Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

đê ka mờ :))
đúng là đời :))

giờ mới hiểu miệng nam mô là thế nào
bụng dao găm là như nào

:))

đầy người chả nói vs mình mấy, nhưng còn tốt chán so vs một đống lúc nào cũng tươi cười giả tạo!
=;

sau bn ngày tự kỉ, hn mới đc vui vẻ :)
chính thức có bạn mới :x
đêm Bắc Kinh ngồi cột đèn mát mẻ dễ chịu thật :)
và lâu lắm lắm lắm rồi mới ghé qua HAO :">

"m nghĩ mấy chữ vớ vẩn đấy quan trọng hơn hay cái thằng ngồi đây quan trọng hơn"
thực ra thì như nhau cả thôi :)

đã bao lâu rồi mới lại về HAO để thấy theme chúc mừng sinh nhật.... :X
ôi nhớ quá :X
---------
12h đêm, bước sang tuổi 20, cảm ơn mọi người đã cho mình 1 bất ngờ ngọt ngào đến thế :X
i love u guys :X

Từ ngày cuối cùng viết lách ở đây cho đến hnay cũng một tỷ năm. Đọc lại mấy cái ngày trẻ dại viết sao mà xấu hổ thế chứ. Bây giờ vẫn dại, nhưng cũng chẳng còn gọi là trẻ đối với Ams nữa rồi. Ngoành mặt sau lưng là tuổi trẻ. Trước mặt cũng là tuổi trẻ thênh thang. Ôi, tuổi trẻ có một lợi thế là lúc nào mình cũng được ôm một bình kẹo lựa chọn siêu to. Chẳng bị ràng buộc bởi điều gì và quyết định nằm ở bản thân. Ngay đây, ngay bây giờ phải làm cái gì đấy ngay. Someone's sitting in the shade today because someone planted a tree a long time ago. Đơn giản là tìm nhóm học GRE tiếp thôi :")

Chỉnh sửa lần cuối:
>"<..

Em ghét cái cảm giác này lắm có biết ko? Ghét cảm giác thấy mình nhỏ bé, tội nghiệp, thấy mình chẳng là ai ???

..
Lúc nào cũng thế :), chẳng thay đổi gì cả :)..

Cứ tưởng là thay đổi mà thật ra ko hề đổi thay tí tị tì ti nào hết >"<

I HATE YOUUUUUUUUUUUUUUUU >"<

sống trên đời thật khó mà biết đc ai tốt ai xấu với mình, bình thường nchn ngon ngọt thân thiết chả biết đc sau lưng nó nói gì về mình =) mình cứ tưởng cứ yêu quí đối xử tốt với ai là ngta sẽ đối xử với mình lại như thế =) nhưng mà bh thì mình sáng mắt ra r =) có điều hơi muộn 1 tí =) nực cười =) thôi thì tự nhận là ngu vì quá tin người =) hoặc nghĩ quá tốt về ng khác nên bh mới sáng mắt ra =) bh thì nghỉ =) nghỉ nhé =)

đây là tuần thứ 3 nghỉ (bùng) học trên trường =)
và chợt nhận ra ...

còn những 3 tuần nữa mới thi =))
ngày dài đằng đẵng chỉ biết ngủ với phim để giết tgian

nhưng những ngao ngán sẽ chấm dứt từ đây !

t5 họp team PR
t6 họp team EC
t7 training seminar
chủ nhật LCM
t2 họp tuyển K51

hahahaaaa ...

Chỉnh sửa lần cuối:
suddenly i feel the weight of my body is too heavy for my knees. Yesterday i played with my mind. Today i struggle with it. There is still something i can't (perhaps forever?) control: the emotion. Shining thoughts were there, shimmering, wavering; they were feeling in the air waiting for me to catch down and muse over and play with them, then abruptly vanished when emotion came. Like a naughty child comes and hides all my treasure away, he forces me to find, to doubt, to question myself "what are the values? what is the truth?" but at the same time keeps me from thinking and compels me to obey him.

He persuades me to give up, to hide, to run away. But, WEAKNESS pulls me back. improbable huh? =)

And are tears all i got after all?

There is a place of mine you don't know, or more exactly, you used to know. Maybe some day you can access it again. i dont know when.

Làm sai hoàn toàn 2 câu rưỡi vẫn đc 7.55, khả năng trình bày của mình thật bá đạo :">

Back
Bên trên