau. Tự 2 đứa cảm nhận thôi, tất cả những gì đã qua sẽ trở thành những kỉ niệm để sau này có tình cờ gặp, vẫn có thể cười thật tươi chào hỏi nhau và nói chuyện 1 tí, rồi lại chia đôi đường, mỗi đứa 1 hướng đi cho riêng mình.

Chào tạm biệt và ngẩng đầu hướng đến tương lai, anh nhỉ?
Hẹn gặp anh thứ 7 tuần sau nhé!

Dear you,
One thing you should know is that I do love you. I think about you all the time, the first thing when I wake up in the morning and the last thing before falling asleep every night. I honestly have never loved someone that much. I loved you at the first time I met you. For such a long time, I tried to convince myself that it was just a crush which I had many times... but it's not. I love you even though you have a lot of things I used to hate deeply. Does it make sense to you?
I can understand if you think I'm a little bit crazy and maybe weird sometimes because I also don't know what I really want. I waited and then tried to be away from you when you came. It's silly, isn't it? I'm afraid because I just can't be me to say exactly what I really mean when I talk to you. I don't know why I was so mean and said to you a lot of bad things that I thought I would never say to anyone. Is it because my ego doesn't allow me to admit that I love you too much?
I tried, tried my best to treat you as a friend but now I know I cannot... because it is not the kind of relation that I want with you. We will never be friends, honestly. It's not your fault, you didn't do anything wrong... this just all because I expected or imagined too much and we are so different from each other. I painted a picture that never gonna be happened. I know how stupid I am so don't laugh at me, please!
Recently, I found out that I lost too much time because of such a hopeless relationship. I can't concentrate on anything and my study is getting worse so I know I should find the way out soon if I still want to get my goals in the future, maybe by trying loving someone else :D. To me, you now are a closed book that I never want to open again. I never regret that I met you cos you are one of the best things happened in my life. Sometimes you might be very annoying but sum up, I know you are a good one, maybe too good for me and I think people who have you in their life are really lucky.
Next week, I will be someone new. I have said this thing for several times but in this moment, I believe that I can do it. I honestly wish you happy, my sweetie.
Love always!

P.s: I know my English sucks :p

Gía mà được chết đi một lúc

Giá mà được chết đi một lúc
Chắc bình yên hơn một giấc ngủ dài
Nếu được xuống địa ngục thì càng tốt
Lên thiên đường sợ chả gặp ai

Tỉnh dậy xem người ta khóc hay cười
Và xem thử mình sẽ cười hay khóc
Làm ma có sướng hơn làm người?

Nằm im cho cuộc sống nhỏ tuôn trào
Nếu người ta tống ngay vào nhà xác
Cứ thế mà chết cóng cũng chẳng sao

Nguyễn Thế Hoàng Linh
-----------
tự nhiên nhớ ra bài này. Sống bế tắc :))
các bạn tick bài hay đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

From Beto
To Kyu
with.............

Mày ơi,khi tao đag lụi hụi type thư cho m thì m đag tug tẩy shoppin,chuẩn bị mọi thứ sẵn sàg cho ngày m đi.....
T biết m sẽ ra đi,sẽ rời bỏ t từ hơn 1 năm trc,nhưng t cũg k ngờ thời jan lại trôi nhanh thế..12/02 m bay rồi=((

M biết k,trog đầu t cứ văg vẳg bài hát m viết cho bọn t,m mong mọi ng sẽ làm theo lyrics của bài hát nhưng t....đâu có NGU mà làm theo nhỉ=))
"Ngày mai tao ra đi,hành lí tao mang là nỗi lo...
Ngày mai tao ra đi,tao mang theo bnhiêu muộn phiền......"
M k muốn chúg tao khóc fải k,ừ tao sẽ k khóc đâu honey ạ:x:x.Tao sẽ chỉ bó gối góc nhà tự kỉ thôi:-<.
M nhớ khôg cái lần đầu tiên chúg mìh chơi vs nhau-5 năm về trc,tất cả cứ như 1 giấc mơ m nhỉ,tao tưởg như tất cả mới chỉ là ngày hôm qua

Con Dương,Trang Tươi,Jinnie,Akina.......nhữg ng b của cả tao và mày đã đi hết rồi,h lại tới lượt m.Nhưng k hiểu sao,m lại là đứa t lo nhất,vì ở VN m đã suốt ngày tự kỉ rồi,t cũg k tưởg tượg khi sag bên ấy m sẽ sinh sốg ra sao.....

Nhữg j cần chúc,t đã chúc trên Yahoo rồi..còn đây là nhg điều t k muốn nói ra,k muốn để cho m biết.M đi vui vẻ nhé,sốg hp nhé
Tym,
Kyu của tao

@ V*:
.
.
thành thật mà nói tự nhiên thấy nó cứ thế nào ấy : ))
chẳng còn cái mà ngày xưa vẫn có =)
uh ..thôi .
.

chắc cũng phải quen :- j
.

*còn nhiều thứ muốn nói lắm nhưng 3 câu thế này là đủ r *
.
.

:- h

G*

Chỉnh sửa lần cuối:

cảm ơn mọi người

đã ở bên khi 1 đứa trẻ con rơi ra khỏi giấc mơ thường nhật, để đối mặt với thất bại khi không có nỗ lực và cố gắng....

đã ở bên và bu quanh em khi nước mắt tèm lem

cảm ơn mày đã không để tao một mình suốt h ra chơi

cảm ơn lũ đã trúng tuyển
đã ôm tao trong khi tất cả có lí do để reo lên sung sướng và tránh xa một đứa mít ướt

tao thật đáng ghét vì đã òa khóc khi biết mày đã vào vòng shortlist phải không?
không
tao không khóc vì mày đã trúng
tao có cảm giác như chính mình đỗ
khi nhìn thấy thư trong hòm mail của mày

tao khóc vì chính tao thôi
tao đã khiến chính mình thất vọng nhiều
và không phải một lần
nhưng lần này là lớn nhất
cho tới bây h

cố lên nhé >:d<
mày phải đỗ
đỗ thay cho cả phần của tao :">
:*:*

Cảm ơn
mẹ đã để con khóc suốt buổi tối hôm ấy

đã nấu những bữa ăn gần đây toàn món con thích

đã không trách con khi chính con làm mẹ thất vọng

cảm ơn bố
con không trách bố vì những gì mẹ đã nói
con ngưỡng mộ bố và cuộc sống hiện giờ của bố
con sẽ không đổ lỗi cho bố khi con thất bại đâu

con sẽ cố gắng

sẽ cố gắng
để sống tốt cuộc sống của con, sẽ cố gắng trân trọng những gì xứng đáng với con bây h

cảm ơn các cô đã bên tôi
cảm ơn anh về tn đã gửi em, lo em buồn
em buồn chứ
những cũng sẽ không vui lên được mấy đâu
nếu mọi người cứ tiếp tục động viên em và tin tưởng rằng em sẽ đỗ trường còn lại

vì hơn ai hết
em hiểu sức của mình
ko được bằng cái trán
mà em vẫn tự hào là "trán thông minh, trán học giỏi" :))

trẻ con nhỉ
em phải tự cố gắng chứ
tại sao cứ dựa dẫm vào cái gọi là "số phận" nhỉ ....
là vì em tin là em sẽ thành công
mặc dù mất đi sự nỗ lực như trước
...........

Giở trang này toàn thấy bài trắng, vì phép lịch sự ko đọc :))
@bạn: người mà tớ biết ấy hoàn toàn ko lên trên này đọc bài bao h.
Đã có đôi lúc tớ cảm thấy thích ấy, tớ biết ấy và tớ đều biết điều đấy.
Tớ chúa ghét kiểu con trai không xương sống, dựa dựa vào con gái, chăm sóc con gái đứa nào cũng như đứa nào như ấy.
Nhưng tớ ko phủ nhận ấy có 1 sức hấp dẫn riêng, mà tớ cũng biết luôn là tớ khó cưỡng lại cái sự hấp dẫn đấy của ấy.
Nhưng tớ ko hiểu sao, tớ luôn luôn bị dụ dỗ bởi ấy.
Rõ ràng nhiều lúc tớ bận, bên người nọ người kia, hẹn hò nọ kia, nhưng tớ ít khi từ chối đi với ấy.
Tớ mới nhận ra thôi, dần dần tớ cũng bắt đầu biết nhìn ấy như là ấy là 1 người con trai.
Sao trước đây tớ ko nhận ra cái điều vốn dĩ rất đơn giản ấy nhỉ.
Để đến giờ mỗi đứa đều đã có ny thì chỉ có thể tận hưởng 1 số giây phút cảm nắng hay sao đó thôi, chứ thật ra, ny gọi vẫn ngoan ngoan rúc vào lòng ny, quên đi luôn cái cảm xúc nhất thời kia.
Mọi thứ chưa từng bắt đầu, nhưng đã phải kết thúc.
Tớ không có nhiều thứ để mạo hiểm.
Tớ không tha thứ cho bản thân nếu lại như con thiêu thân lao mình vào lửa lần nữa.
Tớ có thích ấy.
Nhưng tớ ghét cái kiểu cách cư xử của ấy, người con gái nào là đặc biệt đối với ấy đây?
Vì thế, tớ không được phép có bất cứ ý nghĩ nào vượt quá cái chữ bạn bè với ấy, bởi đơn giản, tớ mà lao vào, tớ thành con ngu ngay, giống như 3 cô nhóc mà tớ biết đã lao như thiêu thân vào ấy. Để rốt cuộc, thì cả 3 cô nhóc đều bị tổn thương và mất đi bao nhiêu thời gian quý báu để hưởng thụ cuộc sống, vào cái chuyện yêu đơn phương ấy.
Có lẽ tớ thấy ấy hơi tồi.
Chả có đứa con gái nào thik bạn trai mình gặp con gái khác, dẫu là bạn bè, lại dựa dựa vào người chúng nó cả. Nếu tớ là ny ấy, có lẽ tớ nóng mặt lắm đấy, dựa đi, rồi bye luôn.

Ấy hiểu con gái muốn gì, thích gì.
Ấy biết chiều lòng con gái.
Ấy biết đôi lúc nên làm thế nào để con gái bị hấp dẫn và thu hút không cách nào phản kháng.
Ấy biết cách làm con gái cảm thấy cô ấy được yêu.
I know.
Nhưng ấy lúc nào cũng nặng trĩu lòng.
Dễ tổn thương.
Vì thế chỉ thể hiện 1 mặt cảm xúc với mọi người.
Tớ nhìn thấy cả.
Tớ biết nhiều thứ.
Về ấy.

Tớ mong 1 ngày.
Ấy sẽ chỉ nhìn 1 người duy nhất, touch, hug, hold, kizz, make love với chỉ 1 người duy nhất, yêu thương ng ấy thật lòng.

Còn tớ, tớ sẽ gạt ngay cái cảm xúc chết tiệt là đang thích ấy đi.
Để làm 1 người bạn của ấy.
Nói xấu ny với ấy.
Bị dụ dỗ đi ăn đi chơi với ấy.
Bị dụ đi mua đồ cho ny của 2 đứa.
Chửi rủa ấy trước mặt ấy.
Chửi rủa người khác.
Làm bạn của ấy.
Từ bạn í mà.
Bạn đơn thuần thôi.

Tặng ấy 1 cục shit vào mặt thay cho lời cảm ơn vì những j` ấy thể hiện :))
Chào thân ái cái đẹt!

+a sap di roi
_uh,gud luk upa
+14/2 la di
_14/2 à???
_uh
dat ve may bay roi
+thế là đi trước ngày em nhờ vả upa rùi
_ chi the thoi ah​
uh!!chỉ thế thôi...
anh mong chờ gì hơn nữa?Mong chờ em sẽ tức tốc đến nhà anh để chia tay chăng? :))
Không :-j em sẽ không nực cười thế đâu :-j, không bao giờ nữa
Anh đừng tự cho mình cái quyền nghĩ rằng có một chỗ ở trong em ...:-j . :)) chẳng là cái gì đâu, thật đấy!
Bây h em mới thấy dễ dàng làm sao, khi onl và invi, khi không nhảy vào nick đang sáng của anh, khi hờ hững trước cái stt đếm ngược từng ngày anh bay...
Thế mà hồi trước đôi khi cũng phải xóa cái nick đi cho đỡ nhìn thấy đấy, buồn cười nhỉ?

là sợ những hôm mưa sẽ làm phiền...

Nhưng em đã lớn nhiều rồi, 3,4 năm rồi đấy, em đủ lớn để sống mấy ngày Hà Nội mưa ngập lụt, mặc dù không có việc gì làm, nhưng vẫn không làm thứ em ko muốn( nhưng vẫn thường không ngăn lại được mình)

Em đã lớn nhiều rồi, để không còn là con nhóc ngày xưa nữa, khi tự mình xa dần anh rồi lại ngồi viết nên chữ nếu.

Em đã lớn nhiều rồi, để cuộc sống của em không còn bất cứ con mưa nào khác nữa, và để dọn sạch hình ảnh của một người đôi khi không còn biết đến sự tồn tại của em....

Để sống cuộc sống của riêng em, không mơ mộng và tưởng tượng...

Anh đã tự cho mình cái quyền im lặng trong sinh nhật 4 năm qua của em...

Em sẽ cho mình cái quyền không chúc lại anh đi may mắn lần nữa, sẽ cho mình cái quyền lờ anh đi như không tồn tại.Ừ đấy !Có thể nó chẳng hề hấn gì với anh cả, nhưng nó sẽ làm em thoải mái hơn...

Anh biết không?Em vẫn luôn muốn có một ngày
Em sẽ khoe anh về người em yêu,
Một con người có đôi mắt sáng hơn thế, biết cười hơn thế, và biết quan tâm em lúc nào cũng như buổi đầu trọn vẹn....
Chúc anh may mắn trong cuộc sống của riêng anh...

(liệu em có dám viết những dòng chữ này khi biết anh iêu Ams đến nỗi sẽ vào thăm lại không nhỉ?:)) chắc là không rồi, em cũng biết, em khác anh từ tình yêu với phòng học 406 và ngôi trường có 2 cây ngọc lan, luôn như thế, từ 2 thế giới khác biệt...)

dạo này tôi hay vào đây nhỉ?
nhiều đến phát ghét+ phát ớn đi được....
dưng tôi vẫn muốn nhắn 2 cô một điều
....
rằng thì cứ lạc quan như mày vẫn bảo với tao
nhớ

....

rằng thì dù con lợn nào dạo này rất hay bơ tôi
tôi gọi điện hỏi han cũng trả lời hờ hững...
dưng mà tôi vẫn iêu cô nhắm
cô có thể làm được nhiều hơn thế
.....

như 2 cô đã từng

tôi cũng không biết là 2 cô có buồn lắm như tôi khi nhận được kết quả vào tuần trước không

vì tôi không ở bên 2 cô được

dưng mà đêm nay ngủ ngoan nhá
để sáng mai thấy mặt tôi
ôm tôi cái đã
rùi thì tính mọi chuyện sau

>:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<
>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

gửi anh1 0609
chỉ đơn giản là yêu thương vô bờ bến...

Gửi một người mà chắc cả đời sẽ không bao giờ nói chuyện với anh nữa

tính đến 8 rưỡi ngày 13/2/09 này là tròn 1 năm 12 tiếng chúng ta nói lời chia tay đấy ^^

ngẫm nghĩ lại thì thấy anh thật vô lý

cũng có người bảo anh không sai

cũng có người bảo không ai có lỗi

thế chuyện này nguyên nhân là cái gì được cơ chứ

câu hỏi anh nghĩ 1 năm nay

đền giờ vẫn chưa có câu giải đáp

anh cũng dần quên nó đi rồi

nhưng anh chỉ biết rằng

EM MÃI MÃI KHÔNG CÒN LÀ CỦA ANH NỮA

to someone: it seems crazy but I think I like you...
however, you will never know, you will never care...

Gửi em,
Anh quen em đã được bao lâu rồi nhỉ :-? 2 năm hay 3 năm? Anh vẫn nhớ, hình như đó là thời điểm cuối năm lớp 10. Đó là một buổi chiều bình yên như bao buổi chiều khác, anh đi với tụi bạn và đã lần đầu tiên được gặp em :D Và ngay từ lần đầu tiên nhìn thấy em, anh cảm thấy thích em rồi :x :">. Tật nhiên như bao chàng trai khác, anh sẽ tìm cách làm quen với em, tìm hiểu về em. Rồi chúng mình cũng dần quen nhau :D Có lẽ vì sự chân thành của anh, cũng như sụ hiền lành chăm chỉ cần cù của anh đã làm em chú ý đến anh chăng :D Còn anh khi được ở gần em thì lúc nào cũng thấy hạnh phúc:x Lớp anh cũng dần biết đến em, em vốn là một người dễ gần dễ mến mà :"> Quãng thời gian chúng mình ở bên nhau thật đẹp phải không:D anh vẫn sẽ luôn nhớ mãi quãng thời gian đó :D
Nhưng em à...
Có lẽ em đã thay đổi..Không..Có lẽ từ khi trở thành ny của em thì anh đã thay đổi :-< Anh luôn muốn dành hết thời gian cho em, muốn luôn được ở gần bên em. Anh cảm thấy như thế vẫn chưa đủ. Hầu như anh không ở nhà mấy, chỉ suốt ngày đi chơi với em thôi :( Và em cũng thay đổi nữa. Em không còn là một người dễ gần dễ mến luôn khiến anh thấy bình yên khi ở bên nữa :) Em thay đổi xoành xoạch, có khi chỉ 2 tuần mà anh thấy em khác hẳn so với trước đó. Em cũng muốn anh thay đổi #:-s Anh đã trở thành 1 con người khác, xa lánh gia đình bạn bè chỉ để làm hài lòng em thôi :-< Cũng vì em, đã xảy ra không biết bao nhiêu vụ cãi nhau giữa anh và bạn bè, thậm chí suýt đổ máu :-ss Điểm số của anh thì đi xuống dần tỷ lệ với số ngày quen em :-<Anh cảm thấy những rạn nứt trong tình cảm bắt đầu từ đó :-< Lo lắng, và mệt mỏi.
Nhưng anh vẫn không muốn chấm dứt một tình yêu đẹp, và anh lại tiếp tục cố gắng làm hài lòng em. Do đó, ngày 14/2/2009, ngày lễ Valentine ngọt ngào, anh vẫn đi chơi với em :D mong một sự cải thiện trong mối quan hệ của 2 ta :D Thế nhưng hôm nay em lại làm anh tiếp tục thất vọng, làm anh mất mặt trước bao người :-< Anh không thể chịu nổi nữa, và quyết định chấm dứt hoàn toàn mối quan hệ của 2 ta kể từ ngày hôm nay :) Mong em sớm gặp được 1 chàng trai tốt hơn anh, và hy vọng chúng ta sẽ mãi là bạn :D

Tạm biệt DotA :)
(PS: Valentine buồn nhất trong đời :- < Đánh giải dota chuẩn bị bao lâu thì bị loại ngay ở vòng 1 trong vòng 30 phút với chiến thuật push của đội bạn : -< Đánh 4 fun với các lady trong quán game thì bị các chị ấy ra pe thảm hại :- < Cảm thấy không thể khá lên được nữa nên quit Dota để tập trung học hành :- h)

bố à :*
hôm nay con gái hư lại đến với bố nhé >:-D< Vday con chẳng đi chơi đâu, trưa về với bố, tối đến với bố >:-D<
bây h tóc bố rụng hết mất rồi
bác sỹ còn bảo cái u nó di căn vào động mạch :)
nó có thể vỡ ra bất cứ lúc nào
và ...
bố ơi, bố phải oánh lại nó bố nhé
cái u bé tẹo í mà, bố của con dũng cảm và mạnh mẽ lắm mà >:-D<
tháng 11 này anh con mới đủ 18 tuổi bố ạ
tháng 1 năm sau con gái nuôi của bố mới 18 tuổi
bố nhớ nhìn ngày con chạm đến tuổi trưởng thành, bố nhé
:)
con yêu bố
:*

Chỉnh sửa lần cuối:

To...: chợt nhìn thấy cái tên quán đó
rồi lại thấy tên bộ phim đó
mở tủ lại thấy cái váy đó...
trùng hợp......hay sự sắp xếp kì cục j thế.....
hóa ra e vẫn nhớ
...
1 chút thôi
...
1 năm...
:) Chúc a được hạnh phúc:)

Single ladies' night for Valentine's Day!
I have survived through Valentine, see how well you have trained me lover?
So, it's been like forever since we last talked and the last thing I got from you was "Who's there?" I didn't know how much I started hating you after that. But you know what, I find hating you doesn't ever make me feel better, or make some jerks like you disappear; I start my new life without you, and IN YOUR FACE lover, have fun on Valentine's Day with your ever new buttface sweetie. Im sorry, but you are such an ass, and YES, ive just cursed, right on your face.
I know she's like a thousand times better than me, prettier and way cooler and makes you look alot better than when Im with you. But at least I treasure what I have got with you, and Im doing it for you. I cant tell how disappointed I am, but it will just make no sense now. So just please dont ever come back. Stay where you are though I know you never have any idea about where and what you are going to be. I dont want to hurt you, and I have never ever cursed or called you something bad. but I jst feel that treasuring the things that are not worth keeping sucks my life. so just vanish. I wish you well.
Love,
Dz : )
P/S: Yea..I dont want to call you 'anh' = = so i wrote it in English. Sorry.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên