Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

tam trang nagn ne, dang dinh viet thu cho tron ke le thi ko muon viet nua cu nhu la NK y ma minh ghet cai NK, oai , doi oi tha cho em dung lam em buon nua

:D Hôm nay làm Hóa xong, ra ngoài ko đứa nào hỏi có làm hết ko, chỉ hỏi ... Mày xong sớm bao nhiêu phút :D
Mình xong trước 20', ko quá tệ :))

to anh VIệt : no no! khi ko còn muốn làm gì thi còn gì để nói hả anh :)) đau khổ quằn quại ít ra còn biết mình đang đau khổ đằng này ...........:))

to chồng :x :* có mỗi chồng là tử tế ;;)

:-s Lúc đầu óc em thư thái, không quá bận rộn, em chẳng nghĩ gì đến anh nữa :( cũng chẳng thiết tha gì nói chuyện với anh nữa :( Cũng chẳng thiết tha gì bất cứ tình yêu nào chứ không phải chỉ riêng anh :-s Thế là sao nhỉ :( Em hư quá :( Em cả thèm chóng chán quá :( Rồi không biết đời em sẽ đi về đâu nữa :( Em thấy thật không chấp nhận được mình :(
Ngay lúc này em chỉ muốn được về VN mau mau chóng chóng để đi hát karaoke và chơi bời các kiểu thôi :(
Tính em và anh giống nhau quá nhỉ... chỉ thích bay nhảy thôi :)...

Một tuần mệt mỏi, buồn chán...!
Đêm nay ko ngủ!

không chấo nhận thực tại!
Chán!

mới sáng sớm mà đã thấy ... dạo này cứ stuck bởi nx suy nghĩ lẫn lộn, chả biết thế nào nữa... im lặng 1 chỗ đâu phải là cách giải quyết đâu ....

Sai nay định chửi con Xíu mấy câu mà HAo đơ ko post đc:)) Bih ko mún chửi nữa Hôm nay và ngày mai thật thoải mái:x

Tại sao bao khó khăn lại đến cùng lúc thế này? Tại sao cứ là mình mà không phải là ai khác?

Có phần nặng nhất, anh gánh hộ cho rồi mà làm cũng không nên. Mình thật vô dụng, kém cỏi...

Trời mưa...buồn...trong lòng thấy trống rỗng.
........

Không khóc đươhc à?
Lòng nặng trĩu....
CÓ phải là do anh????????????????????

trưa nay sẽ gặp lại hee jae...hồi hộp!!!
mất tik 2 năm rồi-.,-0--

Hôm nay tự nhiên lại nhớ mình à. Xa xỉ thế :))
Anw, chấp nhận :x

He he, được trừ cảnh cáo lại được cộng điểm :D
:-? hôm nay thật vui, dù ko có ....:x nhưng cũng vui vì mình nghe lời ...:x mà :)) :x :p

:)) Hôm nay ngồi vận động mãi anh Việt ko chịu đi thi Mr HAO ==> Càng thể hiện rõ bản tính khiêm nhường đầy kiêu hùng của anh Việt :)) =)) :-> ==> Mọi người cũng vận động đi :D :-? Box Tâm Sự phải có mem đi thi chứ :-? Anh Việt đỉnh cao, tốt bụng như thế này ko đi thi thì ai đi :x Mọi người ủng hộ, động viên anh đi nào, 10/5 bắt đầu nộp hồ sơ rồi đấy :x

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:)) Hôm nay ngồi vận động mãi anh Việt ko chịu đi thi Mr HAO ==> Càng thể hiện rõ bản tính khiêm nhường đầy kiêu hùng của anh Việt :)) =)) :-> ==> Mọi người cũng vận động đi :D :-? Box Tâm Sự phải có mem đi thi chứ :-? Anh Việt đỉnh cao, tốt bụng như thế này ko đi thi thì ai đi :x Mọi người ủng hộ, động viên anh đi nào, 10/5 bắt đầu nộp hồ sơ rồi đấy :x
Anh Bình ơi cho em hỏi, em nghe ông Xuân Phong nói mãi mà em vẫn ko hiểu trong cái vụ Ngày hội anh tài này thì Mr và Miss HAO hay là Mr và Miss Ams ?
Muh đi thi cái này là thì về tài năng hả ?? :-/ Học sinh ở nước ngoài cũng thi vô tư ?
Dù j thì anh Đỗ Việt cũng quá sáng giá rồi, vote ngay cho mod box mình :p

Ôi mừng , cứ mỗi lần nguôi nguôi hoặc quyết tâm sắt đá có phần cứng cứng được tí thì đọc hoặc nghe từ trời đất 1 đống thứ hay ho đẹp đẽ làm nó lại mềm nhũn ra... CHả hiểu làm thế nào để ko nghe ko đọc ko bit nữa :((, mà toàn vào những lúc sắp được rùi cơ :((

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Anh Bình ơi cho em hỏi, em nghe ông Xuân Phong nói mãi mà em vẫn ko hiểu trong cái vụ Ngày hội anh tài này thì Mr và Miss HAO hay là Mr và Miss Ams ?
Muh đi thi cái này là thì về tài năng hả ?? :-/ Học sinh ở nước ngoài cũng thi vô tư ?
Dù j thì anh Đỗ Việt cũng quá sáng giá rồi, vote ngay cho mod box mình :p
Em Trang à, các cuộc thi của Ams và HAO ko liên quan đến nhau đâu nhé :)
Ngày hội anh tài là do Đoàn trường mình tổ chức <--> của Ams. Mọi năm đã thi Miss Ams, năm nay thi Mr and Miss Ams - thi theo đôi em ạ, chỉ giới hạn trong học sinh cấp 3 của Ams

MissHAO và MrHAO là 2 cuộc thi khác do HAO tổ chức, theo chị thì giới hạn trong các thành viên của HAO ( miễn là thành viên trong HAO - bất kể Ams hay các trường khác ) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Thấy mệt mỏi và rối bời. Mình không hiểu mình đang khóc vì cái gì nữa, có lẽ là vì sợ, và buồn. Upset... Cả vì chuyện tối qua, cả vì bố và mẹ. Dù mình biết là ko có gì, nhưng mỗi khi nghe mẹ nói chuyện, tự nhiên mình lại cảm thấy có cái gì đó như là áp lực, cứ có cảm giác như mẹ đòi hỏi quá nhiều:-s . Bây giờ đầu óc mình chẳng nghĩ đc cái gì nữa cả, thậm chí còn ko hiểu tại sao mình đang khóc. Không hiểu đc cái cảm giác của mình bây giờ là thế nào, chỉ thấy rối bời, thấy có cái gì nặng nặng đè ở cổ. Có lẽ là mình sai, nói chung là đều tại mình cả, trong cả 2 chuyện. Có lẽ mình khóc vì cảm thấy hình như là mình sai8-| . Không biết nói gì nữa, tự nhiên thấy 8-} :(( :-s :|
Cô đơn quá...

3 ngày liền không vào được Hao !!! Nhớ 1 cái gì đấy ..
Tuần này thi => khổ + mệt roài đây :((

Hôm nay có chuyện gì ???
Đủ thứ chuyện rồi, còn muốn chuyện gì nữa /:)
Buồn !

Back
Bên trên