Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

em nghĩ mình có thể ôm tin nhắn của chị mà đi ngủ thật ngon ấy "D ôi ơn trời, vì chị của em vẫn ổn. yêu thật đấy!!!

Ở trường ở lớp nhiều đứa tự kỷ quá, cứ như là mốt ý :-ss
Mong mọi người thay đổi cách nghĩ lạc quan lên chút, còn cả tương lai phía trước cơ mà ....

Dù sao, nghĩ lại thấy có nhiều việc xảy ra bất ngờ quá chính bản thân mình có lẽ cũng phải tự kỷ một mình mới hiểu được ... :-< haiz

Quá nhiều việc, chẳng biết làm cái gì trước :-s

Trời ơi lâu ko vào HAO
kinh khủng quá :|
gần bằng động đất Nhật Bản rồi -_-"

kỉ niệm 6 năm quay lại
lâu rùi ko có cảm giác này
When you come to a crazy group for the second time, you can be sure that
you're also a proud crazy one
tết vừa rồi mình đã vứt bỏ hầu hết kỉ niệm vậy mà vẫn ko thể quên hết được
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

chúc mừng có đứa bị nhốt =)) đáng đời =)) đi chơi không nhớ đến anh em nó tội thế đấy =))

Bỗng dưng thèm được đi quanh hồ Gươm, thèm được đi bộ trên phố cổ.
Thèm được đắm mình trong đủ thứ đèn màu, đi qua những cửa hàng đèn tuýp trắng, đi qua những cửa hàng đèn đồg bóng nhấp nháy, đi qua những ngõ nhỏ sâu hun hút ở cuối có mắc 1 bóng đèn vàng.
THèm được nghe tiếng láo nháo, xe cộ đông vui.
Thèm thấy 2 nhóc tì lôi nhau tập sang đường, thấy 1 con chó to đùng được dắt dạo phố thong thong.
Thèm nhìn người. Thèm thấy mấy đôi yêu nhau dạo phố, chẳng cần tay trong tay mà người ngoài cũng thấy tình yêu trong ánh mắt. Thèm thấy 1 gia đình nước ngoài du lịch, bố đẩy nôi, mẹ chụp ảnh, đứa lớn léo nhéo đi bên <3 Thèm thấy mấy bác tây bò lăn bò toài cố chọn góc đẹp nhất để chụp Hồ Gươm.

Tự dưng nửa đêm lại thèm : (
Thèm được 1 mình giữa đông vui.

"tuần này cháu bận lắm. 3 cái bài tập cuối kì, 1 cái đồ án nên không nhận việc đâu ạ, chú nhờ người khác hộ cháu với"
và giờ thì đang stalk fb vì quá rảnh =))

Nửa tháng, lạ lẫm quá :(
Mình vô cùng thích đọc tâm sự của mọi người :(

Delay vô thời hạn thế này :-< số mình sao nó đen thế hả dzời ơiiii :-<
Trời ơi, hạt nhân ơi, làm ơn đi :-<

làm ăn vô trách nhiệm vãi chưởng, đ hiểu não để đi đâu. Một mình qđ của mình ảnh hưởng đến bao nhiêu ng khác mà đ nghĩ ah.

Ngày xưa lúc còn bé, lên HAO mình toàn post chuyện tuổi mới nhớn. Linh ta linh tinh. Thích bạn nọ thích bạn kia. Buồn bạn nọ chán bạn kia. Học hành điểm chác. Bạn bè cãi nhau ...

Lớn rồi, mình vẫn lên HAO. Bớt viết hơn, và hay đọc hơn. Đọc để nhớ lại mình ngày xưa. Để thấy hóa ra mình thế là vì cái tuổi :">

Lớn thêm 1 chút nữa như bây giờ, ah phải gọi là già như bây giờ. Mình vẫn lên HAO. Ít đọc hơn vì bận và ít có bài để đọc hơn. Ít viết hơn vì lớn rồi, ngại bày tỏ tình cảm nơi công cộng :"> nhưng dù thế nào, những hôm đỉnh điểm của tâm trạng, vẫn cứ phải lên HAO post lại một cá gì đấy. thế là thấy nhẹ nhàng.

HAO đâm ra thành thói quen, thành nơi mình quen tay click sau fb :"> HAO đúng là chung tình, chả bao giờ bỏ mình. Mình cũng vì thế, sẽ chẳng bao giờ có thể rời bỏ HAO được :*

Back
Bên trên