Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Thật là buồn cười :-J
Ta không hiểu nổi ta đang muốn gì nữa. Khi người ta chưa nói. ta muốn họ nói như vậy. Còn khi họ đã nói vậy là lại hy vọng rằng ta đang mơ.
Hờ hờ, đời bạc ,xanh như lá,bạc như vôi... Đi kiếm thứ gì về nhuộm lại cuộc đời đây ?
Màu gì được nhỉ ? Màu hồng à ? Hà hà ... có lẽ ta quá ngây thơ khi thấy cuộc đời chỉ toàn màu hồng. Chút sắc đỏ cho sự khao khát , đợi chờ ... Một chút xanh lá cho niềm tin và sự hy vọng . Sắc cam nhạt để thấy mặt trời luôn rạng rỡ trong tim. Pha chút nâu để thấy sự bình dị và mộc mạc như thấm đượm trong từng hơi thở đất trời. Sắc xanh dương khiến ta tìm thấy cả chân trời bao la rộng lớn ẩn chưa nơi tâm hồn ngây dại. Một chút tím để biết đến nỗi nhớ thương da diết sâu thẳm trong tâm hồn mỗi người . Thêm sắc trắng khiến ta cảm thấy cuộc đời với sự thánh thiện trong sáng. Thiếu một chút đen nữa để biết cuộc đời còn quá nhiều điều bí ẩn.
ai cho ta mượn hộp sáp màu đi!

Ts học cong đít lên rồi để chúng nó cưỡi lên đầu lên cổ mình =))
Trường học chỉ dạy được cho học sinh những thứ đó thôi sao =))

ko thể tin được =)) đời mình vẫn may, m` bít :D thôi ko chán đời nữa, cố học cho xong mấy môn củ bựa nào :))

thousands of questions. the deepest feelings that I wanna scream out loud. but better keep quiet and keep a good hold of myself. or everything will just slowly fall apart.

better off on my own =)

oho vãi loành =))
hnay là ngày vui =))
* í e là vui với a cũng là vui với e đó*
=))
thích chưa =)) nhờ ta mà may mắn vậy đó :->

chả biết từ khi nào mà tóc mình lại dài ra rồi. hôm nay tự dưng thấy tóc thẳng một cách kì lạ mà k cần dùng straightener =) thích cái cảm giác luồn tay vào tóc.

theo dự báo thời tiết thì đáng lẽ hôm nay phải có bão tuyết mới đúng chứ. thế mà tuyết của mình đâu mất rồi? mình muốn được đi một mình dưới trời tuyết rơi và hát 'My Immortal' khe khẽ cơ.

chả lạnh j cả. chán ơi là chán.

mà sao hnay mình xinh thế nhỉ =)

mình là công dân gương mẫu =)) đủ tuổi và đủ bằng khi tham gia gthông =))
câu nói của ngày, " này cô kia, cô đi thi bằng lái hay đi bơi thế =)) "

:eek: a Kiên tinh tế quá :"> ban đầu đọc bài Hằng xong cũng có cùng thắc mắc như e Dương :"> =))=)) :">
chết, đầu với óc! :"> =)) chắc do mình chưa thi lấy bằng lái bao h` :"> hự hự

--------------

1 season Heroes, 1 season pison break, Iris và 1 ít film ngắn :-? mình ôn thi hiệu quả quá :">

nhân tiện là dạo này mình bị học dốt ấy b-( mình ghét B :-< B nghĩa là bad :-< :((

:-? toàn B, vài con A là đủ bằng giỏi rồi :-?:-? làm j` cũng fải có chiến thuật :> :-?

Mai thi Hoá mà chẳng hiểu học hành kiểu gì thế này :-<
Chán đời wé, hay là lại giở chiêu của bạn Hằng nhỉ B-)

Thì cái chị đi lái vòng số 8 trc t đi cứ chống chân đạp đạp xuống đất =)) thế là ông giám khảo cứ hét vào loa " chị kia đi thi bằng lái hay đi bơi thế " =)))
Mình đi rất từ tốn [-( 1 phát ăn luôn nhé [-( sao phải làm cái chiêu kia :-b

Thì cái chị đi lái vòng số 8 trc t đi cứ chống chân đạp đạp xuống đất =)) thế là ông giám khảo cứ hét vào loa " chị kia đi thi bằng lái hay đi bơi thế " =)))
Mình đi rất từ tốn [-( 1 phát ăn luôn nhé [-( sao phải làm cái chiêu kia :-b

mai tớ cũng thi ấy ạ, k biết tnào đây 8->

Back
Bên trên