Những lá thư...

Re: Những lá thư ...

Gửi Long Hải + Dz:

:(
các bạn chả gửi thư gì về cả...
Chô béo vậy là sắp đi rồi...hôm bữa cô ta mang kẹo tới lớp đó...(à chỉ kể vậy thôi)

Ở nhà chị Ngân vẫn vậy...dạo này chị í có tí không bằng lòng vs một vài người...nhg chắc sang năm mới là hết thôi :-<
bạn Chi cũng vẫn vậy :-< năn nỉ hỏi bài thì bạn vẫn cho mình chép mà :">
bạn Nga thì dạo này đang lưng lửng dạ con...nchung ý là bạn cũng đang thế ,này thế nọ và thế kia...mặt bằng chung thì bạn sống tốt, không thai nghén gì, chụp ảnh vẫn xinh :x
Mình thì đó. dạo này có cảm tình vs một số người, sau 3 năm học mới nhận ra là có người ban đầu mình ghét thì nay lại tốt quá và ngc lại ... (cho mình lấy ý của bạn Huyền tí :"> )
Gina thì hn thi Anh ngồi sau Shiva. Huy Hoàng ngồi dưới Gina. Đang tự hỏi là mai thì có bị bạn Ngọc Anh và Lê Chi chiếm chỗ ko...vì các bạn í dự định đi từ 6h (trong khi nhà ở Thành Công hay sao đó.... 8-| ) Đấy. Mai mới thi Lí Hóa đã vậy =)) thử hỏi tới hôm thi toán thì liệu phòng mình có ai như Tú Linh đến giữ chỗ ghi tên mình lên bàn từ lúc 6h =))
Chô béol và Keozie thì cũng vậy...chắc họ sẽ có một đêm chia tay...Hôm qua thi văn nghe đồn Keozie đi khỏi nhà lúc 6h xong vẫn phải ngồi bàn đầu =))
Cô Huy Anh thì hqua 7h30 mới đến, xin đứt hai tờ giấy đúp của Xiva rồi...Cô ta dạo này k biết yêu đương sao mà nghe các cán bộ phê bình ghê lắm, suốt ngày nghỉ học :)) Giờ đây trường mình còn có sổ kiểm diện =)) to bằng cái sổ ghi điểm các bạn ạ =))

Hqua đến nay mình đã chi đứt 600k tiền quỹ lớp cho vc. đặt khăn cho các bạn đang ở bên ngoài biên giới VN. Mong là các bạn sớm nhận được :x

:((
Nhật kí tổ mình h rất đẹp. Rất hay. Rất tình cảm.
Cô giáo của bọn mình nhiều người hơi lỡm nhưng nhiều người tuyệt vời.
Còn 3 môn nữa. thi xong hk 1.
Mình cùng các bạn trong tổ ... có lẽ là vẫn chưa có cái cảm giác sắp "xa nhau" 8-| bản thân mình thì mình còn chưa nghĩ đến chuyện cái cuối năm kia sẽ đến thế nào 8-| Nhưng vì Chô béol sắp đi rồi... thế nên là tổ mình h` lại thấy thiêu thiếu ... rồi Gina sẽ bóp ti ai đây ... rồi Keozie sẽ làm tình với ai đây ... Huy Hoàng sẽ chép bài ai đây ...

:-<

fuzz fuzz

lớp 12 lớp 12 8-|

có số 1 và số 2 8-|

số 1 đứng trước số 2 đứng sau 8-|

chả ý nghĩa quái gì

tự dưng là muốn viết vậy đó :-<
ôi thôi thì kệ bo^' cái lớp 12 8-| hay cái quái gì 8-|
học với nhau 3 năm trời có phải c hỉ để đến cuối năm lớp 12 ra khóc lóc tâm sự với nhau là "hồi đầu t ghét m" lắm , là "hồi đầu m bựa lắm" đâu...
mà là "chửi thì cứ chửi cho sướng mồm đi chứ, xong rồi nó dọa đánh thì quỳ xuống mà xin chứ sợ đ éo gì, cứ sướng cái mồm đã..." , "Con Giao chắc xinh thứ 4 của lớp, còn mày thì chắc thứ mười mấy" (Huy Hoàng nói với Nga =)) ), "Sau này mày dạy giỏi nổi tiếng rồi ý, kiểu đứa đ éo nào cũng phải đến học mày ý thì đì chết những đứa có họ là... ... ... đi nhé" , "Xiva về uống thuốc giun đi, chắc tại giun mà mày ăn mãi không béo lên được đấy" ....

Xùy xùy.

Đuổi ruồi đuổi muỗi

...

:*

We Rule

:">

(tiếng tây...cá tính... :"> )

Chỉnh sửa lần cuối:

Tất cả các vị thần đã ngồi vào bàn tiệc. Rượu nho bốc hương thơm ngọt dịu.
Chợt, một quả táo vàng lăn giữa bàn tiệc. Trên quả táo khắc dòng chữ: "Tặng người đẹp nhất". Các thần xôn xao, tranh nhau cầm quả táo; rồi Cung điện im bặt. Mọi người thầm nghĩ: Ai sẽ được quả táo này? Ai là người đẹp nhất? Và ai đã lăn quả táo này giữa bàn tiệc?

Haha. Nếu quả táo này lăn vào topic này thì Lê Hưng sẽ chạy ra giật đầu tiên =))

... tại bạn Hà làm cho nhớ là đã qua kì 1 r :(
học hành 8-}
lớp 12 8-}
uầy :(
sắp made in 12 :((

Gửi Xiva:
bắt quả tang Xiva ném *ứt nhé !! =))=)) ném vãi ra cơ í =))
đi tẩy giun đi !!
thân thương,
Dz.

Hình như chưa đủ liều nhỉ Huyền nhỉ ? :-?

Ai tick thêm phát bài tốt cho bạn Long hộ mình cái \:d/

Mình thắc mặc bạn Mai Phương kia có phải là bạn Gô đi ko?? :-/

Lâu lắm rồi mình ko đựoc Tâm sự với Tũn và Dz..... Mà tâm sự với những người đi Tây nó khó lắm.... Dz vs Tũn thân rồi còn đỡ chứ người bình thường mà đi Tây thì nhiều chữ quá..... Người ta có cái đầu triết lí mới đựoc đi học Tây, nhể?....
Chứ như đầu óc chả có mấy như bọn mình ở nhà còn phải căn giờ đến phòng thi cướp chỗ..... :-< Có cãi người ta thì thà lôi rắm dứoi quần lên ngửi còn vui hơn :-<

Dz và Tũn biết không?? Chuyện các bạn 9x yêu đưong ở nhà bh nhạt nhòa lắm... Còn mỗi Xiva vẫn thắm tình bên ny.... Dù sao thì cô ả cũng là người duy nhất còn ny.... :-< Được cái cô ả cũng người lớn lắm, có lỡ cãi nhau vs ny cũng ko có làm trò này nọ như nhiều teengirl bh.... Đựoc sống làm cục c*t thôi cũng là may rồi mà còn *làm tình* cho người khác thương :-< ....
Kể 2 người yêu nhau cũng đc lâu phết...... Không như nhiều người hẹn hò vs nhau yêu đương qua đại dương "em sẽ chờ anh!!" 8->....tháng 12 anh vừa về thì em cũng vừa bỏ thằng ny =)) [ ôi chúng họ làm t*nh` lắm =))]
Còn về phần mình, như mình nói vs Hải Long lần trước đó "Lớp 12 rồi,người lớn rồi, yêu đương có mà hít đ*t'" :-j nên mình vẫn bình tâm thôi :">

Thôi tạm mấy lời tâm sự vớ Dz và Tũn ở xa vậy đã!! Mình còn phải ôn thi Lý và Hóa mai đỡ đần HUy Hoàng được bn thì đỡ b-(

Thằng khốn ạ, có thể mày nghĩ tao là đồ nhỏ nhen, chấp vặt. Nhưng mà mày dừng ngay cái màn ca ngợi "Tổ quốc Nga yêu quý " đi cho tao nhờ. :-@ Tao đ thể hiểu đc là mày sinh ra ở đâu, mày sống ở đâu, bố mẹ mày là người nước nào, mày ăn hạt gạo vào mồm trồng ở đâu mà mày suốt ngày mày nói về nước Nga, về cái tư tưởng bệnh hoạn sẽ một ngày sang Nga làm Đại tướng để về xâm lược Việt Nam. Tao lại càng éo hiểu cái nước Nga nó đã cho mày cái éo gì để mày obsessed như vậy. :))

Hôm vừa rồi, tuyển Việt Nam vô địch. Tao đã sung sướng đến phát khóc. Tao kể cho mày, mày trố mắt : " Cái gì cơ ??? Mày khóc á ???" Thế mà một lúc sau, mày cũng "ăn theo" :" Ừ, lúc sau ra đường tao cũng khóc " Mày không thấy nói dối thế ai cũng biết là mày nói dối à ??? :-j Nhưng thôi, lúc đấy tao cũng ko chấp, có lẽ vì mày muốn thể hiện là mày yêu nước, thế thôi. Nhưng lại cùng lúc ấy, trong lúc bao nhiêu người đang ca ngợi những chàng trai vàng, đang nói về lòng tự tôn dân tộc thì cái loại chó như mày lại làm ngay cho một câu : " VN vô địch! I'm proud of my SECOND MOTHERLAND " Tao nghe xong tao chỉ muốn giết mày thôi. Nếu mà mày cảm thấy mày nói thế là đúng đắn, là "first" chả khác gì "second" thì mày làm ơn cút con m mày sang cái "first motherland"-"Tổ quốc Nga vĩ đại" của mày đi. Éo ai quan tâm đâu. Bỏ con m cái thói ăn cây táo, rào cây sung. Tiền chưa kiếm ra đã có tư tưởng khốn nạn, bán nước cầu vinh rồi. Nhưng mà thôi, tao cũng chỉ nói đến thế thôi, nói nhiều lại éo hay ho gì đâu. Tùy mày đấy. :-j

Chỉnh sửa lần cuối:

thân gửi Quỳnh Giao, Xiva, và Tũn béo:
đợi mãi anh Tũn ko lên, có lẽ là vì thức đến 5h sáng giờ vẫn đang ngụ, Ngọc Diệp rẻ tiền lên đây xem tình hình =)) vừa làm 1 bài bắt lỗi chết cười mất >__< *nhăn nhó dễ thương nè*
Xiva thân, mình rất thông cảm cho hoàn cảnh của bạn, mà Xiva thấy đấy, ko chỉ mình, mà có rất nhiều người muốn chia sẻ sự cảm thông với bạn :"> Xiva thấy ko, con người phải có chữ nhẫn, phải mềm dẻo, chứ ko thể sủa mãi đc. Họ học từ Ngọc Diệp mà ra đó :">
Mình rất nhớ tổ 4 và các bạn, nhớ ~ con ng` mà chửi câu nào hay câu đấy à nha = =" mình mong các bạn vẫn khỏe, còn về phần mình, các bạn đừng lo, về thể xác và các tảng thịt thì ko làm gì đc thôi, chứ về mặt tinh thần, mình dựa vào Tũn, Tũn dựa vào ng` khác, rồi cũng phong phú lắm, rồi thi thoảng thêm cả những cuộc trò chuyện vui vẻ thế này, tham gia vào phong trào của trường thế này, mình có cảm giác mình vẫn đang hòa mình vào không khí của các bạn vầy. CV của mình chắc chắn sẽ đẹp hơn khối ng` vì là active member của HAO đó :)) há há há.
Mong Xiva sức khỏe, yêu đương lành mạnh, tránh làm mình làm mẩy và làm tình, thắm thiết, bền chặt, ko có chặt đc thì thôi :)| mà chú thích là Ngọc Diệp tự hào về Xiva lắm đó :> Ngọc Diệp nhớ ko rõ chứ ai bảo Xiva chen chiếc vào nọ kia là sai rồi :> Ngọc Diệp phá mới giỏi chứ Xiva chỉ tik nặn tò he con nhặng thôi chứ ko biết phá phách gì đâu. Đừng nói càn, phải tội đấy.
------
Giao thân, Dz nhớ Giao da diết T_T thợ ảnh và thợ PTS của Ngọc Diệp ở xa đến mấy đại dương thế này, Ngọc Diệp biết sao giờ = = ờ, về cái triết lí á, Ngọc Diệp thực ra viết nh` triết lí lắm đó. Chúng họ toàn bí mật vào blog Ngọc Diệp xong copy về =)) thật là kinh tởm, xong anh Tũn vào bắt lỗi, nên Ngọc Diệp ko viết nữa, mà chỉ đi bắt lỗi như anh Tũn thôi.
Ngọc Diệp vẫn khỏe, ko còn lủng khủng như trc nữa, ko còn buồn bã nữa, cũng ko còn chạy ra ôm Quỳnh Giao khóc lóc kể lể nữa, vì như vầy là ko đàn bà. Ngọc Diệp tuy đầu óc chậm mà vẫn còn nghĩ đc như vầy đó.
Về chuyện yêu đương, Dz ko nói nh` nữa, vẫn mừng là Quỳnh Giao đi theo quan điểm rất đúng đắn :"> chứ ko thì chửi nhau mãi, đỡ nhau mãi, đỡ bằng lỗ *ít ấy = ="
yêu và thương Quỳnh Giao

------
Tũn : này thằng mẩu thịt =)) có dậy đi ko /:)
------
Gửi ~ ng` thích đùa = =
..
mình xin lỗi chứ mình ko tik bắt lỗi tẹo nào đâu í :( nhưng mà đừng cãi nhau như vầy nữa :( cãi chán quá í :( :( dùng từ to nè, văn chương nè = = bay quá đê !!
lại còn thấy hay lại quàng vào cho nhau chứ :)) câu chữ ai ng` ấy dùng chứ, ghép vào khập khiễng thì sao = =
thân ái,
Dz.
btw chắc mình h chỉ xem thôi ko nói nữa ;)) chán rồi :-j

:) Thân gửi Bích CE 0609
= = mày, đừng đi kể chuyện sai sự thật :) đừng phóng đại truyện này chuyện nọ lên như thế, cũng đừng đi tuyên truyền nhảm lăng nhăng nữa = = tình cảm là cái thứ yếu :| ** đừng có đi bóp méo về nó !!
----------

Chỉnh sửa lần cuối:

Thân gửi các bạn mình yêu thương trong topic này
Năm mới trọn niềm vui 8->
thân mến,
Dz.
-----------
Gâu đi thân mến,
Thay mặt cho bản thân mình mình xin đc xin lỗi bạn 1 cách chân thành nhất :( mình biết là giải quyết và đối mặt vs ch khắm thối ko dễ tẹo nào, nhưng Gâu đi đừng lo, Ngọc Diệp ignore rồi :"> Ngọc Diệp bớt đc 1 bạn rồi :)) Gâu đi cũng gửi lời xin lỗi Hoàng cho Dz nhé :( thôi đừng sợ, nó sẽ phải níu kéo mình chứ ko đến lượt mình hôn chân nó đâu :(
Ngọc Diệp yêu thương vô cùng :(
Chúc Gâu đi sức khoẻ.

Chỉnh sửa lần cuối:

gửi l2 và các anh chị em (vừa ngang miệng mẹt) mình quen ở ams.
năm mới nhàn nhã, rảnh rỗi, nhưng lại nhiều thành công và đầy tình yêu (vồng vồng 1 thúng) :p
dạo này thấy mấy topic chửi nhau 8-} khiếp quá khiếp quá 8-}

Gửi NGÀY HỘI ANH TÀI (và tất cả những anh tài của nó)

lời đầu tiên tôi muốn nói đó là "CẢM ƠN"
cảm ơn Nhạt 07 đã làm nên một Cặp đôi Ăn Ý, một đêm Nhạt và những ngày tháng nhạt nhẽo mà chẳng thể nào quên!!:x Đặc biệt cảm ơn Bầu Gấu. Em không nhớ đã nói câu này bao lần. Em chỉ biết rằng nếu không có Bầu Gấu, có lẽ đã chẳng có Gà Pt này. Cảm ơn vì đã luôn bên em, động viên an ủi, đã luôn tin tưởng em sẽ được như Gấu và còn hơn thế. Những gì bầu gà ta làm được có lẽ còn quá nhỏ bé, nhưng thôi, bầu gà ta sướng với nhau là đc, nhẩy :">
cảm ơn NHAT08 - tâm huyết của bạn, của tôi, của tất cả chúng ta. cảm ơn thành viên btc- những con người trẻ (hơn tôi) và tràn đầy nhiệt huyết. Vậy mà đã có những lúc tôi thiếu tin tưởng vào các bạn, nghĩ rằng sự thiếu kinh nghiệm của các bạn sẽ chẳng đưa đc chúng ta đến đâu cả. Nhưng không! "cần cù bù thông mình" =)) lòng nhiệt tình của các bạn đã là nguồn năng lượng cho 2 tháng làm việc không mệt mỏi của chúng ta. lửa trong các bạn chính là lửa của đêm chung kết. và tin tôi đi, tôi nhớ lắm lúc tôi để stt, sms "trưa họp ban nội dung - cực kì quan trọng!!"
nào, còn đây, cảm ơn BCH 0708. cảm ơn vì đã tin tưởng tôi, tin tưởng rằng chúng ta "sẽ làm được". tôi không nhớ bao lần tôi, thanh hằng, nhung, bảo anh đã khóc vì chương trình. đã tưởng như gục ngã không thể tiếp tục được nữa. rồi những sms "cố lên mày, vì NHAT", "tao tin mày sẽ không bỏ đâu" ... tất cả giúp nhau đứng dậy. Rồi những tháng ngày đi xin tiền tài trợ, xin oanh-possible cho được làm chương trình... Rồi những lúc ôm điện thoại ngồi bàn nội dung, tài chính,lịch họp, công việc,... Những lúc ôm nhau không nói, chỉ đơn giản là hiểu tôi cần bạn, bạn cần tôi... Những tiếng hét ban đêm khi Thanh Hằng xoay đc tiền =)) tôi sẽ chẳng thể nào quên. Và cả những xúc cảm giống nhau khi cái nhiệt tình ban đầu trở nên nguội lạnh. Chúng ta làm chương trình chỉ vì "trách nhiệm", vì "danh dự", vì "làm cho trót"... Chúng ta đã làm được NHAT08, nhưng chúng ta chưa hài lòng. Có quá nhiều điều thiếu sót, quá nhiều lỗi lầm cần sửa sang nhưng không thể. Nhìn vào đứa con tinh thần mà ta quá kì vọng. Có lẽ đó là sự hẫng hụt lớn nhất. Có lẽ đó là lí do cho những giọt nước mắt không kìm được lúc nửa đêm... hậu NHAT...
Nhưng, bâyh nhìn lại, tôi vẫn không thể không thấy cảm ơn vì tất cả. vì đó là chương trình cuối cùng của chúng ta. đó là tâm huyết, là tất cả những gì chúng ta tạo dựng, dù tốt hay xấu, thành công hay thất bại.
Trên hết, CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ LUÔN BÊN TÔI!!

một năm nữa lại qua. chúc cho BCH mới làm việc thành công thuận lợi. Chúc Ams sẽ có 1 NHAT09 WAY BETTER!!!!

cảm ơn :x
(ngàn cái hôn và triệu cái ôm!!!)

>:d<

Một năm biến động để em nhận ra là
Hạnh phúc chỉ đơn giản là khát thì có nước uống, đói thì có đồ ăn, được đứng dậy, được đi lại, được nói những điều mình nghĩ, được làm những điều mình muốn, được yêu người mình yêu dù cho người đó ko thuộc về mình
Hết một năm...
\:d/ đi chơi đây, happy new year everyone :x

Chỉnh sửa lần cuối:

1 lá thư nhảm nhí cuối năm:))
''Ông trời ôi, sao ông nỡ bắt con ăn có bữa cơm mà cắn phải môi đến 6 lần''. Đau quá:(:)((

@ Ptú : mãi mới thầy mày nói đến NHAT ;)) chắc vừa đi chơi NHAT 07 về chứ j =))

@ someone

Hết năm r

Xin lỗi nhé ...

rất nhiều và rất thật...

uh....

sẽ nghe lời :">

mọi chn r sẽ yên ấm phải k :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Gần sang năm mới rồi đấy. :)Tớ chỉ có vài lời nói với cậu thôi : Tớ sẽ đợi, nhất định là tớ sẽ đợi, thật đấy.:) Ko phải lúc nào ta cũng cảm thấy như thế.:) Cho nên tớ sẽ quý trọng và gìn giữ.:) TỚ SẼ ĐỢI. :)

Ngày cuối năm, là ngay lúc này, thời điểm mà tớ ngồi tổng kết tất cả những gì đáng nhớ đã trải qua.

Đầu tiên là phải kể đến cái rung động ngô nghê vd' trc' bạn í. Hị, vì tớ bị trúng sét ngay giữa đầu mà. Và tình cảm đó đã nhanh chóng kết thúc. Nhưng tớ vẫn xem đó là kỷ niệm khó quên của mình. “con tim băng giá” của tớ đã gần như tan ra 1 nửa =))

Năm này, tớ đã dành thời gian nhiều hơn cho gia đình. Gia đình luôn là chỗ dựa vững chắc nhất của tớ. Tớ bắt đầu học cách thể hiện tình cảm của mình .Trình độ nấu nướng cũng tăng vùn vụt.Tớ còn làm bảo mẫu cho mấy đứa e bé tí của tớ, để r chúng nó fi đt của tớ như fi máy bay.K chỉ các e bé, các e lớn cũng bám tớ suốt ;)) Tất cả đều xuất phát từ tình yêu thương của tớ dành cho tất cả các thành viên trong gia đình đấy.

Thật ra thì đôi khi giữa tớ và gia đình cũng xảy ra những mâu thuẫn. Nhưng cuối cùng thì tình yêu thương của tất cả các thành viên trong gia đình đã đẩy lùi mọi mâu thuẫn, và là chất kết dính làm cho tình cảm của gia đình tớ ngày càng gắn bó với nhau hơn. Nhưng thực ra thì, tớ mua nhầm 502 hàng lậu :)) vì tham rẻ nên cũng k kết dính đc lâu =))

Bạn bè luôn là nơi để chia sẻ những niềm vui, nỗi buồn của mình nhiều nhất. Cảm ơn mấy con vẹo đã luôn ở bên t nhớ :x iêu lắm í. Chúng mày có công nhận 1 điều là t rất tốt bụng k :-" Uh, đúng rồi đấy. T biết là t tốt bụng mà, thôi đừng khen nhiều k t ngại =)) =)) =))

Công việc, nói chung khá là nuột . Tớ cũng đã trải qua những giây phút gọi là tăm tối đấy. Cũng thất vọng, chán chường và đôi khi còn khóc sưng vù hai em mắt nữa đấy chứ. Tớ cũng còn mắc nhiều sai lầm, làm nhiều việc chưa tốt. Và còn có muôn vàn dự định không thể hoàn thành trong năm nay được.

Nhưng cuộc sống là vậy mà, vốn muôn màu muôn vẻ với những vui, buồn, may mắn, xui xẻo đan xen nhau. Quan trọng là chúng ta có niềm tin ở phía trước, ở tương lai. Tự tin mình có đủ sức mạnh để chống chọi với mọi khó khăn. Vì bên cạnh vẫn còn có những người ta thương yêu và thương yêu ta cổ vũ, động viên tinh thần mà. <~ phần này chém nhớ, đừng tin =)) =)) =))

Năm mới, còn hơn 1 tiếng nữa, tớ cũng như tất cả mọi người đều cầu mong sự bình an, hạnh phúc.

Ai chả muốn đc hạnh phúc, nhểy :) Và tớ cũng cầu chúc tất cả những điều tốt đẹp nhất sẽ đến vs tất cả mọi ng`,những ng` thân yêu của tớ, các bạn iêu của tớ, những ai sẽ , đã và đang đọc những dòng này. Tớ có rất nhiều điều muốn nói, nhưng sắp hết năm rồi. Có lẽ , tớ sẽ gói gon nó trong 2 từ " cảm ơn " :)

Cảm ơn

...ông bà và bố mẹ, những ng` đã đem lại cho con cuộc sống này :)

...thầy cô, những ng đã dạy con từng bước đi trg suốt 12 năm .

...con Béo vì cả chục năm nay vẫn luôn bên tao :x

...bạn Bô vì tất cả những điều bạn dành cho tớ :*

...212 team :X Mỳ yêu cả team mình nhiều lắm lắm :X

... Văn-er 0609 & Amser : nơi đã cho tớ tá túc suốt 3 năm qua. Năm cuối r, sắp xa Văn, xa Ams...sẽ thế nào nhỉ :)

... Trym, cảm ơn vì những lúc t vs m trim nhau ;))

...xU, anh iêu em từ BMT, hự hà hự hà hự =))

.... B.Anh, thỉnh thoảng m làm t rất bực mình nhớ /:) nhưng k sao, ty có thể khỏa lấp tất cả =)) giải QG văn, nhớ đấy nhé ;)

... Bướm, tsb con bướm ngày nào cũng đi ăn mỳ ở canteen vs t ;;)

...Trà hâm, ôi con Trà hâm , tớ hứa từ mai sẽ dậy sớm để mình đi học sớm hơn :D

... Hỉa A, cố gắng lên e nhé :x chắc chắn e sẽ đc giải QG :*

...Linh lùn, mày hãm vc lều ra í >:p

...anh Hz , a Duy, sáng nay nhờ có các a mà e làm đc bài >:D<

... Sâu, Loan L , hôm nào làm phát cuối bạn nhé :D

.... Senpai, cảm ơn vì đã ở cạnh e suốt thời gian qua :X

....Chắc là k đủ đâu, nhưng khi mọi ng` đọc những dòng này, tức là đã thay lời cảm ơn của e đến mọi ng` rồi. Happy new year :X và điều cuối cùng, em yêu tất cả mọi ng` :x rất nhiều ạ :*

Sắp hết năm rồi :(
1.Gửi ...: Có lẽ sắp vết email cho ... rồi, tất cả đã qua thật rồi

2. Gửi ban tuyển sinh mà em chót gửi cái đống email ngu dại đến, cháu chót dại, các chú các cô các bác đừng nhớ mặt nhớ tên cháu để cháu còn làm lại từ đầu :((

3. Gửi bố mẹ ở nhà, thằng anh chết ở đâu không biết ( anh đi đón năm mới ở châu Âu với em nào hay ngủ gật ở trong ký túc xá thì cũng nhớ mua quà cho em :"> XBOX, PSP, PS3, Quần áo, cái gì cũng được, em thiếu thốn lắm =)) , bạn bè em từ Bắc tới Nam đếch đứa nào biết em có anh trai mới chết chứ, mà bạn em toàn các bé xinh tươi, cũng đáng 1 cái XBOX đấy :"> ):
I love you >:D<

4. Gửi các bạn ở lớp: Các bản tưởng là tớ không chơi dota một năm mà đến hè về tớ không rape được các bạn à, nhất là bạn Đức Tùng nhé :-" :">
Hè ông rape chết :"> đẳng cấp nó khác nhau là thế :-" Gosu thì mãi mãi vẫn là gosu :-"

5. Chết tí còn phải viết cái email thật gửi một cơ số người để xúc tiến chuyện năm sau :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên