Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đếm ngược làm cái gì. Ams luôn ở đó thôi; 08-11 vẫn mãi tươi. trong bốn ngăn chan chứa này này.

Thế là người yêu mình đi lấy vợ...
Tin không mới cũng không cũ, nhưng mà tin từ chính miệng anh nói ra làm chậm cả nhịp sống của ta...
Văn đang viết đột nhiên ngừng lại... cảm xúc bị bóp cổ, không cất lên được chữ nào
Bài đang học không vào đầu, dù sáng sớm mai thi... đầu óc rỗng toạc
Đi làm mà mãi không làm xong một việc cỏn con, dù bình thường chỉ cần dăm phút là ta đã chễm trệ ung dung...
Ngẩn ngơ nghe đi nghe lại "Some one like you" của Adele, hát ê a mặt vô hồn đung đưa...
Ờ, vậy hóa ra mình yêu người ta thật... và vẫn yêu thật...

P/s: mọi dự định chắc hoãn lại rồi. Ta cần làm gì đấy để giải tỏa, có lẽ nên đi xa một thời gian. Sẽ hoàn thành tất cả khi quay trở lại... mong là vậy

I heard that you're settled down
That you found a girl... and you're married now...~

Thật là vui vì lên Hao vẫn còn nhìn thấy em Trúc và Thương post bài :X
@Trúc dạo này khỏe không em? lên và cao hơn được mấy phân rồi :D bao h về VN cưới đấy

@ Thương : dạo này em thế nào :D đi học vất vả ko em :D

Lâu lắm rồi không vào HAO. Nửa năm rồi.
Cuộc sống thay đổi, con người cũng thay đổi. Tự dưng thấy nhu cầu chia sẻ cảm xúc vơi đi, hoặc bị thế chỗ bằng nhu cầm tìm 1 chút an lành cho bản thân.

ngồi del tất cả blogspot, wordpress, tumblr. Để only me gần hết các notes trên facebook. Xong phát hiện ra ko làm cách nào để xóa dấu vết ở HAO...

thật vui vì lên HAO thấy có ng` vẫn gọi tên mình :">
thật vui vì thấy theme HAO hn đẹp quá àhhhhhhhhhhhh

Tuổi mới vui tươi, mạnh mẽ nhé con điên <3

Thật là vui vì lên Hao vẫn còn nhìn thấy em Trúc và Thương post bài :X
@Trúc dạo này khỏe không em? lên và cao hơn được mấy phân rồi :D bao h về VN cưới đấy

@ Thương : dạo này em thế nào :D đi học vất vả ko em :D

Dạ hehe cũng vừa vừa tầm tầm anh ạ. Đi học thì không vất vả nhưng học thì kha khá :D :))

Mới đây thôi khi cả nước còn rực rỡ cờ hoa mừng giải phóng đất nước và tưng bừng 4 ngày nghỉ dài, con còn tặc lưỡi bảo 3 tuần nữa cơ mà.

Thế mà thời gian cứ thoắt trôi. Qua hôm nay chỉ còn có 6 ngày. Con đã dặn mình phải mạnh mẽ để bố mẹ yên tâm, nhưng sao con cứ trẻ con mãi thế này : (

Con nhớ bố mẹ, chị nhớ em. Muốn quay ngược lại thời gian, hoặc thời gian vèo vèo qua nhanh, để con lại được gặp mọi người : (. Thời gian làm ơn chậm lại đi...

SN em :D chỉ một tn ...
SN bạn, ko có gì :)) chắc là thế sẽ tốt hơn :| lò dò qua face của bạn, thấy ảnh sinh nhật vui tươi hơi hới :X cuộc sống ngập niềm vui mà thấy vui theo >:) cứ thế nhá :D

____
17-5 : phát súng đầu tiên, vô thưởng vô phạt
Thất nghiệp và còn quá nhiều thứ phải làm mà ko lắm :( =))

Chỉnh sửa lần cuối:
lặn đc gần 1 tuần mới có 2 người nhớ nhung hỏi thăm =))
dù ít nhg cũng sung sướng muôn phần =))))))))))))
nh~ ngày cuối của đời hsinh :)

4

Nhanh quá, mới hồi nào, h này của 2 năm trước mình đg xúng xính tìm váy áo để dự Made in 12 của mình, h ấy thế mà đã 2 năm :)

Ghét là người nt sau cùng
Ghét là người post bài cuối
Ghét là người comment cuối
Ghét là người cúp máy sau

Không biết tại sao, nhưng cái cảm giác là người cuối cùng còn sót lại thật khó chịu, thấy cô đơn ghê gớm...

Thế nhưng, vẫn luôn làm điều mình ghét

Damn!

Này, HAO sắp dài ra thêm một mẩu rồi đấy. Nhớ một lần được thử cảm giác làm người lớn trên HAO :">. Lạ phết, nghe chuyện cười không phải do mấy thằng tây bờ mết sờ của mình kể. Hờ, buồn phết, buồn vì sắp vào được Vườn Cười.

Back
Bên trên