Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Nhà em dùng mạng viettel, cài ultra vẫn vào được bình thường anh ạ :D

Pretty stressed these days... But everything will be fine. Just one thing at a time, and everything will be fine. Take a deep breadth, and everything will be fine :).

Ơ được nghe nhiều chuyện như phim ý :O Tưởng chỉ có trong phim, hoặc có thật thì cả đời cũng chả liên quan đến mình đâu ý!

Xã hội giờ nguy hiểm quá:-<

một khi đã dậy vào cái giờ này ấy thì chỉ có ba việc
1 là đi mua hoa, ngày mai éo phải ngày gì ghê gớm nên chắc là dek phải cái này
2 là vào HAO viết, cho đỡ nhớ ai đó, cho đỡ buồn cái lề gì đó, cơ mà giờ nó lại chả buồn gì :-? sao lại đang lảm nhảm dư lày nhờ :-?
3 là ... chẹp, bỏ mẹ thấy cái lap mở lại vào hót linh tinh, phải đi đái cái đã @_@

tái bút : HAO dạo này chán như con gián, đứa nào vào khuấy đi để gây sự chửi nhau một trận nào @_@

Kinh tế lượng là cái môn ác mộng với mình :((
Mở sách kiểu hùng hục rất muốn học nhưng đọc thì không hiểu cái gì thì làm thế nào mà thi với chả thố đây
Đi học chép bài như con thiêu thân, chỉ để được cái mác vở sạch chữ đẹp còn đầu thì rỗng tuếch.
Ai bổ não tôi ra nhét mấy thứ khủng khiếp đấy vào đầu được không :((
Mình thực sự bị mấy môn như này kì thị =.=

Nhớ người yêu vãi chưởng :-<
Facebook lại đíu up được ảnh rồi :-<

Trong kì thì mong nghỉ hè
Nghỉ hè thì mong đi học 8-}
Chẳng nhẽ vào thư viện ngồi ngắm người :">

Thôi đi chơi trc B-)

cả ngày quanh quẩn chẳng làm được gì =))
kiểu này có lẽ mình chỉ kham nổi 1 chứ ko thể 2 =.=
bh thì đi nấu cơm đã.
ko biết em mình có làm bài tốt ko ...

Hôm nay đi BBQ về mới nghe tin về anh Hoai Hung Nguyen học trên main campus.

Xem lại fb đây 3 tuần vẫn còn ảnh mới, và vẫn còn thấy comment...

Nhanh thật.

Chat với cái Thảo Minh, M bảo tụi mình vẫn còn may mắn, phải vui vẻ khỏe mạnh lên.

Thế là bây giờ phải chăm học chăm ăn chăm ngủ chăm chơi chăm vui vẻ đi thôi.

Năm nay nghe đâu cũng thấy tin dữ... Từ trong nhà đến ngoài phố... Thế mà tử vi bảo năm nay mình tốt số cơ đấy.

Tốt nhất là chả tin được mấy cái mê tín dị đoan. Sự thật nó trần trụi trước mắt.

Cơ mà vẫn bị tin vào Thầnh Thánh, Ông Trời. Tin là thành tâm cầu khấn ( cầu nguyện ) rồi sẽ hiển linh hay gì đó.

Dù là Ông Trời lừa mình một lần hồi sinh nhật rồi. Cơ mà vẫn cho bản thẩn cơ hội để tin Ông lần nữa. [-o<

Lâu lắm mới viết nhật ký. Dạo này HAO bụi bặm quá... Không biết có cơ hội nào cho HAO trở lại nhộn nhịp như xưa không nhỉ. Nhớ ngày ấy quá : )

mọi người ơi
trường ams đã bỏ quy định học sinh hà nội mới đc dự thi chưa ạ :((
e muốn thi lắm

Ít ra làm ơn để tôi yên trong ngày sinh nhật đi. Tại sao cứ dùng nó làm cái cớ để thỏa mãn sự ích kỉ của các người? Tại sao năm nào cũng có ít nhất một người hành hạ làm khổ tôi?

Tôi chẳng cần quà cáp gì đâu nếu nhận xong các người cứ nhắc khéo tôi phải trả ơn. Tôi không phải là người quên ơn nghĩa ai bao giờ, nhưng tôi ghét nhất là những mối quan hệ dựa trên vay-nợ.

Và đừng có lôi sinh nhật tôi ra làm cái cớ để post những thứ bs lên chỗ public. Chẳng liên quan.

I wish everything would just be ENOUGH. And for some people it's just too hard to understand that simple concept. Oh dear, why do you have to go from one extreme to another? Is it that difficult to understand the feeling of a girl who needs just a little bit of attention and affection on her very birthday?

I just hope....... this day next year I won't have to cry again =) Like I did in every of my past birthdays =)

Cảm ơn HAO đã cho mình một chỗ riêng để tâm sự trong ngày hôm nay. Lên HAO thấy theme sinh nhật lòng cũng nguôi ngoai đôi phần. Khi Fb xô bồ với bao đánh giá của xã hội thì HAO vẫn thế, nhẹ nhàng và luôn mở vòng tay đón tiếp với những người con đi xa trở về : )

đôi khi vẫn đi 1 con đường cũ vẫn đi 1 vết xe đổ ấy..
lối mòn sao dứt.
mệt lắm r..
とても疲れでした。どうしていつもさびしい。
こんな人に会いたいものです。夏休みに国へ帰りて,ぜったい会うつもりです。

^mama: hehe chúc mừng :x

Hôm nay mình vào đây với mục đích chính là để đặt một cục gạch cho thằng em trai [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên