Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chúc mừng sinh nhật e Hường \:d/

-----------

Mệt hết cả mỏi, lịch có cần thiết dày đặc thế ko? b-(

1 ng bạn nữa lại đi ...Cảm giác này thật hụt hẫng ...
Cả lũ ngồi quay quần bên nhau nhưg chẳng bít nói j. Ai cũg cố làm 1 cái j đó thật vui vẻ, nhưg khôg khí thì vẫn thật buồn :)
Chẳng ai nói ra, nhưg có lẽ mọi ng đều hiểu ... Cái cảm giác khi 1 ng bạn của m sắp xa nhà để đến 1 nơi xa xôi, mà biết là sẽ rất khó khăn, cảm giác đó thật kô vui chút nào :)
Cố lên nhé ;)

Even a childish love can be as strong as an adult love. Just want to see each other, want to be with each other, just simply 'love' each other - it's the same with all ages. There is definitely nothing wrong with those feelings, and no one ever has the right to criticize or to forbid 'love'. Stop saying that I'm too young and immature to have serious feelings for someone, mom.

though I admit, I'm still too young and immature to have a 'relationship' =)

15 thi :| Hnay vẫn ngồi chơi :|
Làm sao mà sống dc vs cái con ng` lười như mèo thế này :(:)(:)((

thi gần xong
còn 1 hôm thi nói
cầu trời cầu trời [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi, mấy ngày tới đi chơi nhiều thế thì học thế quái nào được :-s

nhớ con Tú thế :-< đợt nó về mình lại học hè mới điên b-( cái chg trình này b-( giữa hè lôi nhau đi học 5 buổi 1 tuần, cuối tuần nó về nhà ông bà nội chứ bộ :-<
tình hình là mình bị nhớ nó quá, nên mình đã trích 1 khoản ra làm quỹ để sau này nó về đi ăn chơi vs nó :">

sắp 12h rồi, sắp đến giờ ôn mktg để đi thi rồi :-? mình còn 10 tiếng 8->

4/400, thiếu 4/400 tức là 1/100 ấy, tức là 0.01 ấy, là đủ để từ A xuống B rồi=)) điều kì diệu của cuộc sống =;

dạo này mình bị ám ảnh chn học hành điểm chác =)) mình là rất lo các cụ sẽ bị buồn vì thấy mình học thâu đêm suốt sáng mà điểm vẫn lẹt đẹt =; :-< thật là ngại ý :-<

mình đã trót chọn a Mike từ 8h đến 12h rồi, nên từ 12h đến 4h mình fải chọn Mr. Hiếu thay vì ty màu xanh cây của mình :(( c nhớ e, cục bông ơi :((

thôi, học :> mình học bài! chúc các bạn mai thi tốt :x

mình đang bị điên và sẽ biến thành stalker :-w

Back
Bên trên