Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

cứ quan tâm mãi làm j nhỉ |-8
cuối cùng chính mình cũng có đc cái j đâu |-8
vác thêm mệt nhọc lên người để làm j |-8
cứ ngồi đó mà phải chịu đựng thôi |-8

đời thật đẹp =) locked out 6 tiếng rưỡi ở NY, trời lạnh căm căm và chỉ có mỗi 1 cái quần đùi và áo phông =) may có cô gái Hằng ở lại với mình và cổ có iPhone cùng đùi gà và ô mai sấu =) nên cũng gọi là có tí mua vui =)

lại được cái lạnh mông và sốt ruột vl khi nghe tiếng điện thoại kêu réo bên trong mà bó tay hem làm j được =) như bị vô gia cư phải ngồi lên thùng các tông cho đỡ lạnh =) mấy đứa đi qua cầm mấy cái thùng các tông bỏ đi còn hỏi mày có cần thêm thùng không =) đ' có cái j nhục hơn =) rồi thì trèo ra cái cầu thang thoát hiểm chơi vơi giữa trời mong trèo vào được nhà nhưng mà lại thất vọng vì cái cửa chống muỗi đã bị khóa =)

ngồi thử tất cả các cách phá khóa đã xem đc trên phim nhưng ứ có cái nào work á =) thật đau đớn =) dùng cả card cả dao cả kẹp tăm mà k có được á =)

phải gọi 1 anh thợ khóa israel đến =) ảnh đục mất cái khóa rồi =) vào đc nhà và mất có $100 thôi chứ mấy =) xong 1 tiếng sau thì ảnh gọi điện ask out =) cứ gọi là há hốc mồm ra luôn =) sợ hãi vl =)

vào được nhà thì bị mẹ và ai đấy giận dỗi cơ =) rồi đi rửa bát thì do quá nh` bát đũa đã bị chọc dao vào ngón tay giữa bàn tay trái =) vết thì bé mà máu chảy tung tóe gọi là luôn =) duyên dáng quá =)

nói chung là hôm nay thật là tuyệt =) k bước ra khỏi nhà bước nào mà cũng lắm drama vl =) FML.

Vậy là 3 năm rồi mình có bóng bay ở HAO, màu theme như màu kem của bánh sinh nhật tối qua. Yêu quá :x

Tuổi 18 đến nhẹ nhàng. Những tháng ngày qua mang đến cho cuộc đời mình bao xúc cảm khó nói, để đến thời khắc đồng hồ điểm những tiếng đầu tiên của ngày mồng 3, tim mình như nghẹt thở. Những ngày tháng trước mắt còn rất dài. Bước tiếp thôi :D

Mình được xã hội công nhận là người lớn rồi :">

Mình là mình ko biết dùng khổ nhục kế để ve vãn cho nên đành chấp nhận vậy thôi :)) Đâu phải ai cũng như bạn kể lể ra những là bố chết với lại bệnh tim bẩm sinh mà chả hiểu sao bạn vẫn cứ chửi nhau đánh nhau ầm ầm :)) Với cái lòng thương hại của đám người ấy chắc bạn phải đào mỏ đc kha khá đấy :)) Khâm phục khâm phục :))

Đôi khi, cảm xúc thì thật nhiều mà cũng không biết làm thế nào để diễn đạt :( Muốn viết 1 cái note cũng phải chọn nơi chọn chỗ sao cho những người quen biết không đọc được. Mà bây giờ có viết thì cũng còn được mấy người đọc nữa đâu :))
Chặng đường phía trước dài quá ...thesis, CFA, job...và bây giờ chẳng thấy có cái gì là certain cả. Chỉ có bản thân mình, phải cố gắng.
Người ta bảo nghĩ nhiều thì khổ nhiều. Biết vậy mà vẫn không nghĩ ít đi được. Cái này người ta gọi là bệnh của người lớn :)) :)) :))

Đôi khi, cảm xúc thì thật nhiều mà cũng không biết làm thế nào để diễn đạt :( Muốn viết 1 cái note cũng phải chọn nơi chọn chỗ sao cho những người quen biết không đọc được. Mà bây giờ có viết thì cũng còn được mấy người đọc nữa đâu :))
Chặng đường phía trước dài quá ...thesis, CFA, job...và bây giờ chẳng thấy có cái gì là certain cả. Chỉ có bản thân mình, phải cố gắng.
Người ta bảo nghĩ nhiều thì khổ nhiều. Biết vậy mà vẫn không nghĩ ít đi được. Cái này người ta gọi là bệnh của người lớn :)) :)) :))

Cố lên <:p, suy nghi it it thoi

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko nghĩ nữa, ko nghĩ nữa, ko nghĩ nữa, ko nghĩ nữa

@ chị Huyền Anh: là bệnh của ng lớn thật ạ? :-<

bệnh này phụ nữ dễ mắc hơn, cũng nghiêm trọng hơn nữa :-".

it's gonna be alright, dear. i'm here when you need me. isn't that what friends are for? friendship after all seems to be the finest and the only balm for the pangs of "growing-up syndromes" :)).

Lâu lắm mới mò vào đây =))))))))))))
Tâm trạg đag cực kì, cực kì bức xúc b-(
M chẳng hỉu m đã làm cái quái j để bj ra cái nông nỗi này ạ =)
Mình cũg chẳng hỉu tại sao lại quay ngoắt 180* thế ạ =)
Mình cũng chẳng hỉu m sẽ phải làm j nữa =((((((
Tự nhiên nhìn 1 đống nickm chả bít phải trút lên đầu ai nữa.
Hum qua đã trút lên đầu Ngô. Hnay thì sao =) Hnay thì cực kì ức chế rồi =)
Ngồi phá hỏng thành quả đan khăn của cả ngày hôm qua :))
Hình như có n~ cái kô như m thấy bên ngoài thì fải :"> Mình phải côg nhận là m vẫn còn non và ngu quá xá :(

My dear,
Single life is not bad as I thought. After all, only friendship can exist. Dont be upset anymore. 4 days more and I can see you :x

Back
Bên trên