Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Có khi là mình bị H1N1 thật, nhưng mà kệ nó, đã lây cho 1 cơ số người và giờ đã khỏi :>

8-| e ơi là e b-( e mà có làm sao c ko có $ mà thay cho e đâu b-( :(( làm ơn bt cho c nhờ :(( c cần e :(( đừng giật nữa :(( cũng đừng xuất hiện thêm đường chết màn hình nào nữa :(( chị sợ e lắm rồi :(( c xin e :((

Càng ngày càng không hiểu và càng ngày càng không muốn hiểu.
Càng không muốn tự vật lộn với cảm xúc cứ hôm nay thế này hôm sau thế khác của những người nhạt nhẽo.
Mình ko phải là vịt cao su để người khác dùng làm đồ chơi nhé =;

@a Việt: ủa sao anh biết em ở Bagneux ạ? em ở cách Bagneux RER 10' bus. em đang học Paris 11 ah xD
anh học trg nào ah?

@Thủy: anh từng thấy em viết trong chữ kí của em thì phải. Thế thì em đi học cũng xa nhỉ. Anh thì Paris 4 em ạ.

Ừ, chắc là ở trong bài viết, anh cũng vừa cảm thấy thế.
Anh ở Paris, đi lại tiện hơn em, em đi thế mệt nhỉ! (được cái nhà ăn ở trường 11 tử tế nhất, ăn uống sướng hơn nhà ăn Crous ở các trường khác ở Paris :p)
Anh đang theo ngành linguistique informatique em ạ.

@a Việt: sao nh ng khen crous p11 thế :))
anh ở chỗ nào ah? tháng trc em ở 13ème, chỗ centre de culture Vn í đấy \:-d/

Mọi người khen thì anh không biết tại sao, nhưng cá nhân anh thì đã đến nhà ăn Crous ở Univ Savoie (không ở Paris), Crous Paris (ở Port-Royal), Crous của Univ Paris 3, Paris 4, Paris 9 và Paris 11. Trong những nhà ăn này thì anh thấy ở Univ Savoie và Paris 11 là ổn nhất (cả về chất lượng món ăn lẫn phong cách phục vụ).
Anh ở gần La Défense em ạ. Em ở một mình hay cùng ai khác? Chỗ trung tâm văn hóa ấy có phải ở 19 phố Albert không?

@aViệt: đúng chỗ đó đấy ạ :)) hôm hội sv anh đến k ạ?
ôi La Defense ah :eek: ngon nghẻ thế anh 8->
em ở maison, cùng tầng vs 1 chị ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hưng: anh cứ tưởng anh có số của em rồi, mà nhìn trong điện thoại lại chẳng thấy. Để anh gửi số của anh cho em qua tin nhắn vậy. Toussaint lớp cấp 3 anh tụ tập ở Paris rồi em ạ, nên anh không đi được đâu :D Lúc nào em lên Paris chơi đi!

@Thủy: hôm trước anh có đến đấy xem triển lãm ảnh Hà Nội :D Chứ ngoài ra anh không tham gia vụ nào của hội sinh viên cả.
Ở trên anh liệt kê thiếu Crous trường Paris 13 và Cité Universitaire :p
Em ở đấy vui chứ? Đi chợ tiện quá nhỉ!

Ts có cái chuyện bé tí mà làm ầm lên. Cứ như vip ấy. Ích kỷ vãi ạ #86

you are the only one that I'm willing to give up everything to get. but now I don't even have anything left. hahahahahahahah I'm just missing you like hell. even though I don't really know which 'you' I'm talking about.

stop babbling. and start countdown. 42.

Back
Bên trên