Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hị :">
10 kẹo mút
1 bó hoa
Yêu thế :x
1 bữa tiệc nhỏ, 1 vòng đạp xe quanh trường, 1 bông hồng
Luvlyday :x

:( mình ghét kính :(( dù đã đeo nó được 8 năm nhg mình ghét nó :(( hu hu :((

kính áp tròng :-< hứ :-< đâu đâu cũng thấy khuyên ko nên dùng :-<

mổ , thấy bảo phải kiêng khem :-<

đâu mới là giải pháp ????

Thay mắt đi em :"> còn mỗi cách ấy là ok ;)) thích loại nào thì chọn mờ :-"

------------------------------

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Đang phí phạm thời gian một cách X( b-(

Rất là thông cảm với chị vì em cũng đang trong tình trạng như thế :'>

Hỏng máy rồi lấy cái gì mà chơi bây giờ =(( Bao nhiêu ảnh ọt của tôi =(( Nghe nói phải cài lại win =(( Trời ơi =(( :((

Mai đi thi RCV T_T từ tối đến nửa đêm :( VTV làm ăn như điên T___T
Thôi cố lên nào \:D/

Đang bị tra tấn một cách ngọt ngào bởi giọng hát của H : "> Công nhận là phê :" >
Vẫn đang nghe H =) ). Giọng hát của H tuyệt thật : )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày hnay vừa fởn vừa vui\:d/
iêu những ngày như thế này:x

Tự dưng thấy sướng toàn tập ý ý ý:x
Chat tới mờ sáng:"> Ngủ nướng:x dậy đi học thêm rất thú vị:x
Về trường chưa kịp ăn trưa đã bò ra sân đá bóng\:d/
Sung sướg bỏ đc 2 tiết anh KH:->
Đag sung sướng giở thì đc lũ ở lớp báo tin dữ kt Anh 2 bài 1 tiết=))
alo cho KH nhận tiếp tin dữ " việc của trg là việc quan trọng con ạh;;) con cứ đi đi nhưng bài này cô cộng điểm cho cả lớp còn con thì ko nhé;;)" >"<
Bị đau khổ tràn trề=(( cuối cùng tuyển nếm chiến thắng đầu tiên:x 2-0 ngọt ngào:x cóc tiếc cái điểm anh cô + nhé=; ( thực ra là có tiếc nhưng thấy rằng việc ra đi hnay là ko có j hối tiếc:"> )

Về trường chơi bời:x lượn lờ:x buôn dưa lê:x tối về bắt đầu chiến dịch ko onl ym

Ôi điên loạn:| Nói chung là ngày hnay nó cũg ko quá hoành tráng nhưng ko hiểu tại sao sướng thế\:d/

Yêu đời ngập tràn:x

Thật là tuyệt khi mà người ta yêu nhau bằng cách chăm sóc lẫn nhau chứ không phải bằng việc đòi hỏi và chờ đợi người khác thỏa mãn những mong muốn của mình.

Cứ có thêm một tình yêu trên đời, ta thấy thêm một tình yêu trong mình.

Trời lạnh như ở Hn bh lại càng muốn yêu í anh ạ :x
Thêm 1 đôi yêu nhau mình cũng yêu đời hơn 1 tẹo , thêm 1 đôi chia tay mình cũng buồn đi 1 chút.
~~~~
Amen [-0<

Trời lạnh như ở Hn bh lại càng muốn yêu í anh ạ :x
"Muốn yêu" là thích cảm giác yêu hay muốn yêu thật sự hả em? :D

Thêm 1 đôi yêu nhau mình cũng yêu đời hơn 1 tẹo , thêm 1 đôi chia tay mình cũng buồn đi 1 chút.
Thấy một đôi yêu nhau thì tăng yêu thương trong mình lên, để yêu đời và yêu người hơn. Còn thấy một đôi chia tay thì cứ coi nó là chuyện bình thường em ạ; chia tay là quyết định để mang lại hạnh phúc cho 2 người khi họ không thể hạnh phúc ở bên nhau mà. "Khi một cánh cửa đóng lại thì nhiều cánh cửa khác được mở ra", chắc em biết câu này mà đúng không? Cơ hội đến với tất cả mọi người, nó chỉ không trở thành may mắn khi người ta chưa chuẩn bị tốt hoặc khước từ (có thể là một cách vô ý thức) cơ hội ấy thôi.

Buổi chiều dễ chịu nhé em! ^^

cái bí mật khủng khiếp này có thể nói cho ai đây. Mình không thể chịu đựng một mình thêm nữa. Chỉ có thể nói điều này với 1 người, nhưng lại cũng là người mà mình không muốn nói nhất. Aaaaa, chết mất >"<

cái bí mật khủng khiếp này có thể nói cho ai đây. Mình không thể chịu đựng một mình thêm nữa. Chỉ có thể nói điều này với 1 người, nhưng lại cũng là người mà mình không muốn nói nhất. Aaaaa, chết mất >"<
Nói với con chuột chết đi em, hay là Thúy Kiều cũng được.

Back
Bên trên