Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

tự nhiên thấy những điều mình làm thật vô nghĩa :-j
sống có ích đi tí mày :))

Rất là vui :x vì cả năm được học sáng :x Biết thế đăng ký lớp buổi chiều :(( Có phải đỡ tốn tiền ko :(
Học chung với cả một khối nữa :-? Ko thích :( thích học với khối mình thôi :(
Nhưng cũng có thể đấy lại là điều may :) Đông đúc, sẽ không phải chạm mặt nhau quá nhiều :)
Không được học tiếng anh nữa =((
À hôm nay gặp chuyện bực mình :-j Mà thật ra cũng thường thôi :-j Thằng điên đi ngoài đường tự nhiên nói nhảm với mình :)) Con ơi nếu con định làm bà hoảng trước những gì con nói thì :-j Không được đâu con ah :-j Sexual harrassment, chỉ là lời nói thôi, thì con không làm thần kinh bà lung lay được đâu :-j. Bà đây nghe nhiều những từ như thế rồi, chứng kiến nhiều rồi :-j Giờ bà dek quan tâm nữa đâu :-j

Noel ấm và vui trong giòn giã tiếng cười, ánh mắt dịu dàng và thắm tình bạn :D
Những dịp ntn đáng quí biết bao :x, ôi 11 Hóa của tôi ...
muốn giữ hết cả lại trong tim, muốn đầu óc mình ko quên 1 chút giờ phút nào :x
Có những con người đáng iêu đến thế....
Cảm ơn bạn vịt ngốc nhiều ;)

noel năm nay buồn so ấy

chắc là để bù lại năm ngoái :)

hoặc năm sau ....

Lạnh quá...

Nhưng không tê cóng...B-)

Mình quen với cái lạnh rồi...

Noel là cái quái gì chứ =)) Chả là cái cóc khô gì cả. :)

chúc mọi ng có 1 ngày lễ giáng sinh thật vui vẻ
nếu có ai đi chơi thì ko bị tắc đường:))
chúc mọi ng sẽ có những món quà thật ý nghĩa:x
còn những ai ở nhà thôi sẽ ko buồn và tủi thân
Chúc mọi ng tuy ngoài trời bây h rất lạnh nhưng trong lòng ai cũng sẽ thật ấm áp:x

Chúc những ng như mình sẽ sớm vượt qua được cái nỗi buồn ko đáng có này...

lạnh thế:((
từ trong ra ngoài:((
từ ngoài vào trong:((
khóc tí cho ấm người:))
chả có lí do gì cả=))
hâm thế là cùng=)).
(Tôi khóc vì những người xung quanh tôi khóc:()

lại lên cơn rồi...
xuôi xuôi xuôi nào...
có j đâu nào...
đi nghỉ rồi học bài đi, vẫn đang thi mà

Mùa đông. Trời rét quá :x
Tự dưng thấy nhớ nhớ... ngày xưa có ai đấy hay nhắn tin hỏi chuyện không đâu :">... rồi còn tặng thiếp cho mình nữa :x

Dạo này để ý thấy em Nguyễn Thu Bình lớp L1 06-09 ở Tâm sự vui buồn hoạt động ở "Tâm sự vui buồn" tích cực quá. Tâm sự riêng mình, Những lá thư, Nhật kí HAO... cứ post đều đều 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ vui quá :"> lẩn thẩn rồi :))

From:
To:
Cháu Zung thân mến, Noel này rất nhiều đứa trẻ đòi quà của ông, ông bận quá nên chưa kịp mua quà cho cháu :-t Cháu chịu khó Noel này không có quà nha :| Khi nào rỗi ông sẽ gửi bù cho cháu sau :x
Thân :x
:-t

Dạo này để ý thấy em Nguyễn Thu Bình lớp L1 06-09 ở Tâm sự vui buồn hoạt động ở "Tâm sự vui buồn" tích cực quá. Tâm sự riêng mình, Những lá thư, Nhật kí HAO... cứ post đều đều 8->

sao chị gọi cả họ tên em+ lớp thế>___<
dạo này e đa cảm hâm đơ chị ah:-j thế nên cứ thix nhoi nhoi vào TSVB:D

VN Thắng lượt đi rồi<:p <:p <:p

chuẩn thế đi bus về có 15' và VN ghi luôn 2 bàn :)) :x :x :x cả cái bus đấy kiểu sắp nổ tungggggggggg XD XD

sao chị gọi cả họ tên em+ lớp thế>___<
dạo này e đa cảm hâm đơ chị ah:-j thế nên cứ thix nhoi nhoi vào TSVB:D

VN Thắng lượt đi rồi<:p <:p <:p

Uh chị cũng biết thế, em gái cứ post đi, thời kì tinh thần rối bời ai cũng vậy thôi, sau này đọc lại sẽ có cảm xúc khác :D Viết ra những gì tù đọng là tốt, nhưng cũng đừng ôm máy tính làm gì lâu em ạ, ở ngoài còn nhiều thứ thú vị hơn <):)

Cheer up!

Thời kì này vào đây thấy mọi người tinh thần đang đi xuống nhiều quá nhỉ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
X mas với revision lec, 3/5 8 up, Jang, cháu và các anh VN:x Ngày vui của dân tộc, ngày vui của Dê xù, của cháu, và anh:x Mặc yầu ăn nói hơi giống dở hơi tí:d

Back
Bên trên