Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ép dầu ép mỡ, ai nỡ ép duyên mà các bạn cứ thì thầm to nhỏ, bàn tàn sôi nổi sau lưng người khác là như nào ý nhở :-j có thật hay không thật thì các bạn có biết chính các bạn đang chung tay góp sức phá hoại ko :-j vớ va vớ vẩn =; chuyện 1 người, rồi 2, rồi n người biết có lẽ cũng thường tình, cơ mà cái chính là cách cư xử ý :-j thôi thì kệ ... :-j

sao cứ suốt ngày nói 'don't care' mà cứ vào topic lớp người ta stalk thế =) kì cục quá cơ =)

tớ sợ
tớ sợ rồi
Bin ơi Nuga thèm đi chơi với tâm sự với Bin :( lâu lắm rồi :(

Những ngày thật bận và nhiều nước mắt:|

Mìh ghét cái con người ai cũng bảo là MẠNH MẼ và DỄ KHÓC của mìh>"<

Cảm tưởng là đầu ko điều tiết đc tuyến nước mắt>"<:|

it's so freaking hard to keep my rationality. time to wake up.

giá mà bây giờ tuyết rơi nhỉ. bão tuyết nữa thì tốt. mình nhớ cái cảm giác đi một mình dưới tuyết rồi, để từng hạt tuyết chạm nhẹ lên mặt và gió lòa xòa trong tóc. lạnh lắm ý, nhưng mà đẹp. cảm giác thật thanh thản, chỉ muốn bay thật cao, hòa vào cái màn đen hun hút của trời đêm và rồi tan ra thành muôn ngàn bông tuyết bé li ti rơi mãi rơi mãi.......

a wish is just a wish, it can never come true. and I'm fully aware of it.

but why... in my dream... sometimes I still whisper ... 'I wish.......'

never mind me.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình thick mình ntn nhé :x
Hnay mượn dc máy đánh trứng của Thiên, về làm caramen, làm đủ trò :x
Hqua đi shopping, sắm 1 đôi tất dài và loè loẹt :x Mẹ có tí k thick nhưg kệ nhé :>
Mỗi khi chán đời là lại mua sắm, mua sắm và mua sắm ...
M còn phải mua áo có nhiều hơn 1 tỉ con khỉ của Ngô nữa :((((((((((((
Và như vậy là tiền sắp hết ... :-<
Sắp phải quay về với cuộc sống ngửa tay xin mẹ từng nghìn 1 rồi :( < Mà căn bản là tại 2 đứa trẻ con kia, yêu nhau xog trục trặc, xog kô học nữa làm m thất nghiệp í :(( >
Cứ thế này thôi, làm n~ j mình thick, thấy rất là thoải mái >:)
Mình thick cuộc sống này >:-D<

Tự nhiên tối nay ntin cho thg bạn xog hồi tg? lại kí ức hồi đi học nhé :">

Đag khoe vs nó là: Hồi c3, tan học, t mua cái kem ốc quế 1,5k ở gần trg. Xog đi trên vỉa hè, nó ghồ ghê, bay mất cục kem lúc nào kô bít =))))) Nhìn xuống còn mỗi cái ốc quê. Tiếc ngẩn ngơ =)
Xog nó thì kêu: ôi, vip thế. T toàn ăn sữa chua túi 500đ ở cổng trg =))))))) Toàn trốn mẹ ăn kem 1k
=))
Rồi m lại nhớ đến cái hồi cấp 1, trẻ con, Mình dành cả 1 quyển vở ô li dày cộp để làm album ảnh Hoàn Châu cách cách ( Phim hot hồi đó đấy =))))) ). Mỗi ngày ông mình cho mấy nghìn, ra cổng trg, mua tập ảnh Hoàn châu c2, có đủ Tiểu Yến Tử, Ngũ aka, Lâm Tâm Như, bla bla ... Về lấy lọ hồ, bôi bôi, dán dán vào. Xog đề tên ở phía dưới :> Hồi í đứa con gái nào cũg có 1 quyển như kỉu đó =) :x Nhớ thế :">
Xog m còn nhớ, hồi cấp 1 m viết chữ xấu lắm í :-< Nhưg con bên cạnh thì vít đẹp v :( Thế là m toàn nhờ nó viết hộ thứ ngày tháng ... xog ở dưới m bắt chước theo chữ nó =)
Ah, hồi cấp 1 í ( cấp 1 m học 2 trg` cơ :"> ), trg m còn có 1 khu vườn, toàn cây =))))))) Xog có 1 cơ số bạn trẻ ăn cơm, vứt xương gà ở đó =)))))) 1 lần lớp m đi "thám hiểm" và phát hiện trog đó có 1 đống xương. Vô hình chug, n~ cái đầu óc non nớt đã nghĩ đó là "xương người" hay 1 cái j đó tương tự =)))))) Thế là bắt đầu sợ, và sợ ... =)
Tự nhiên mún quay lại hồi bé qá >:-D<
Quay lại cái hồi mãu giáo, ngày nào đi học cũng khóc nhé :(
Nhưg mà cực kì thâm hiểm. Có 1 lần bj 1 con bé nằm cạnh nó cấu. Xog m im re, về nhà mách mẹ, mẹ mách cô giáo=> thế là cô cho nó 1 trận nhừ tử =)))))) Dám đụg đến ta >:)
hí hí :x
Iêu quá :x

I'm feeling deeply insulted, yes, honestly. Frankly I've got no way to blame you, you're by no means inferior to me. You're called "the senior" and I'm just a little chick, you've promised to summit this, summit that, but the only thing you've summited to me so far is the longing feeling and the challenge I-can't-do-it-now-don't-you-dare-remind-me-again. After this project, maybe I'll reward myself a prize for the exellent attempt to dissemble feelings.

My every plan goes off -track. :-<

My friend keeps bothering me about some stupid scores and awards. Again, competitiveness poisons even the purest girl. It's also deep in my flesh, flows along with my blood inside my veins and makes the best of me :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi mk +____+
Từ nơi ấm áp trở về với căn phòng rẻ rách và lạnh vcl =___=
Chăn thì đek có để đắp, nhưng ko chịu chấp nhận số phận, ta "mượn tạm" chăn của rm =__= cầu mong nó ko có STD hay là ghẻ tàu =___=

@a Việt: ohh, ca va :)) c m'est egal :)) eh toi, comM le travail? la derniere fois, ns avs ps encore en parle.:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên