Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hôm nay mất tiền ngu, cắt cái tóc xấu ơi là xấu :(( :-s . Ko biết có sửa đc ko:-s

Dek cần thế...bó tay thật sự...tưởng là cái rì chứ

Cái tâm sự này thật là khó nói đấy :(... Chả nhẽ bọn nó hỏi tại sao mày buồn thì lại bảo là : tại vì sao mãi mà tao chả thấy cái gì hay ở bọn mày cả, cho nên tao buồn :(

Không dám viết lên blog, phải trốn vào đây viết :(( Ở blog cứ có vẻ vui tươi hồn nhiên thế, lo lắng học hành thế, mèo miếc thế :( biết đâu trong lòng ta trăm mối tơ vò :((

Nhịn đi nhịn đi nhịn đi :(( Không được viết blog nữa :((

Chỉnh sửa lần cuối:

8-|
Bình tĩnh chị nhé:)
Đâu sẽ vào đấy thôi mà;)
>:-D<

Sao Phương dạo này khổ thế nhỉ :( Brave heart :x

... định viết
.... lạch cạch mẹ lại tỉnh ...
mở nhật ký ra vậy ...
haiz !!!!
1 ngày ...
1 tuần ...
sắp 3 tuần ....
còn 2 tháng kia ?!?
liệu có còn ?!?
... 1 đêm lạnh

Châu ơi cố lên nhé :D Ko biết ấy buồn chuyện j`, nhưng rất cảm ơn tối thứ 7 chịu khó ngồi buôn tin nhắn với tớ :x :x :x

Hôm nay thi Văn, làm tốt. Hôm qua thi Anh với Sử 8-} như ***. Nhưng mình đâu có buồn vì chuyện này, 1 vài bài KT ko như ý đâu đáng để mình buồn /:)

Lại như mọi lần thôi, ko chịu giải tỏa. Tất cả mọi lý do đều nhỏ nhưng nhiều cái nhỏ lại trở thành lớn 8-} Mệt mỏi, sợ hãi ... bao nhiêu thứ đã mất đi, bao nhiêu thứ ko trở lại nữa, là vì cái j` đây? Mình cứ thế này đến bao h??? Sao lại phải cười khi mình ko vui, đâu có ai bắt mình làm thế /:) Là thói quen ư 8-} ngôc thật 8-|...

Cứ có cái cảm giác ko còn ai cả... Mỗi lần như thế lại tự nhủ : mạnh mẽ lên nào, ko có ai lại càng phải mạnh mẽ... Nhưng rồi sẽ ra sao đây, hình như mình vẫn chưa đủ sức /:)

Người ta nói rằng chỉ nên hối tiếc vì những chuyện mình có khả năng làm đc mà lại ko làm... HÌnh như trong Kyo thì phải... MÌnh cũng như Cọp đỏ thôi phải ko 8-| Vẫn còn yếu đến mức ko thể chấp nhận nổi. Yếu quá, phải mạnh lên nữa thôi cứ thế này thì tồi tệ lắm ...

Tears are precious :)) Nhưng hình như mình cũng chẳng quý trọng nụ cười của mình...

Thôi kệ nó:D Mạnh nữa lên nào :x Rồi sẽ qua :x

:)
Chia tay đi...........:)

Mong là thi tốt, để mình không bị mang ra để dằn vặt nhau....
....
8-|
1110119 14 7763!

Chỉnh sửa lần cuối:

Đã thi xong 3 môn, làm bài không ra gì. Nhưng môn có thể make me die được là môn ngày mai. Giờ mới học được 30% của cái môn đấy, mà cái 30% đấy nó cách đây gần 1 tuần chưa sờ lại rồi. Chết thật rồi :) Thôi thì chết nốt. Đúng là xong ngày mai thì cũng nhẹ gánh đi được 80%, nhưng mà cũng chán thêm được từng đấy :D Lần này thì chẳng God nào save được rồi. Không cầu trời cầu phật nữa :D cố đọc nốt một tí vậy...

Khỉ thật, phải dè chừng bọn trẻ con :))

Anh không hiểu đâu, không hiểu đâu.
Không hẳn là như thế đâu......
Em xin lỗi...

mai thi Lý đấy nhỉ....thế mà mới ôn đc có một chương đã ti toe đi poz bài... nhưng chắc cũng chẳng sao...:D bài cuối cùng để đóng cánh cửa lại mà....^ ^ đón ánh nắng vậy là đủ... quyển nhật kí nằm đó sõng xoài mấy tháng rồi... cái gì tự tay cũng đẹp hơn...

thoát cái đã "chỉ còn 2 năm"... sao cái sức chạy của thời gian đáng sợ thế... cứ chạy hoài mà chẳng chịu ngừng nghỉ gì cả... để cho con người cũng phải mệt mỏi đua theo... 2 năm nữa, cái đời học sinh từ dấu ba chấm thay bằng một hình chấm than... vội vã quá... nhớ ngày nào chập chững vào lớp 6 ở mái trường này...rồi chơi bóng rổ...tranh thua mỗi h... cả những lần thi học kì... đi tham quan... nhưng lần bực tức...khó chịu...rồi cười....hạnh phúc... đấy là cái gì mà trôi qua khiến con người ta phải ngỡ ngàng... mới đây thôi còn đc nói "cháu học cấp 2"...h thì lại "chỉ còn 2 năm thôi"... lắm lúc đi trên sân trường tự thấy lớp 10 bé lắm...:D sang năm lên lớp 11 bắt đầu cưỡi đầu cưỡi cổ bọn trẻ con rồi...:)) nhưng nghĩ lại mới tiếc...

vì đã thấy căn phòng trên gác vắng đi... làm gì còn tiếng bước chân lên kiểm tra xem con học hay chơi... làm gì còn cái lúc mẹ thử quần áo và hỏi con bộ nào đẹp... chẳng còn đủ sức mỗi ngày leo lên rồi leo xuống... nên kệ đó...và tin tưởng... lắm lúc thương nhớ... hôm nay...11h30' mà bố mẹ chưa ngủ... thật hiếm hoi... chẳng hiểu sao sướng quá nên con chạy ù xuống dưới nhà chỉ để ngồi một lát... ngồi nơi ngập tràn hơi ấm... vậy thôi...

lớn lên đối mặt với xã hội... rõ ràng là ko muốn... núp hoài dưới cái dáng dấp vốn nhỏ bé và cả sự ấm áp từ gia đình... càng ngày càng trẻ con hơn... chẳng biết tại sao... có lẽ vì thương nhớ thời cuốn tã.... biết làm vậy cũng chẳng đc... nhưng đó là cách níu giữ cuối cùng...níu giữ tuổi thơ...

mọi thứ thay đổi mà tớ thấy giống hơn đấy... ko hiểu và ko biết... tớ đành chấp nhận vậy thôi... lắm lúc tớ thấy sợ thay cho ấy... nhưng ai chẳng phải thế... tớ cũng thế thôi... tự đón nhận và tự đưa đi... chính tớ cũng cười mình vì sao lại ngớ ngẩn đến thế... rồi tớ lại cười... kiếm tìm câu hỏi cho điều ko cần thiết á... kệ nó thôi... cứ bỏ nó đấy... thời gian lại sẽ trả lời hộ ý mà...

kỉ niệm là bông hoa...thời gian là giọt nắng tưới lên bông hoa ấy... hoặc rực rỡ...hoặc héo khô... đó còn phụ thuộc vào mảnh đất nơi nó trồng...và giọt nước nó đón nhận... bởi mảnh đất là điểm tựa, là gia đình tớ...nên hãy là giọt nước kia nha, bạn của tớ...:)

cuối cùng mà ko phải cuối cùng... chỉ đi tìm lại sự bắt đầu khác... cũng đến lúc nên đóng lại cánh cửa để mở chiếc hộp bí ẩn ra...

đường ta đã qua, chìm khuất chân trời...đường ta sẽ qua, nào ai biết tới...chiều buông rã rời...ru lòng thôi mơ...ru buồn nên thơ...

Óe óe , nhanh thía hả trời , vừa mới nghĩ còn 3 tuần để ôn h đã còn có 1 tuần . Bắt đầu thấy sợ roài :( SINH ơi là SINH , sao học mày khổ thế :))

tại soa khổ thế? Thi cử làm ng` ta phát điên lúc nào ko biết!
Mệt mỏi và căng thẳng...
Bạn bè cũng bơ phờ hốc hác...

Hôm nay làm bài ko tốt ..

....

How did i get you ?!? - yet - HAVE I ???
Where did we start ?
And how could we ?
Where are we going to ?!?
Where will we end ?
and How will things end ?

Ơi zời ơi, ngày ơi là ngày:|
:((

bực gì mà bực thế ko biết...X( chẳng hiểu dạo này đại hoạn cái kiểu giè ấy... chẳng đến mức thế.... thế nào là con gái... thế nào là đòi hỏi... vớ vẩn thật... đòi hỏi gì mà đòi hỏi... có đòi hỏi cái gì đâu... đùa cũng ko đc...:| bực hết cả mình... suốt ngày cãi nhau...:| cãi gì mà cãi...chẳng lẽ nó mạ kín cả người mình để đến mức ko ai nhìn đc ra nữa ah... bực... bực... bực... bực... off luôn cho gọn... bực thế ko biết....:| bực... bực... bực... bực.... bực.... bực.... BỰC!!!

còn cả thi với cử... còn cả cái vớ vẩn kia... một đống những thứ ngớ ngẩn... chán lắm rồi... có cái quái gì... thế chẳng lẽ mình ko biết ah... ko nhìn thấy ah... ko cảm nhận ah... đòi hỏi... thế nào gọi là đòi hỏi... ngớ ngẩn... vớ vẩn... lôi thôi...

ghét!

ko muốn lúc nào vào đây cũng nói đúng 1 câu đâu :)
nhưng mà chán quá
chả muốn làm gì hết
vô ích hết
vô nghĩa hết
làm để làm gì cơ chứ

em ơi, chả muốn làm gì hết còn hạnh phúc gấp tỷ lần phải làm những việc mà mình ko thích hay ghét phải làm. Ko có niềm vui đâu có nghĩa là đau khổ, nhỉ ? :D

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
ko muốn lúc nào vào đây cũng nói đúng 1 câu đâu :)
nhưng mà chán quá
chả muốn làm gì hết
vô ích hết
vô nghĩa hết
làm để làm gì cơ chứ
Vợ ơi , thế không muốn chồng về à :D chán là chán thế nào , thi không tốt thì cố mà thi . Còn mọi chuyện thì có gì buồn phải kể cho chồng chứ :D
HÔm nay đúng là slack day :)) học 3 tiết đầu xong free hết phần còn lại :)) học Bio

Back
Bên trên