Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hôm nay sẽ là hôm cuối cùng mình chơi Games :(
Thề đấy :(
Khó khăn lắm mới có cơ hội thoải mái một tí, ko phải suy nghĩ một tí :(
Thế mà ...
Dạo này mình căng thẳng lắm, chỉ chờ đến lúc đây thôi mà :( Thế mà ...
Ko đi nữa :( Ko đi nữa :( nhất định ko được đi nữa :(
Mình là một thằng tồi, nhưg từ sau sẽ tốt hơn :(

Cố gắng chờ đến 11h mới đi ngủ, thế mà vẫn ko chờ đc, chắc là ngủ rồi :-w. Ko nói lại 1 câu để người ta khỏi chờ8-|
Cứ hôm nào muốn gặp là ko gặp đc, thôi ko thèm mong ko thèm chờ nữa[-(

Đấm cho mình 100 phát b-(b-(b-(....
Thất vọng về bản thân. Thất vọng thất vọng thất vọng thất vọng. Thất vọng vô cùng.

:( em cũng thất vọng vì mặt em lúc nào cũng đần :((

nếu thế thì nên đi chụp ảnh cùng Bill Gates (Mr)

Lúc nãy thì vừa stress kinh dị :D Khóc lóc đủ thứ :D Giờ lại hết stress rồi, vui vẻ tươi cười :D Mình đúng là 1 con điên :(:(( Mình cứ thế này thì sau này chẳng ai lo cho mình nữa đâu :( Mới có 15 phút trôi qua :D

Sao mình thất thường thế nhỉ :(( Làm thế nào để lòng tựa mặt hồ (chữ ký chị Hương ;;)), tinh thần luôn vững như bàn thạch nhỉ :((

Thôi, giờ đi ngủ :D Kệ mợ nó đời. Đi ngủ để chuẩn bị cho một ngày stress mới :D Mai đi thi không viết được cái gì ra cũng được. Kệ cbn :D:D:D Chán lắm rồi. Đây là giai đoạn : buông xuôi :( hãy chờ xem ta sẽ làm được gì. Con xin lỗi ba, con xin lỗi mẹ :( Chị xin lỗi cu vì đã không trở thành cái đồ đốt gì :( Xin lỗi một vài người vì tớ đã làm họ phải bận tâm :(......

Chỉnh sửa lần cuối:

Mệt quá, nhức đầu quá, ngồi ngủ gật trong thư viện mới nhục chứ. Còn 5/8 môn cần ôn nữa. Mấy môn Semester 1 tưởng dễ đến khi mở ra thì cứ như là mới vậy. Cái đầu của tôi có kịp recall lại memory không nhỉ? Cái trường này khốn nạn phết, 8 môn, vắt chân lên cổ rồi. :((

Lâu lắm không được vận động, mỏi cơ, nhức chân vì đi bộ quá nhiều. Cố đợi 10 hôm nữa, đi tìm cái bể bơi nào vậy. Hơi hơi nhớ Sao Mai rồi, híc.

sao ngại làm bài thế nhỉ ... ngại đủ thứ ... lười quá đi :(( keke , có tin về rồi ... chuẩn bị tinh thần học thôi :x

I even thought that you want to get out of my life, but it seemed not to be that foolish :x
One day I'll leave you, it's the fact :) but I can't stand thinking of how I'll live after leaving you. I'll be sad for forgeting you rather than be happy with the new one....
:)

hiz , sao mãi ko viết xong được cái IF này thế nhỉ ... làm nhanh còn chuyển qua Eco ko thì tạch mất... ì ạch làm ko biết bọn kia nó có oki cho mình nhờ ko nữa... hôm nay vẫn biết là chỉ nói đùa thôi , nhưng mà cũng hơi có tí thất vọng đấy... công nhận dính dáng mấy cái tiền nong thật là phiền, lần sau thì cạch hẳn mới được... hehe mình mãi chả lớn lên gì cả ...

cố lên 2h sáng hơn rồi ...

Bó tay toàn tập với mình rùi...cứ thế nữa đi để rùi chết 1 lần luôn ..:((

Một ngày mệt mỏi vs 30 câu Sinh!
Và lại ốm ...!
Nhưng ... nhận được sự quan tâm của nó mình cảm thấy đỡ phần nào!

Quả táo, tao muốn băm vằm mày ra! không phải vì tao ghét mày, mà vì tao muốn băm một cái gì đó, bất cứ cái gì, mà chả nghĩ ra cái gì, tao nghĩ băm mày là hợp lí nhất!
Tao đi chợ đây, tiện tao mua con dao, về tao băm mày!

+_+

bao nhiu bài tập sinh và công nghệ
trời đang muốn giết tôi ư?????

Ông là người bạn tốt. Nhưng ông nói chuyện chán quá. Tôi ghét nhất cái mặt :) mà ông cứ tương vào. Tôi biết là ông quý tôi nên đêm nào cũng gọi tôi chat, nhưng tôi không thể hầu chuyện ông mãi được. Tôi chả có gì để kể mà hôm nào ông cũng vào cười hiền mấy cái rất vô ích rồi hỏi tôi có chuyện gì vui không để kể là thể nào. Rồi lại bắt tôi giới thiệu mấy bạn gái cho ông nữa chứ. Sao ông kém cỏi thế hả. Dạo này tôi hay cáu với những thể loại như ông lắm. Tôi rất quý ông nhưng tôi không đủ kiên nhẫn.
Tôi quý ông đến nỗi khi tôi về tôi cũng mua áo tặng ông. Ông khen đẹp, ông thích mặc lắm. Nhưng giờ thì tôi không biết là tôi quý hay là tôi chỉ thương ông nữa. Final kỳ 1 đã như thế rồi, tôi đã phải ngồi suốt bao nhiêu đêm tư vấn cho ông, rồi cũng chẳng đi đến đâu cả. Giờ là final kỳ 2, ông phải cho tôi sống với chứ. Nói thẳng ra là con trai như ông rất bạc nhược, nói chuyện rất chán, tôi không thể chịu được nhất là lúc dây thần kinh tôi căng như dây đàn thế này. Đã không làm tôi vui được thì thôi, đừng làm tôi mệt. Với ông, chỉ cần gọi tôi và nói được mấy câu đã là vui vẻ thì với tôi không thế. Vì tôi có phải thức đêm được chỉ để chơi và nghịch như ông đâu? Tôi có niềm vui nào bù đắp ngoài bạn bè đâu? Tôi có được muốn ngủ lúc nào thì ngủ, muốn chơi lúc nào thì chơi, muốn ăn vặt lúc nào thì ăn đâu?
Mà cũng lạ. Tôi gắt ông như thế. Tôi cứ mắng ông là ông nói chuyện chán thế, thế này thì chả có bạn gái được đâu, ông là đồ hoài cổ... thế nọ thế kia :( Thế mà ông vẫn hiền hiền, nghe tôi mắng, và cũng vẫn tiếp tục cười hiền một cách vô duyên! :| Lúc tôi vừa mắng ông tôi vừa ân hận khôn tả. Tôi biết phải diễn tả điều này thế nào đây? :( Bạn tốt à, người như ông sau này sẽ khó sống lắm. Đến tôi còn cáu gắt với ông thế này, thì sau này ông ra đời sẽ thua thiệt nhiều mất. Tôi xin lỗi tôi xin lỗi tôi xin lỗi :(( Nếu không vì ân hận tôi đã không vào đây để sám hối thế này :(( nhưng nếu có nói chuyện với ông thêm lần nữa chắc chắn là tôi sẽ lại cáu với ông thôi :| Ông là đồ lề mề, đồ kém, đồ nhát gái, đồ nói chuyện chán, đồ không có duyên.... Ông chỉ được mỗi cái là tốt thôi, và chính cái đấy là cái khiến cho tôi và ông thân nhau suốt mấy năm qua... :) Tôi cũng chẳng biết nữa, là một vài năm nữa có khi nào tôi chỉ xã giao với những người xung quanh, cho nên cũng chẳng buồn khám phá bản chất tốt bên trong của họ nữa không. Càng lớn, người ta càng ít thông cảm cho nhau hơn :) nhìn vào khả năng là nhiều hơn, phù phiếm hơn, coi trọng ích lợi hơn... Tôi có thế không?
Sao dạo này tôi chán ghét bản thân mình thế?
"Gặp lại chỉ sợ anh thất vọng"

sao tối nay ko có hứng tẹo nào thế nhỉ , còn 2 hôm nữa là nộp bài rồi :(( ... pó tay mình ...

holla , may quá , sửa đc cái máy ảnh rồi ... may ko tả được , bị bố mẹ quạt có tẹo thôi ... hôm nay còn đc sp khen nữa chữ, vui phết nhé, hix, nhưng cả tối đến giờ chả học đc chữ nào... tối nay t7, lên town thấy đông người đi chơi thế, thương anh kin khủng , phải làm cuối tuần , mệt bờ... mới có 1h , phải hơn 3h nữa anh mới làm xong , hix, giá gì 2 đứa trúng sổ xố nhỉ :D ...

thôi ngồi học ngoan thôi nào, ko có ai đó lại nhì nhèo bi giờ :x

mie hum nay chia tay voi thang ng yeu :)) thay dc giai thoat! tu do muon nam!!!!

Chị Phương ơi, nếu là em, chắc em cũng sẽ bực mình, chắc là em cũng sẽ cáu gắt luôn, có khi còn trốn ko nói chuyện nữa ấy :p. Em thấy chị Phương như thế là tốt lắm rồi :p. Em cũng ko thích kiểu con trai như thế đâu :p. Quí nhưng ko chấp nhận đc :p

Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

...0h00'....24/4/2006​
chẳng hiểu sao dạo này muốn đc ngủ với bố mẹ thế ko biết...:x nhưng có mơ ước điều đấy thêm tỉ năm nữa cũng chẳng đc...:( giá như cái giường nó to hơn một chút nữa...:( mà mình cũng nhớ là h, khi đi ngủ mình có đạp loạn xạ lên như hồi bé đâu...:( thế mà vẫn ko đc ngủ cùng...:( đến kì lạ...đấy là một phần của cái đang lớn ah...8-| mình chẳng muốn đâu...:((

tuần sau là tuần vất vả... giá như có cái gì ấy ổn định đi một chút nhỉ... cũng chẳng hiểu sao lắm thứ vớ vẩn đến thế nữa... phải chăng đang giương cao ngọn cờ màu xanh...:)) thế mà xanh đấy lại cứ xám xịt... vứt đi nào cô bé....:> đón nhận một ngày mới với đầy sương gió và nắng sớm...:x phải cố đâu đơn giản chỉ vì cô bé....vì cả những người vẫn hàng ngày quan tâm đến cô bé và cái tương lai bé bỏng đang nằm trên lòng bàn tay...:x thể nào cũng phải cười chứ....;)

and i wi2l b' strong even if it a2l goes wrong. When I’m standin in the dark, i'2l sti2l believe someone’s watching over me....:> :x

chết mất thôi ......

ko 1 idea gì , even là ko dùng common sense đc , thế có nhục ko cơ chứ.... cả tối đến giờ , bê tha , lệt đệt ko lên nổi 500wds....

Back
Bên trên