Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Trở lại và lợi hại mất hết @.@....
Ngu quá, biết thế xin tiền bà chị mua hẳn collection 6CDs thì đỡ phải lọ mọ dùng net chùa download thế này ko.... haizzz..
Is so in the mood for classic....
Không muốn thời gian quay trở lại mà muốn thời gian move fast forward để xem 1 năm nữa mình đang ở đâu, làm gì, và ra sao....

Thanh Hà thân mến,

Thở đi em, thở nhẹ cho lòng dịu lại.
Bao dung với người khác cũng là bao dung với chính mình, lòng độ lượng nếu lớn thì sẽ tự giúp mình yên vui. Những suy nghĩ, lời nói và hành động thô bạo sẽ không mang lại điều gì tốt đẹp.

Thở đi em, đừng căng thẳng nữa nhé!

@};-

Nhật Linh thân mến, bài viết của em trong "Những lá thư..." hôm nay hay tuyệt! @};-

Không có gì to tát lắm.
Lại trượt. :(
Tớ thảm hại thế đấy, cậu vừa lòng chưa?

-Mỗi khi có tiếng chó sủa, lại có tiếng nhắc nhẹ nhàng: "Milu, ngoan nào''. Nhưng con chó vốn hung hăng, lại càng sủa tợn...

-Ngày mai, tớ và cậu sẽ đi dọc con đường Kim Mã.

-Thỏ nâu là nàng tiên nâu chuyên buôn cà phê và xịt Bubu ra khi cần thiết <3

Today I have learned that "when you are sick, you are sick." It took me so long to understand that I shouldn't just blindly go for anything, knowing that I couldn't do it anyway.

..."When you are sick, you are sick."

buồn quá :(

mình cũng chẳng muốn vì mình mà mọi thứ bố láo thế này đâu ấy.
Nhưng chẳng lẽ giờ đi xoa xoa nịnh nịnh *cái thứ đấy*.
Vớ vẩn
Chưa tung chân đá đít nó là may :)|
Haiz, đúng là làm ơn mắc oán lol 8-} :-<

Nói thế thôi chứ mình ngại thị phi lắm :-ss
Sợ bị nói ra nói vào lớm :-ss Bản lĩnh còn non trẻ lớm :-ss
Ôi chẳng lẽ cứ phải "đội trời chung" với nó, share "cục cưng" với nó=) ơ ơ lờ o lờ =)
Đùa chứ đúng là k biết giải quyết thế nào huhu :((
Bất tài quá T___________T

Dù sao 17 bạn trẻ tuyệt vời của mình vẫn luôn tuyệt vời ấy.
Cảm ơn các tình yêu đã ở bên <3
Chúng ta đã cười sặc sụa nhỉ, teehee ~ <:p :x

Em thân mến, bạn bè là kho báu vô giá, em đừng để suy nghĩ và cảm xúc tiêu cực tước đi kho báu đó nhé! Anh chúc em kiên nhẫn và chân thành để mãi được tận hưởng những gì tuyệt vời nhất trong tình bạn!

cái quái gì xảy ra với bạn tôi thế này :(((((((((((((
sao ai cũng bị tai nạn thế này :((((
sao một đứa như mình lại cứ vô sự thế này :((
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

có lẽ anh nên undelete cái anh viết gửi anh Việt trc khi làm mod để rõ hơn quan điểm cá nhân
anh k có thời gian đi undelete tất cả bài của thằng Hưng, cũng k có time để improve bất kỳ quan điểm cá nhân nào :-j tuy nhiên theo yêu cầu, sẽ public vài post gần nhất của thằng Hưng + 2 bức thư + ý kiến một vài mod lấy từ các phần dành riêng cho mod vào 1 topic khác trong TSVB, các bài viết từ lúc thằng Hưng vào đây sẽ move sang đóng góp tránh làm phiền chỗ người khác
-Hết-
sau bài viết này, bất kỳ hành động nào lèo nhèo trình bày sẽ bị đàn áp thẳng tay với những lời lẽ không được lịch sự cho lắm, link đến topic mới sẽ được add thêm vào bài viết này trong khoảng 20p tính từ bây giờ < 10.00 PM GMT +7> và topic mới sẽ đc xóa sau 48h.
----------------
link topic mới tại đây
http://hn-ams.org/forum/showthread.php?t=54666
các bài reply có liên quan đến 2 bài viết đầu tiên xin mọi người vào topic góp ý cho box TSVB để xem

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái gì quá đà cũng k tốt, cái gì dồn người ta vào đường cùng cũng k tốt quá.

chỗ đó hoa sưa lại nở : D

Nhớ cái lần đầu tiên có người bảo mình đó là hoa sưa. Đẹp nhưng chóng tàn, buồn thật.
Cũng tầm này thì phải, tầm tháng 3. Nhanh thật đấy.

Nở rồi tàn tàn rồi nở.
Nước qua rồi nước đến.
Xuân sang xuân lại về.

Chỉ có chúng t k phải chúng t xưa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi, anh thích Tức viết như lúc nãy, không viết tắt :p

Back
Bên trên