Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đọc blog của Hằng, thấy mình và nó khác nhau nhiều quá, hay là vì mình đã qua cái tuổi ấy rồi. Ông mất đã 2 năm, thế mà hôm nay, nó ở nhà 1 mình, ngồi viết blog, nó khóc. Còn mình, từ khi ông mất, mình chỉ khóc có 1 lần. Và gần như ko nhớ ông0:) . Vì có lẽ là ông và mình xa nhau quá, đúng hơn là ít tiếp xúc với nhau, ko như bà, hay như ông bà ngoại. Nhưng Hằng nó cũng có khác gì mình đâu, có lẽ là do tính cách của 2 đứa khác nhau0:)
Mình vốn là 1 con bé không giàu cảm xúc...:|

Xóa 1 đống contacts trong list, nhẹ nhàng như gió thoảng qua 0:)
Xem phim đã, tối mai ngồi xóa tiếp... |-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Những lá thư...

Kưng ơi , hôm qua nhận tin kưng anh đang nửa tỉnh nửa mê :D có chuyện gì mà mẹ con căng thẳng thế ..
Mày nghĩ cho cả nhà thế thì tốt nhưng cũng nên nghĩ cho bố mẹ mày . Bố mẹ mày cũng đâu có mong muốn đi tối ngày như thế . Có thể bố mẹ mày biết ông bà buồn nhưng đấy là công việc , không thể theo ý của mình được . Mà bố mẹ làm việc chăm chỉ cũng chỉ để kiếm tiền nuôi mày với phụng dưỡng ông bà mày thôi mà .. Cũng đừng trách quá !!
Kưng ơi , chúc mừng sn nhé :D cái thiệp anh gửi nhầm đã về đúng chủ chưa ?? :( chết thật , nói lại email đi để lần sau anh còn gửi đúng người :D

Re: Những lá thư...

Mày chả hiểu gì cả, tao bực 1 cái là mẹ tao quen cái kiểu làm sếp ở cơ quan rồi, về nhà thích ra lệnh cho mọi người, bố con tao ức chế quá vùng lên đấu tranh. tao ko trách mẹ tao, tao chỉ ước thôi mà. Diên nhất là hôm qua mẹ tao nói một câu làm cho tao khóc hết cả nứoc mắt. Hôm này sn mà mắt sưng thế này, mất cả xinh!
Thank u anh Nguyên nhá, mà sao anh Nguyên reply nhanh thế, kưng vừa post cái đã có người chia sẻ thế này, hay thất!

hôm nay sn mà cãi nhau với mẹ, mẹ dỗi ko thèm lên chúc mừng sn mình...!
that does hurt, really....

Chúc mừng SN em Trang, mong là mẹ em sẽ bỏ qua để em có 1/2 ngày còn lại vui vẻ ;)

uhm ờ ...hôm nay mở sổ thấy sn Dòi ... HaPPy Birthday ;)

:) Em Trang cứ bình tĩnh nhé :D Sinh nhật mà ko vui vẻ thì sẽ làm bạn bè em mất vui đấy :))
:) Hôm nay thật tuyệt :D Ngày mai cũng phải thế :D

----------

:) Em Trang cứ bình tĩnh nhé :D Sinh nhật mà ko vui vẻ thì sẽ làm bạn bè em mất vui đấy :))
:) Hôm nay thật tuyệt :D Ngày mai cũng phải thế :D

Ôi dạo này ta thật là yếu kém đấy /:) Giờ đến cả những khả năng như hót, câu kéo ta cũng kém đi rồi... ôi, chán thật đấy!
Cái kiểu đùa nửa Nam nửa Bắc này khiến cho ta trở thành một cái thể loại thật là nhõng nhẽo đấy /:)[-x

mệt quá, mình sẽ trở thành một đứa hư đốn mất

không muốn thế đâu nhưng thật sự là rất mệt...không được thì thôi đi mà, sao cứ phải thế, 1 người chưa đủ hay sao.....

mình đã hư thật rồi:(( chỉ những đứa hư mới thế này:((

Hôm nay đi đến.... vẫn thấy đẹp :x thấy bình yên như ngày nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:

nắng nóng quá, thực ra cũng chưa đến mức nóng lắm! nhưng vì trời cứ hết nắng, rồi lạnh, rồi mưa, rồi nắng, rồi nóng, đeck chụi được. Làm cho tinh thần làm việc ko mấy hiệu quả............

Biết là ko nên viết NK ở đây, nhưng dù sao thì hôm nay viết, để ngày mai ngày kia, nhẹ lòng hơn, vui vẻ hơn, còn hơn là cứ âm ỉ trong lòng mãi0:)
hurt, crying,... Cảm xúc k tự nhiên sinh ra hay mất đi, nó chỉ chuyển hóa từ người này sang người khác8-| . Mấy hôm nay, tổng cái sự vui vẻ và khó chịu của mình trong 1 ngày là ko đổi thì phải0:) |-) . Thôi vậy, cố gắng hơn, mình nhận ra là cứ chán chán thì có lẽ còn tốt hơn. K sao mà, dù sao thì mình tin là mình có thể làm chủ đc mình.
Both of us are selfish. Xét cho cùng thì dù em có thông minh, dù em có biết nghĩ, thì em vẫn cứ trẻ con, vẫn cứ vô tâm và ích kỉ thôi, phải ko0:) . Tốt nhất là ko phụ thuộc vào ai, và ko ai phụ thuộc vào mình, 1 đứa như em như thế thì tốt hơn. Nói ra những lời như thế này vào lúc này thật là ngốc nghếch.
Giai đoạn này, là đến bao giờ0:) . Chẳng ai có thể giúp mình cả, chẳng ai có thể nói cho mình biết mình nên làm gì, chỉ có mình thôi, chỉ có mình có thể động viên mình, chỉ có mình có thể chỉ cho mình biết làm thế nào là nên, là ko nên. Mình vốn bản lĩnh mà, đâu cần phải dựa vào người khác, những chuyện vặt vãnh mình có thể tự giải quyết đc mà. Con người ta sinh ra cái gọi là kiềm chế để làm gì chứ. Mình tin là mình sẽ vui vẻ lại thôi:)>- . Dù tương lai có ra làm sao, dù rồi chẳng đến đâu, cũng kệ vậy. Quan trọng là trước mắt, và là hiện tại, hiểu chứ:)>- . Mình ko đc ích kỉ nữa, phải là mình chứ:>
Hôm nay buồn, hôm nay khóc, để mai vui, ngày kia vui, tương lai vui, vui như trc đây, vui ko nghĩ ngợi gì nhiều, như thế tốt hơn. Chẳng cần phải băn khoăn quá, hãy cứ vô tư như trc, thì khỏe hơn nhiều, phải ko|-)

I miss you.......8-|
:(
Je t' aimeb-(
[-x

oi oi , ăn no bùn ngủ quá , lâu ko lên 4rum nghịch , hehe , vừa post bài ham vui xong , hehe , " look only but not touch plz " :D ....

oi sao tôi lười học , bùn ngủ , chả có tinh thần gì cả... có đứa nó còn bảo mình chết đi nữa chứ .. ghe't vật ... lại còn kêu mình bắt nạt suốt ngày nữa... đánh nhau bi giờ... quát mình nữa chứ... nhìn mặt tát cho 1 cái nhăn nhở bi giờ.... con nhợn ủn à ủn ỉn

Đỗ Việt đã viết:
Xóa 1 đống contacts trong list, nhẹ nhàng như gió thoảng qua 0:)
Xem phim đã, tối mai ngồi xóa tiếp... |-)

có xóa em ko đấy 8-|

ốm roài chán quá .. tưởng khỏe mạnh thế nào chứ vừa mới thế đã ốm :(( chán chả buồn tán .. tự nhiên bị đau đầu từ khi nào thế này ?? 15 năm rồi ho hắng có bị đau đầu đâu ?? hay là ....

hay là bệnh nan y? :)) chết chết thế này thì làm ăn gì hả Nguyên? Thôi chịu khó uống thuốc vào ăn ngủ điều độ hè còn về thác loạn nhá!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
hay là bệnh nan y? :)) chết chết thế này thì làm ăn gì hả Nguyên? Thôi chịu khó uống thuốc vào ăn ngủ điều độ hè còn về thác loạn nhá!
Mày rủa tao thế đấy à ?? :(( trời ơi mệt quá , thế mà vẫn chưa được về nhà :( đau đầu quá :(( cuối tuần này thì khổ sở lắm đây

Back
Bên trên