Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Anh học Dương ạ. Em sang đây được thì tốt, lúc đấy kéo Hưng lên Paris, anh em mình tụ tập một (hoặc vài) bữa cho vui :D

" đừng làm người khác đau em nhé, không thì em sẽ đau nhiều hơn đấy "

8 - |

Mình... bị điên b-(

Khả năng học thuộc lòng của mình là vô đối + vô đối + vô đối :> :> :> =))

Hự =(( cả đời mình sợ nhất là cái cảm giác ấy ... cái cảm giác dửng dưng vì một thứ tưởng như sẽ gặp lại nên sẵn sàng vội vã ra đi, rồi đến khi nó biến mất và không bao giờ còn cơ hội để nói farewell với nó nữa thì ngơ ngẩn đến mãi mãi... my sweet house... I will miss you damn much :((
But at least, I know you'll have to belong to others soon :))

Tôi sắp phát điên lên vì cái gia đình này rồi !

Chỉnh sửa lần cuối:
ngày ý nghĩa nhất từ trước tới h:x
Ko biết sau này có còn những chàng trai nào cho mìh tình cảm đẹp, trong sáng và nồng hậu tới thế như những chàng trai a2:*

the most memorable day:x

zai a2:x a2:x
ko muốn viết n`:x ai tới trường chiều nay sẽ biết thế nào là a2:x ai đứng chào cờ sẽ biết những j tuyệt vời các bạn nam a2 đã làm:x

Và chỉ có các bạn nữ a2 mới thực sự cảm nhận đc thế nào gọi là hp:x

Iêu ngày hôm nay:x

Có lẽ sẽ là 1 đêm ko ngủ với fb, ảnh, clip, ym:x và loveeeeeeeeeeeeeeeeeee

mình thật một câu là mình yêu đời vãi đái í, sao cuộc đời đẹp thế nhỉ :x

102 tin nhắn chúc mừng sinh nhật : )).
Mỗi H nhất quyết không chịu chúc mừng sinh nhật mình. Dù là người duy nhất gọi điện : ).
Rõ là biết cách (hay còn gọi là "quá máu") trở nên khác biệt mà : )), mà đúng thôi, khác thật mà : ))

Chỉnh sửa lần cuối:
Một người đàn ông khi yêu 2 người, dù muốn hay không muốn, dù cố tình hay vô tình cũng đều làm những người đàn bà của mình đau.

Những người đàn bà dù muốn hay không cũng sẽ vì nặng lòng mà chẳng rời bỏ được người đàn ông mình yêu.
Dù có là người đến trước hay đến sau, dù có ở khía cạnh nào, họ cũng sẽ bị đau.

Người đàn ông khi không muốn làm tổn thương người này thì sẽ làm tổn thương người kia.
dù muốn hay không muốn, họ thế nào cũng sẽ bị rất đau.

.. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng ngủ dậy thấy lòng chợt nhẹ
một ly cafe k sữa ...
kẻ đi còn những người ở lại, rốt lại có ai là người vui ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng nay mình đã nhận được món quà 20/10 đẹp nhất:x Đó là ngủ quên đến 11h nhưng cô ko điểm danh :x

102 tin nhắn chúc mừng sinh nhật : )).
Mỗi H nhất quyết không chịu chúc mừng sinh nhật mình. Dù là người duy nhất gọi điện : ).
Rõ là biết cách (hay còn gọi là "quá máu") trở nên khác biệt mà : )), mà đúng thôi, khác thật mà : ))

Chúc mừng sinh nhật thằng anh.
Chẹp cứ 20 tháng 10 là nhớ ngày đầu tiên gặp em Jun và là ngày được anh King đèo về từ sn anh Bình =__=

Back
Bên trên