Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

say rượu đón năm mới, nói lăng nhăng cả đêm vui vl =))

Giao thừa năm mới nhà mình chào đón 1 sinh linh bé bỏng :x
Yêu em của chị :*

Happy New Year =)

ừ thì đú theo mọi ng` thế thôi, chứ mình chả thấy happy cái j cả á. mới giao thừa đã xui xẻo mấy chuyện chả đâu vào đâu. chen lấn xô bồ ở cái chốn NY này có cái j hay ho cơ chứ. lại được thằng điên gọi điện nói năng lảm nhảm khó chịu vl. thôi được rồi, lạc quan mà nói thì hi vọng năm nay sẽ khá hơn năm ngoái. 2009 là một năm quá nhiều biến động. những chuyện mình đã từng tưởng là may mắn rồi cuối cùng lại turn out ra worst things ever. và những chuyện mình đã từng than phiền cuối cùng lại khiến mình trở nên tốt hơn và trưởng thành hơn. người mình từng yêu quý nhất thì bây h vừa khó chịu vừa coi thường, còn người mình căm ghét nhất thì bây h lại biết ơn. dù j thì mình cũng đã học được nhiều, và những người bạn thật sự thì vẫn luôn ở bên mình. thôi cũng coi như là một năm có nhiều bài học giá trị.

mình chỉ có 2 điều ước cho năm mới. điều thứ nhất, mình ước mẹ mình sẽ luôn khỏe mạnh và hạnh phúc. điều thứ hai, mình sẽ ích kỉ giữ cho bản thân thôi - vẫn là cái điều ước duy nhất trong nhiều năm nay thôi. hôm nọ bốc đc cái forrtune cookie: 'if your wishes are not too extravagant, they will be granted.' mình k ước j quá đáng cả, phải không?

wake the f*ck up. we are NOT meant to be together.

Năm mới :) đi mega xem film, nhặt được 1 cái ví và trả lại người mất... mình thì vui còn những người đi cùng mình thì đánh giá và cho rằng mình quá ngu, quá điên và làm 1 việc quá thừa thãi...

:) bây giờ sống tốt mà khó vậy à?

mơ thấy ác mộng có cái rất hay: tỉnh dậy dù nước mắt đầm đìa nhưng cảm giác thật nhẹ nhõm vì biết nó không phải sự thật.

còn mơ đẹp thì để làm j khi mà tỉnh dậy lại tiếc nuối cơ chứ? =)

Không hiểu mà vẫn thấy hay :))
mà rút cục thì gà với vịt lai đc từ khi nào thế nhỉ? :))

thiên nga hay ngan cũng đc :x gà vịt làm gì =))

À, sự thể là mấy mụ bạn chị dụ đi ăn lẩu tất niên. Hỏi chị "Gà hay vịt". Chị bẩu "Cả 2"

Thế là bị loại khỏi vòng chiến đấu vì tội ham ăn:-<

@Hưng: Thiên nga mà làm lẩu thì ngon phải biết, nhể?;))

-4C. k lò sưởi. lol.

.

mrde. lồng ngực. ngạt.
qd j'en ai besoin, òu êtes - vous? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bonne année, ma chère! Je suis là, qu'est-ce qui s'est passé? >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi ngày lễ mưa.:-<

Ngủ + đọc sách + tự rán bánh ăn = hết ngày=))

Hờ hờ... Thế này thì khỏi cần lập kế hoạch. Bớt đau đầu bao nhiêu;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên