Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Món quà Noel quí giá nhất là các em mình :*
Ấm lòng quá đi thoy :"> :x
.....
Nào còn 1 tuần nữa \:d/

ố ồ ra là thế :))
hay vãi :eek:
=))=))=))
ô cuộc đời là vầy à :))
tao muốn đá đít mày lắm ;;)

sao người tốt luôn gặp đen vậy :(

-------------

hôm nay vô dụng quá :(( cóc làm ăn được gì cả :((

người Việt Nam cho đến trc trận hôm qua là thắng người Thái đúng 2 lần
1 lần là Tiger Cup 98
1 lần là ở Rạch Gầm - Xoài Mút :)) ...

hí :x :">
:))
ôi điên mất rồi :)) the first.. :x
---
suýt thì có 1 ngày trọn vẹn 8-|
8/10
anw, 3i3i nhé, 2 ngày đáng sợ :)) :-h

4 ngày trc quên k kỉ niệm 7777 giờ :))
4 ngày nữa là 333 ngày... Sau đó 8 giờ là 8000 giờ :))
Sắp đến lúc 500000 giờ và lúc 30000000 giây

Vui lên nào :D

buôn chuyện với Tú hơn 1 tiếng :). ĐÚng là chỉ có chúng ta mới hiểu nhau Tú nhỉ :). Sắp đi rồi, có biết tớ buồn lắm ko

Cái cuộc sống mình đang sống hỗn độn quá. CÓ những thử rõ ràng là giả dối mà mình cứ ko muốn thừa nhận.

Hôm nay là một ngày chả vui vẻ gì :)) Nếu không nói là đáng quên.
Khó chịu ngay từ sáng rồi.
Về nhà, đỡ hơn tý. Đọc cái card của đứa bạn, thấy nó ít chơi với mình mà hiểu mình ghê á :), những lời nó chúc làm mình ấm lòng lắm ý :), lại còn recommend cả song cho mình nghe vào this period of time nữa chứ :), đang ngồi nghe cái bài ý đây ^^: I'm so movin' on, yeah, yeah...
Và nói những chuyện chẳng vui vẻ gì... Tự thấy quá phục mình :))
Không hẹn mà hôm nay có 2 người cùng nhắc lại cái chuyện năm ngoái... Bình thường thì không sao, nhưng hôm nay mình chẳng thích nhắc đến tý nào... Khó chịu là đằng khác... Thế là 1 năm rồi đấy :), nhanh thật. Chẳng muốn nhớ đến nữa.
2pm, lên giường. Nằm đến 4 rưỡi, mệt rã rời mà không thể ngủ được vì tay chân lạnh ngắt (đi đến 2 cái tất rồi ý :((). Có đứa nào trong chăn êm nệm ấm mà vẫn không thể ngủ được vì lạnh như mình không :(?
Khó chịu vì một số thứ ngu si, vì một người nữa... Nhưng dù sao thì đó cũng chẳng phải là lỗi của người đó. Cuộc sống quá khắc nghiệt đã biến con người ta thành ra như vậy...
Bị cả cái xe đè nguyên lên người :)) H thì biết con Lead của mình nặng thế nào rồi. Lúc bị đè ý thì chả thấy đau, chỉ thấy tủi thân ghê gớm, tủi thân đến mức muốn trào nước mắt luôn ấy, chẳng hiểu tại sao. H thì ê ẩm cả người.
Chân ướt chân ráo lên trên nhà đã bị mắng té tát :)). Đời quá đen :-j
Điểm sáng duy nhất trong ngày là gặp con bạn. Muốn nói với nó nhiều chuyện lắm... Mỗi lần nghe giọng nó là lại cảm thấy ấm áp, thật là lạ... Tại sao có những con người có thể hài hòa đến mức luôn làm cho người khác cảm thấy vững tâm và bình yên nhỉ?
Và cái hành động mà mày làm khi cầm điện thoại của tao ý, chắc mày cũng chẳng nhớ đâu, nhưng nó làm tao muốn khóc luôn ấy, khóc vì hạnh phúc ấy, khóc vì sự quan tâm rất chân thành và vô tư ấy, mày ah :) Rất nhỏ thôi, có lẽ chẳng ai có thể tưởng tượng được... Cảm ơn mày nhiều lắm ấy :) Tao sẽ cố gắng không làm mày thất vọng đâu ^^. Hôm nay, mới ốm dậy, đỡ một chút, tao đã tưởng mình có thể ra gió :)... Nhưng tao lại hắt xì rồi :p Tao sẽ cố giữ gìn mà :).
Trời lất phất mưa... Tự dưng nhớ lại những ngày xưa, cũng là một ngày mưa, gọi điện thoại, nghe một người nói về chuyện góc rơi của những hạt mưa... 15 độ... Và thích một người, chỉ từ một câu chuyện điên rồ như thế...
Xa quá...

PS: nhớ ra là gần 2 ngày rồi chưa nhìn thấy mặt bố :)) Hài thật :)) Sống cùng trong một mái nhà đây sao :))?

Chỉnh sửa lần cuối:
Khi không thể đăng nhập vào hòm mail nguyên một ngày, và tất cả những trang thuộc về msn, mình đã có một suy nghĩ trẻ con rằng có lẽ ông già Noel đang phù phép nó để giúp mình.

Nhưng sau khi đã nhờ ông anh check hộ, cách đây 2 tiếng đồng hồ...

Thứ nhất là vẫn không có gì thay đổi
Thứ hai là chẳng có phép màu nào cả
Thứ ba là thấy mình dở hơi rồi
...

Nhưng có lẽ không cần phép màu
Cuộc sống tự bản thân đã là magic rồi.

Chỉ là nó chưa đến như ta mong đợi...
hoặc nằm ở một điều khác mà không thể ngờ tới.

Hope.

Nope. Tự nhiên muốn dịch một cái fic dài thật là dài. Nhưng cái Micky Rabbit ưng ý đã có người dịch mất rồi. Lại hết hứng.

X'mas mệt quá. Mình đúng là cái đồ typical Aries, bị self-centered nặng rồi, động có tí không vừa ý, hoặc không được quan tâm thì lại khó chịu. Nói thật là mấy hnay rất mệt, thời tiết làm đau đầu dã man, mà trước giờ rất ít khi bị đau đầu. Sáng đọc mấy thứ, khó chịu. Chiều kiểm tra, mệt. Nói chung đang không biết sẽ làm được cái gì.

Định mua dây con mèo. Phát hiện ra là hết tiền. Phát hiện thêm điều nữa là chưa lấy tiền lương vs cả nhuận bút vs cả tiền thưởng 8-}.

Zinh già kể chuyện bị bơ nên tức. Tự nhiên nhớ vài lần bị tương tự, tức theo :)).

Thêm nữa là Baby về nhưng mình chưa được gặp. 2 tuần nữa Baby lại đi T^T.

Thêm nữa nữa là lười vào blog quá, blog để mốc từ đời nào rồi nên type vào HAO vậy :)).

ác mộng đêm giáng sinh, giông hệt Christmas Carol, điều đáng sợ hơn là mình không mơ thấy ma, mà toàn mơ thấy người thật thôi.

1. Vẫn chuyện đấy, tại sao lại cữ nghĩ về chuyện đấy, về ..., chả phải đã qua rồi..
2. Về application, ...8-}
3. Về .., ôi mình sao thế này :-< chả hiểu sao nữa. Nhưng đúng là những điều mình muốn, đầy mauthuaax

__

@Hằng: mai tôi cũng cắt tóc, bà sướng thật, ở bên này tôi muốn cắt cũng dek có tiền mà cắt +__+

Chỉnh sửa lần cuối:
đi họk thêm thật thú vị
lớp có 3 couple thì cả 3 đều biến mất ko lí do:-s
sau đó có 1 chị ( hìh như cũng là amser) bị papa đến tận lớp, tóm cổ và xử lí ngay trc bàn dân thiên hạ:-ss
Ra khỏi lớp muộn nên đã đc nghe bài ca chửi đi cùng năm tháng:-s
hnay hết X-mas rồi nhg mà 2 anh chị vẫn bùng họk thêm mới tài:-s
tội nghiệp chị í:(
nhg mà fải công nhận là mìh để í chị này mếy bận rồi:-s ngồi ngay cạnh mìh mà h nào cũng hú ha hú hí vs 1 anh ( anh này ko fải amser) khiến ng ngồi bàn bên cạnh ko tập trung đc:p

bthường mọi năm chỉ ốm vặt trc tuần thi tập trung...
năm nay bệnh ngầm... ko thuốc thang đc
còn cả quyển vở soạn văn
còn cả 1 đống thơ chữ Hán chưa thuộc
tìh hìh là còn cái đề cg toán ko động 1 chữ
còn cả 2 chương lí ù ù cạc cạc
còn cả 1 đống từ mà mrs KH kêu là sẽ thi hk
còn 1 đống bài hóa mà mr Hinh cứ " biết đâu đếy"
còn bài thi hk địa
còn cái điểm anh be bét mà ko cák nào gỡ gạc:((
còn qà sn cho Lưu:-ss ( muốn tự làm qà cơ nhg mà 5/1 thì sắp rồi:(()
còn hẹn đi măm vs anh Fan
còn hẹn đi chơi vs con Lưu
còn hẹn đi lượn vs pp
còn 1 đống bài mới đang địh fá

PAA là một người bình thường, gặp một số người không bình thường, và nghe những câu chuyện không bình thường =,=
Càng ngày càng có nhiều những câu chuyện như thế
Đầu tiên là cười=)) và sau đó biết nó là sự thật
Đầu tiên là phải chọn ra một người từ cái list 30 người, gạch đi một số người không thể, để sau đó người cần tìm là đứa ăn cái gạch đầu tiên
vân vân
Và từ ngày mai em vẫn không nói nhiều hơn anh đâu:D
Cảm ơn vì sự xuất hiện của anh, mặc dù em biết, thế lọ hay thế chai, em vẫn phải tránh anh đôi phần

Back
Bên trên