Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

@Shit: năm nay colorful bảy sắc lên ngôi thay cho màu tím năm ngoái mà 8-> Cái ấy gọi là hợp mốt chứ ;;)

Cơ mà cái tình yêu í nó xuất phát tự sâu thằm tấm lòng em, mà bất ngờ nó lại hợp mốt của giới trẻ thế kỉ 21 chứ 8->.
Âu mình cũng là người không bị sự đồng bóng của bản thân làm tụt hậu với thời đại đi:">

:*:*:*
Love you till the end :x

Úi đang xem Ps I love you thì thấy bài này.

-----
Whoai` vậy là anh cũng đã từng có ny đấy, ny của anh quá tốt, còn anh thì không thế. Chắc chắn có hơn 5 người gọi anh là kẻ có hạnh phúc tận mồm rồi mà không biết hưởng, anh biết, anh xin lỗi, xin lỗi tất cả mọi người, anh xin lỗi..

y một người là khó
quên một người còn khó hơn
có lẽ là thế
vậy thì, tớ sẽ làm thế để ko làm tổn thương cậu :)
xin lỗi nhé

Từ lúc đi mùa hè xanh về , bao nhiêu là việc xảy ra, : Gia đình và những người bạn :(

Tinh thần xuống rõ, xờ trét nặng =))

Ở nhà thì hay bị mắng, toàn những chuyện đâu đâu, học hành, nhà cửa, vườn tược :|

Còn mấy người bạn , một đứa thì thẳng thừng trả lời khi được nhờ dăng kí tín chỉ =)) mày làm tao thất vọng quá mày ạ :( Tao không nghĩ lại như thế đâu :(

Và người bạn mà nó thường xuyên nói chuyện,thân thuộc và gần gũi tự nhiên mất tích. Mình có làm điều gì có lỗi với bạn không ?? Hay điều gì xảy ra với bạn rồi :| Đt hỏng, hôm nay mới lắp sim vào máy mẹ để nt :| chắc chắn là có việc gì rồi :| cách trả lời cũng khác thế ?? không nói ra được sao ?? Bất an và lo lắng :| Dù có gì thì cũng vui lên :) giống mấy tháng trước ý :D :)
Mấy đứa em, những người bạn nhỏ tuổi báo tin đỗ đại học, nó cảm thấy vui :)) :D chúc mừng các em nhớ :)

Mơ vs chả mộng, mơ vs chả mộng ~x( chả lẽ làm viên thuốc ngủ cho nó sâu cho nó nhẹ cái đầu =;
I'll treat you exactly the same way you treat me :x it's a promise from the beginning already, isn't it? ;;)

Hôm trc chị gọi em k biết, tại lúc đấy k ngồi ở máy :-<.

Things keep getting harder, and harder, and harder, and harder, and harder, and harder, and harder, and harder, and harder...

mình là 1 người rất dễ lấy cảm tình nhưng lại ko dễ lấy đc tình cảm :))

Chơi game đến lúc k phân biệt đc màu đỏ cả màu đen thì nên dừng lại =;.

Làm sao để cắt tóc mà k bị mẹ mắng:-s

Xin đừng đến nữa, giấc mơ kia...

Bởi vì em vẫn chỉ là một cô gái yếu đuối đang cố chứng tỏ mình...
Bởi vì em chưa đủ dũng cảm để đối mặt và nhìn lại...
Bởi vì em sao có thể quên tất cả những điều tuyệt vời đó chỉ bằng đơn vị năm?...
Bởi vì trong giấc mơ, em đã làm lại tất cả để tránh cái kết thúc em không bao giờ nghĩ đến. Và khi tỉnh lại... em chẳng thay đổi được điều gì...

Xin anh, đừng quay lại trong những giấc mơ của em... để thời gian làm lành vết thương em day dứt mỗi đêm... để em có thể tiếp tục một điều gì đó...

An lành nhé, tình yêu của em...

Mai đi nhớ, 9h cổng trg`, xong đi đâu hả cô :))

Lâu k đc mặc quần đùi nhớ quá =((

cơ mà:( mình mua đồ có khi còn bị đắt hơn sis Tân shop ở bển :-< mà lại còn chả bằng :-< :((
Tự nhiên lướt qua lại thấy có tên mình nho nhỏ nằm cuối màn hình =)) cứ gọi là giật cả mình :"> chị mới ăn chơi bỏ ra 40e mua 1 cái quần trắng đấy :(( thế có hư hỏng không :(( căn bản nó Sale từ 260 xuống nên là lại quyết định đầu tư làm của hồi môn cho cháu gái =))

Hôm trc chị gọi em k biết, tại lúc đấy k ngồi ở máy :-<.
Ờ, thế bao h mà online thì sáng cái nick lên, tại chị thấy Psychologist của chị bị tâm lý nên sợ ảnh hưởng đến chất lượng tư vấn sau này :">
_ _ _

I know these terrible days will come, when I suddenly miss you extremely and can't prevent the memory from coming back.
Tell me, have we ever loved actually?

ko chả hư hỏng đâu :"> e mà là c e cũng mua :">

-------------------

đùa chứ đọc cm ảnh của Bí xinh mà sướng âm ỉ cả tối=))

cả lũ đen thui sao con Trúc trắng thế =)) há há :"> ko phải do ánh sáng ánh seo nhá [-x do mình dạo này chăm tắm bằng dove đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Zephyr song, cho tròn 3 năm trước. Hồi đó mình 17 tuổi, bây giờ mình 20 tuổi. Hồi xưa mình rất trẻ, còn bây giờ mình trẻ con.

Trên đời ko ai tốt = B cả >:-D< Nếu là không phải là B hiền và vị tha của c chắc giờ con đã bị khoảng 200 người ném chuối vào ảnh trên bàn thờ rồi. Nếu là ng khác chắc ko có chuyện khi cái 'good thing come to an end', c với B vẫn là chiến hữu tốt của nhau. Có thể ngay từ đầu c và B đã không hợp để làm 'ny' rồi :') Cảm ơn B vì c đã có 6 tháng hạnh phúc ra mặt, ai cũng khen xinh ra:'). Xin lỗi B vì c là đứa hạnh phúc bay vào mồm rồi mà cũng không biết ngậm lại : ) Xin lỗi B vì đến h c của B vẫn chưa lớn. Có lẽ c phải đọc Tình yêu thời thổ tả thôi :(

Ôi, Zephyr song và Hooray của c :x

1 ngày lặng!ngồi đơ trước PC!lòng ngẩn ngơ!
......................

Back
Bên trên