Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đã gần hết kì 1 năm 4 rồi..
Mình đã thay đổi quá nhiều so với đầu năm nhất. Thay đổi theo hướng xấu đi. Rất tệ.

Mặt nạ rất dày và một bức tường bảo vệ bản thân ư...

:( thế là e corby cũng vĩnh biệt mình ra đi :-< đầu năm đi bói ra quẻ "thượng thượng" , may mắn đầy người. chắc là " may mà mất đồ, chứ ko thì máy bay rơi chết mất xác" =)) đúng là " của đi thay người" =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh yes, go find those who dislike and keep on talking shiet about me. Now people who don't even know who I am hate me more and more each day thanks to your made-up stories. Thank you so very much!
And once again, don't victimize yourself. Hello?? It is me who is the victim:|.

How selfish she is! How mean she is!
Yes, you deserve nothing. But why do you still have everything that an ordinary person could possibly dream of?? Should I blame God for being so iniquitous??
I do not usually curse people; but I curse you...a million times.
I also hate the fact that they do not care about my future because it's not theirs. Actually, I do not have the right to force them to help me. However, if they already agree to help, why don't they keep their promise??

Nói thì ngọt xơn xớt ý, ai chả nói được:|
Bực nhất là đã khó chịu rồi mà cứ phải ra vẻ tươi cười nhịn nhục.
Mà sao bây giờ lại có thể loại cứ viết một câu lại phải chèn 3 4 từ tiếng Anh vào nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua cãi nhau với ông già xong thấy thoải mái thật. Không phải nhẫn nhịn nữa, xúc phạm nhân cách thì mình còn nhịn được chứ chế giễu ước mơ của mình là vớ vẩn thì bị mình nói lại như thế còn là nhẹ đấy. Sớm muộn gì thì chuyện này cũng phải xảy ra, mặc dù mình ko muốn phải làm tổn thương ai cả nhưng nói hết 1 lần để ông ta hiểu mình muốn gì. Đơn giản mình chỉ cần được tôn trọng, được đối xử như 1 người đàn ông chứ ko phải 1 đứa con nít chỉ biết nghe lời. Trung bình 1 năm chắc cãi nhau 2-3 lần, thế là đẹp :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng đi học thêm vội quên ko mang ví, trên ng ko có 1 xu, bạn cũng ko mang tiền, thế là fải cun cút chạy ra xin mẹ bạn 3k để zả tiền gửi xe, khá nhục :-<

dongson7289: bọn em đang tổ chức quyên góp cho đồng bào lũ lụt
dongson7289: ^^
dongson7289: cơ quan anh ủng hộ thì tham gia với bọn em với
dongson7289: bọn e được 70 triệu rồi
YOUNG TrAn: anh ủng hộ 1 củ
YOUNG TrAn: đọc số tài khoản mai bắn

Cảm ơn anh ^^ chúng em đang cần lắm những người như a .

Bão ơi, đừng vào miền trung nữa :-<

Chả việc gì ra hồn cả :)
Các bạn mong tôi mạnh mẽ ư, tôi tưởng tôi đã mạnh mẽ quá rồi ý chứ :) mạnh mẽ đến mức vỡ vụn ra được :)

*something went wrong with facebook*
So it's been exactly one year.
On this day a year ago, I was sitting in front of the computer screen, shouting and chatting like crazy. I wanted to tell the whole world that my girls and I had had the best 20/10 ever thanks to our beloved A2 boys.
Today I am still sitting here with eyes full of tears, watching an old video clip which was made for us only. This time: No dancing, no party-ing, nothing. We have one History test tomorrow.
Face the truth: We're senior!

Ở trong sân bóng mình cảm thấy như được tái sinh, bước ra ngoài sân bóng lại phải đối mặt với 1 cuộc sống nhạt nhẽo, chịu đựng cuộc sống ngột ngạt tưởng như không lối thoát chỉ với niềm tin rằng mọi thứ sẽ sớm thay đổi... now it's all about money...

giúp thì giúp cho tử tể
ko muốn giúp thì thôi
chứ cứ chạy theo các ng thế này tôi mệt mỏi quá rồi
thà các ng đừng giúp còn hơn
tôi có ép buộc j đâu
bực cả mình

I take back those words. Sorry for being so hasty yesterday :(:(
It is a truth well fixed on my mind that you boys are awesome, which makes 'em jealous.
Thank you for everything <3

"We may not be the best boys in town; but we are lucky enough to be in the same class with the best girls" :)
I don't care whether you boys or we girls are the best. As long as we're in the same class, everything will be just f-i-n-e.

chưa năm nào nhận đc nhiều niềm vui trong ngày sn như năm nay :x

Chỉnh sửa lần cuối:
À, sợ quá, quyền lực à.
À, sợ quá, quan hệ à.
À, sợ quá, ...

lol lol lol

Bạn mà k ra gì thì t vẫn chẳng thể nể =)

Nói chung bạn vứt cả liêm sỉ để nói câu đấy =)
thì t cũng chả lạ gì nếu rồi chuyện thế này thế kia =)

Trước nay bạn đã thể hiện gì rồi? =) hay "cái kì" đấy đến thì giả vờ bôi ra đôi chút?
: ))
_____

Mình tiếc cho bạn.

A2 boys,
I'm falling deeper and deeper
in love
with you.
You are always and forever will be the bestest boys in town <3

Hẹn ông 6 rưỡi ở Ams nhé!
Ý ông là ở Nguyễn Trãi hả? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back