Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mong chờ thứ 6 quá đi :(( lâu lắm k đc đi chơi vs bố :( Từ khi nào nhỉ :( Hình như là tháng 9 :(

Sinh nhật nào cũng phải vào HAO xem cái theme bóng bay 1 phát mới chịu được:))
Đẹp ghê cơ:x

Ựa thật là bựa@__@

Hôm wa tưởng bạn Lu, uống say xong nhảy múa đã ghê gớm rồi mình còn ghê gớm hôm. Khổ các bạn dọn bãi chiến trường :( xấu hổ quá :(

đã bực mình thì chớ lại còn bị FB xóa đi 1 cái note thật là dài =) chán chả muốn viết lại nữa.

cảm giác vừa muốn cười vừa muốn khóc này thật là khó chịu quá đi ý =) giá mà có cái j ném vỡ đc thì thật là thích.

I can never make you smile on your worst days. I am not the person you miss when you're faraway. I'm not the one who you can entrust everything. I don't even understand the smallest bit of your feelings. So why the hell do you still wanna keep me by your side?

Sinh nhật vô cùng đơn giản. Cười vui với bạn bè, với bố mẹ và chị. Cảm nhận được tình cảm mọi người dành cho mình...
Không thể mong gì hơn:x
@ anh Việt: em cảm ơn ạ:D:x

mình cũng chẳng biết mình đang sống vì cái j nữa. nhưng mình biết là mình muốn có cậu trong tương lai của mình. mình muốn được đi cùng với cậu, nhưng mình biết là như thế khó lắm - nên mình chỉ cần được làm 1 phần nhỏ tí xíu tí xíu của cuộc đời cậu mà thôi. thế là quá đủ đối với mình rồi.

hôm nay mình sẽ vui. mình sẽ cười thật tươi. vì hôm nay là một ngày nắng đẹp mà.

=)

vẫn thèm miến lươn quá đi.

@Hậu: luôn vui nhé em! @};-

@Thủy: mấy hôm nay gọi em trên YM mà không thấy trả lời, nên anh tưởng em bơ anh rồi ^^! Okie, vừa viết đến đây thì em đã trả lời :D

Back
Bên trên