Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

thức dậy khá bực bội vì... không biết:(
nhớ lại hôm qua lại thấy khá buồn, bởi vì... không biết:(
dự đoán ngày hôm nay sẽ cực kì vui vì... không biết:(

Ôi thiểu năng quá, cái j cũng không biết. Phải chăng ta đã bị vô não:(( hình như bệnh này đi với nhau nhiều là lây đó các bà:(( ngày xưa mình cũng không đến nỗi ngớ ngẩn thế này...

Những gì không cần thiết thì dẹp đi nhé! Đôi chân phải tự đi, không thể để tay kéo lê mãi như vậy được! Lười là béo đó nghe chưa:))

vì sao cứ 1 năm lại có vài người ra đi
đến bao h thì lớp Anh 2 chỉ còn lại mình tôi : ))

ôi, Giang Văn Minh dúng chỗ mình học đàn. Tẽo rồi :((

Bọn Quân Y đểu thật =(( Làm sao mà có 23,5 khối B chứ :((
Điêu toa ế :(( Rõ ràng so đáp án phải dc 25 chứ :((
Kệ :-< Đằng nào cũng k thèm học cái trg đấy :-< Láo toét thật :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
hi hi ha ha ;)) hô hô hê hê;))

bạn cũng thật là=)) cái ảnh có 5 con ng` bạn đều quen biết ( thậm chí là thân ) ít ra bạn cũng phải tag cả 5 chứ ;)) bạn lại đi tag mỗi 1 :-" mình đã để cái ảnh ý tận 5 người mình ko tag ai, chắc mẩm mồi lộ thế này chắc chả ai cắn câu =)) ai ngờ đúng là iêu vào thì bạn đần đi nhiều đấy =)) mình thất vọng về bạn quá :-"

ai chả biết là bạn chỉ cần tag mỗi 1 để đến lúc bạn vào xem ảnh của ng` ta cho nó tiện chứ j` :-" cơ mà chả hiểu bạn giấu giếm để làm j` nữa =)) thôi thì kệ bạn =))

à mà á lại chuyện hqa =)) con bé hem có $ lẻ nên mình đã trả hộ ;)) đằng này bạn lại còn đưa lại $ cho mình :eek: mình chả hiểu $ nong ra răng :-?? bạn cũng chả nói với mình j` cạ [-x mình đi hỏi thì con bé líu nhíu ngượng ngùng bảo bạn trả hộ rồi =)) ôi mình buồn bạn lắm =))

chả hiểu kín cạnh ở cái chỗ nào=))

Box 06-09 sắp di cư rồi đ%-(...

Tự nhiên quặn ruột :l-) ~:>. Như kiểu sắp đến lượt mình ý :frown: .

Chúng mình cần j ở nhau?
Chẳng cần j đâu ấy ạ
Chỉ cần ở bên nhau, thế là quá đủ rồi :)
Mùi thơm của tớ ạ >:-D<

Box 06-09 sắp di cư rồi %-(...

Tự nhiên quặn ruột :l-) ~:>. Như kiểu sắp đến lượt mình ý :frown: .

con bé này :) sao lại nói ra cái điều ko đáng nói thế :))

Nhưng mà nhìn cảnh chia cắt rồi tưởng tượng ra cảnh 2 năm nữa mình cũng phải thế buồn lắm :sigh: .
Mà em sửa lại:
Tự nhiên quặn ruột :l-) ~:>.
Mà sắp đến lượt mình rồi ý :frown:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên