Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mỗi ngày lên mạng là lại vào HAO, đọc mấy topic trong box TSVB, viết đc những gì mình suy nghĩ và trải nghiệm, biết đc về cả cuộc sống của những người khác là một cảm giác giúp tôi biết mình đang đc sống.

@chị Hằng: ốm sao thế :( em deactivate facebook rồi nên cũng ko biết tình hình chị như nào :p
anw, get well soon ^^!

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin lỗi ku.Tớ chẳng làm được gì cho cậu.
Tớ xin lỗi cậu rất nhiều.
Haizzz...vô dụng quá...

@chị Hằng: ốm sao thế :( em deactivate facebook rồi nên cũng ko biết tình hình chị như nào :p
anw, get well soon ^^!

hehe, chị cũng biết r T_T thấy báo comm trên fb nhưng vào của em k thấy :| biết là deac r :-< nhg đừng deac nhiều quá như chị =))) khốn nạn đấy, fb lỗi, mất ảnh mất frd, thậm chí note private cũng lộ hết Y___Y
thi xong r nên ốm í em ạ :-<
anw, tks em >:-D<

này sao các bạn cứ deactivate hết đi thế :(. mình tìm chả thấy ai cả :-<.
Bầu ơi cái ảnh 400 comm của bọn mình bây h chỉ còn lại mấy chục thôi :(.

này sao các bạn cứ deactivate hết đi thế :(. mình tìm chả thấy ai cả :-<.
Bầu ơi cái ảnh 400 comm của bọn mình bây h chỉ còn lại mấy chục thôi :(.

Hả hả hả :eek: :eek: :eek:
sao lại chỉ còn có mấy chục :| 400 comm nó đi đâu hết r :|
uh vừa check, nó hiện là 362 comm + 1 hàng ở dưới nữa nhưng click vào thì chỉ đủ 1 dọc mấy chục comm :| ôi trời ơi =((

~~~
Chúc mừng sinh nhật chị Huyền Anh :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuối cùng thì khả năng đi tham quan đã là 90% =)

Lần đầu m` bik thế nào là chiên đấu đến cùng để đạt dc mục tiêu, ngay trong hoàn cảnh khó khăn nhất.Co nh~ lúc đã phải nghĩ đến plan B for the day off =)tv

K dc buông xuôi..

Ôi các em đg chiến đấu để đc thi tham quan dài ngày hả em :x cố lên nhé :x
ngày xưa lớp chị cũng cố gắng nỉ non ỉ ôi lắm mới đc đi 3 ngày 2 đêm í :x

Huyền Anh thân mến,

Cầu muôn làn gió mát dịu cho lòng em.

Lâu lắm không thấy em, em khỏe và vui nhé! @};-

Chúc mừng sinh nhật chị Huyền Anh ạ.

Hôm nay chẳng hiểu sao rất khác.Cảm giác khác.
Nhanh quá.17/1.Sắp rồi.

Bóng bay của HAO rất kêu gọi nhé :p , hồi trước vì theme bóng bay mà vào HAO ngày hum ý n mũ n lần =; :">

-------------

Chúc mừng sinh nhật c Huyền ANh \:d/

ồ
Béo Béo active fb r sao?

ừ :">. lên chơi một tí, nhớ các bạn lắm :x.
nhưng mà lên tìm thì chả thấy Tức đâu cả :-<.
cái ảnh ống đũa mất hết comm rồi, tiếc quá :((.

@ Khoai: nào chụp ảnh bó đũa hàng phở lại làm kỉ niệm nào :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi lớp học thầy Thìn đông dã man =)) toàn các bạn trẻ hồi đấy đi ôn thi TN w cả đại học nên đi học chăm chỉ quá đi 8->
đến khi nào đủ để đi học lớp thầy Thìn đấy :-<

nhanh ý mà Bầu :-j. hè này các bạn lại về :x.
cái ảnh này câu view với comm dã man :)). mình còn nhớ theo quan sát của Minh Hằng thì vào 10:36 tối cn 24/5 có 6 comm post cùng lúc :)). nội dung chủ yếu là kích đểu và gây chia rẽ Ngô-Slim :)). chẳng hiểu sao hồi đấy chuẩn bị thi tốt nghiệp mà máu chơi bời thế :)).

à mà từ cái hôm đấy đến bây h là gần một năm học rồi đấy các bạn ạ :|. thay vì có 9 tháng học hành chơi bời cùng nhau thì lại mỗi người một ngả :-<. lúc nào mình cũng có cảm giác là mình quen các bạn muộn quá :(.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ngô : ông chụp nốt đc tất cả gần 400 comm ấy lại thì tốt í =)))
@ Khoai : hí hí, sáng sớm đi học thầy Thìn rất là thích :x hè về còn nhiều thầy cô chúng mình cần đi học lắm :x
thì cả tối chẳng thấy ai học hành j, cứ ngồi đc 30s lại có báo notification comm ảnh :-> à còn cái poll Lúa Ngô Khoai Sắn nữa :| k biết h này có tìm đc k =)))

Back
Bên trên