Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Một thanh niên đi ngoài đường, gặp một ông đang loạng choạng bưng bộ mặt tím bầm, mắt sưng húp. Cậu ta ái ngại hỏi:
- Ông làm sao thế? Có cần tôi giúp đưa về nhà không?
- Không đời nào! Tôi vừa ở đó ra...
Trong giờ toán, cô giáo vẽ hai nửa hình tròn lên bảng bỗng một cậu học sinh kêu to: "Ô cái mông!".

Cô giáo rất giận và mời thầy hiệu trưởng đến để kỷ luật học sinh này vì tội nói bậy trong lớp. Thầy vừa bước vào nhìn ngay lên bảng và nói với cậu bé: "Em sẽ bị kỷ luật nặng đấy. Tại sao em lại dám vẽ cái mông lên bảng như thế này?"
=)) =)) =))

Chết cười...

Đã bảo lâu không đọc truyện cười cơ mà.

Hầy...

mới sáng ra đã bực mình quá á á á á á á á á khó chịu quá tại sao chừng đấy tuổi rồi mà tính tình đỏng đảnh sớm nằng chiều mưa như vậy ?????tại sao cứ thay đổi quyết định vèo vèo cỡ 40 lần một ngày thế???? cho làm - không cho làm - cho làm - không cho làm - cho làm - không cho làm - cho làm - không cho làm - cho làm - không cho làm - cho làm - không cho làm - cho làm - không cho làm - cho làm - không cho làm - ... cứ xoay như chong chóng như vầy thì bố ai mà có kế hoạch cho nổi??????????? bực mình chết mất á á á á á á á

Chỉnh sửa lần cuối:
bị rối loạn, bị chán nản. Cứ đụng vào việc gì là hỏng việc ấy là sao??? Người cần đc nói chuyện thì không nói với mình, ng mình muốn cút đi thì cứ lởn vởn trước mặt.

Nhìn cái tên Vũ Minh Châu, mình cứ tưởng đó là bạn nữ sinh đạt Huy chương vàng Olympic Hóa học quốc tế năm vừa rồi cơ.

Mai mình mới đi nên vẫn còn cười đc :))
mấy hum nay ăn không ngồi rồi chơi mấy cái webgame hay ghê :D
jo` thấy bấn bấn rồi :D

Người ở nhà cứ thấy đi du hoc là sướng:>
Đi rồi mới trắng mắt ra:-s
Có đi mới có hiểu:>

Back
Bên trên