Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Dear diary,

today I had the best party ever with my class.

It had everything, glowing lights, fun, music, singing....

and most importantly, tears, emotions, friendship that will never die.

That was the best xmas gift ever Santa. :)

A2 - Nơi ko chỉ tràn ngập tiếng cười mà còn có ở đó những nước mắt cho tình bạn.
Thảo n Sơn,farewell and goodluck ;)
Có lẽ quyết định sáng suốt nhất đời mình là đã chuyển sang học ở A2:)
I love my A2:)

Em suppose là thế à ? Anh chả suppose thế nên chả thấy j :D

Then when it is supposed to be fun and happy hả anh? Tết, anniversary, birthday. Con gái thì có thêm 8-3 và 20/10 :D, con trai thì đếm trên đầu ngón tay.

Có lẽ tại em xem film nhiều nên thích không khí gia đình của Xmas, warm and happy. Định hỏi anh Xmas như thế nào nhưng mà thế này chắc cũng như những ngày khác.

cứ có 1 đứa thích gây sự, thích tự sướng, thích lảm nhảm senseless things and always victimizes himself :)):)). Nhạt lắm:))

Em Trúc ơi, em vui nhé! @};-

Vâng ạ ! :p

Ơ, sao a là điều hành viên mà sao của a lại màu xanh chứ không lấp lánh vàng như mọi người ạ?

--------------

Tuy ko được như ý nhưng rõ ràng là mình đang chăm lên 8-> rất đáng tự hào ý b-)

Cố lên \:d/yeah yeah

mặc áo harvard tự dưng thấy mình thông minh hẳn ra ý :"> ôi đú quá đi mất :"> =))

em không thích anh như thế. không thích một tí nào đâu.

có những khoảng cách khi đã tạo ra rồi thì sẽ không bao giờ thu ngắn lại được. mình mệt mỏi lắm rồi cậu ạ. mình không biết mình đang cố gắng vì cái j nữa. bây giờ cậu có thể đi mà không cần bàn tay mình nữa rồi. dù có không có mình đi chăng nữa thì chắc đối với cậu cũng chả có j khác cả. rốt cuộc chỉ có mình là người cần cậu thôi.

mình chán cái việc lúc nào cũng phải chạy theo người khác rồi. có những điều không bao h được phép đùa đâu, và mình chán cái việc cứ phải coi như không có chuyện j xảy ra, vẫn phải cười rồi. mình chán cái việc lúc nào cũng bị bỏ rơi, lúc nào cũng bị gạt ra rồi. mệt mỏi lắm.

giá mà quay ngược thời gian được thì tốt nhỉ. nhưng những cái 'giá mà' thì chẳng bao giờ thành hiện thực được đâu.

bực mình quá. bực mình đến mức muốn đập tất cả những thứ trong tầm tay. bực mình đến mức muốn gào lên tất cả những thứ mình thực sự nghĩ vào mặt những con người đấy.

bực mình cái lý trí của bản thân vẫn đang kiềm nén để không làm những điều điên rồ ấy. bực mình là vẫn không hiểu nổi bản thân đang muốn j và đang làm trò j. bực mình muốn khóc mà mắt quá khô không thể khóc nổi. bực mình muốn nghe nhạc và không có ipod để mà nghe.

tự dưng bị tính ghen tị. tự dưng bị tính tham lam. tự dưng bị tính ích kỉ. tự dưng ghét bản thân đến không chịu nổi.

muốn về nhà.

Sr cậu, thật lòng sr cậu. Tớ send cả list rồi đấy chứ, vs cả là k thấy failure notice nên đinh ninh là cậu nhận được rồi. Các bạn khác nhận mail xong còn sms hỏi han tớ thế này thế kia nữa nên tớ chắc mẩn là mọi ng nhận được hết cả =(( Sr nhá, may quá là chưa bị hậu quả gì nghiêm trọng =((

Sorry.

Lần sau send xong chắc tớ phải sms hỏi cả list xem thử có nhận được k vậy =.=

Back
Bên trên