Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mưa to gió lớn , đi học ret run cầm cập ... tháng 10 vẫn đẹp và đời vẫn xanh :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay mình được mơi khách
mình được bán hàng
mình được đến nhà Linh dê
nghịch piano
nghe piano
ăn uống no nê
ngủ nghỉ
chơi bời
mình được cầm đống tiền chạy hò hét điên loạn nữa chứ

quan trọng nhất là mình không cảm thấy bị bỏ rơi, cô đơn, lạnh lẽo blah blah

:* vui lắm các ty của mình à :*

anh ơi, trời thu nơi đây sao mà lạnh đến thế :-<

Gió khu em thổi tốc cả người đi >"<

ở nơi anh có thế không anh ?
Có vẻ như năm nay trời lạnh sớm em ạ. Ở Paris cũng khá lạnh, may trong nhà có sưởi nên cũng đỡ.
Chỗ bọn em chắc có sưởi tập thể chứ? Họ bật chưa?
Mùa đông sẽ lạnh lắm đấy em! Mùa đông Lyon có rất nhiều tuyết, chắc em sẽ thích.

I'm still trying my best to bury it deep down...
Trying and trying...
Haven't seen any success
: )
The 3rd minute of a new day
Will it take a long time?

Exhausted and gonna be crazy soon because of these work-loads ~x(

:eek: a có chắc là có rất nh tuyết ko ạ :eek: tại vì em hỏi các a chị ở đây, chưa ai bảo là ở Lyon có neige cả

bảo là chỉ có băng thôi, đi trơn lắm >"<
Các anh chị nào hả em, năm mấy?
Anh chỉ biết là hồi anh qua Lyon chơi, tuyết ào ạt, đi ra ngoài lún chân vào tuyết. Băng thì chắc chắn là có rồi, tuyết thì còn phụ thuộc điều kiện không khí, còn băng thì cứ dưới 0° là có. Chuẩn bị tinh thần tập trượt băng bằng giày thể thao đi, không là giập mặt :))

Những ngày lạnh và lộng gió như thế này luôn làm mình muốn con đường về nhà dài mãi dài mãi ra.
Cảm thấy nhớ 1 thời tuổi thơ : )
Dù sao thì t vs m cũng ở 2 thế giới khác nhau từ lâu rồi. Nhung nhớ làm j mong ngóng làm chi.
Có lẽ nên give up thôi : )

Trời mát :x Mỗi ngày đến trường là một ngày vui \:d/ \m/

Chỉnh sửa lần cuối:
ầy mình nói thẳng là mình không thích những người cứ hay xen vào chuyện người khác:|:|

A thích B. C là bạn không thân lắm của B. Thế sao C và một loạt D E F G H cứ phải hùa vào make fun of A là sao:|:|

Nchung là mìhh cũng k fảii hối hận lắm vì đời ai chả fảii mắc sai lầm 1 lần.

Cơ mà ghét cái lũ nhiều chuyện, mấy con hay kiếm câu chuyện làm quà và sẵn sàng bán bạn bè của mìhh để trao đổi được tí thông tin.

Khó chịu!!

vâng ạ, chắc em dập tắt ý tưởng mua rollers quá, trượt thế có mà giập mặt thật.
Nếu em muốn đi rollers thì tận dụng mấy ngày cuối thu, chứ mùa đông mặt đường phủ băng thì không ai đi em ạ. Tốt nhất là chờ sang xuân và hè hẵng đi, cảm giác sẽ tốt hơn, ngã cũng đỡ đau.

Việc học thì em nói sao anh biết thế, cái chính là giữ sức khỏe nhé! Trải qua một mùa đông đầu tiên ở đây, em sẽ khác. Chúc mọi việc của em thuận lợi nhé!

Anh Việt đang học hay làm gì ở P thế ah ?
Năm sau giá mà được sang ở với thằng Hưng nhỉ :-< :) Cố lên cố lên :D

Lyon 2 :)) cũng chả biết thế nào nữa :)) nhưng hiện giờ thấy hơi mệt mỏi rồi :) Còn 3-4 tháng nữa thôi :x Cố lên cố lên :x

Back
Bên trên