Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Có mùi gì đó mát như nước hoa mùa hè của anh nào đang vây quanh 8->

Có bạn nào mởi mình đi xem lại Ice AGe 3 ko:(( Hay quá í mà mình hết tiền rồi :-<

hi hi ha ha ;)) hô hô hê hê;))

bạn cũng thật là=)) cái ảnh có 5 con ng` bạn đều quen biết ( thậm chí là thân ) ít ra bạn cũng phải tag cả 5 chứ ;)) bạn lại đi tag mỗi 1 :-" mình đã để cái ảnh ý tận 5 người mình ko tag ai, chắc mẩm mồi lộ thế này chắc chả ai cắn câu =)) ai ngờ đúng là iêu vào thì bạn đần đi nhiều đấy =)) mình thất vọng về bạn quá :-"

ai chả biết là bạn chỉ cần tag mỗi 1 để đến lúc bạn vào xem ảnh của ng` ta cho nó tiện chứ j` :-" cơ mà chả hiểu bạn giấu giếm để làm j` nữa =)) thôi thì kệ bạn =))

à mà á lại chuyện hqa =)) con bé hem có $ lẻ nên mình đã trả hộ ;)) đằng này bạn lại còn đưa lại $ cho mình :eek: mình chả hiểu $ nong ra răng :-?? bạn cũng chả nói với mình j` cạ [-x mình đi hỏi thì con bé líu nhíu ngượng ngùng bảo bạn trả hộ rồi =)) ôi mình buồn bạn lắm =))

chả hiểu kín cạnh ở cái chỗ nào=))

ko phải đần đâu bạn ý cố tình đấy =)) suốt ngày khoe loạn lên xong bảo chuyện này bí mật lắm đấy ko đc nói với ai đâu nhé =))

Vừa mượn được cái Sắt-6:D Cố tận hưởng 3 ngày rồi đi nối lại dây cho kưng:)) $ is cumming :x:x:x 1 con điện is cumming toe toe <:p

Vừa mượn được cái Sắt-6 Cố tận hưởng 3 ngày rồi đi nối lại dây cho kưng $ is cumming 1 con điện is cumming toe toe

=))

Giờ mình chỉ ước 1 ngày 24h toàn là ban ngày thôi. Mình sợ ban đêm lắm, sợ bóng tối lắm. Chưa bao giờ sợ đến thế cả.

Cái kiểu làm việc ntn thật là khó chịu...
Thật là đọc đoán, gia trưởng :-< Làm sếp kiểu j k biết :-j
May mà còn có 2 tháng nữa thôi... Sao mình chịu đc suốt cả năm qua nhỉ????
Ghét vật vã.... khó chịu quá..... :(:)(:)((

hix sao hình tượng thay đổi nhìu quá
mình chả thik tẹo nào
thui nhưng mà tình yêu mù quáng nó thế :))

Hôm nay Dol và mình đã hú hí cả nhau:-"

@ a Mai Văn Hiếu: em thích cái sign;)

Có phải trong lòng còn tình cảm thì người ta còn thấy buồn không? Hay đấy chỉ là một phút giật mình vì kỷ niệm tràn về?
Ôi mình ghét những dòng chữ đó, mình ghét người đó, mình... sai rồi.
Tại sao cứ google như một đứa mộng du như thế? Tại sao cứ click vào, nhìn hình để... đau?

thế đấy, chắc bạn cũng hiểu cho bạn nhể :( bạn cũng thấy chả biết phải làm sao nữa :( thôi phó mặc số phận vậy. haizzzzzzzzz. anw mình cứ vui đã nhể :x

tại sao cứ phải co nhg lúc ntn, tại sao mọi thứ lại rắc rối và mệt mỏi đến thế. Tại sao ng ta k hiểu nhau, tại sao ng ta k chia sẻ với nhau, tại sao ng ta hay vô lý với nhau, tại sao ng ta phải stop đến với nhau, tại sao ng ta phải suy nghĩ lại, tại sao ng ta hay dỗi hờn nhau mỗi khi xa nhau, tại sao ... tại sao ...

Hai năm trước tự hỏi học rồi sau đi làm để làm gì.
Hai năm sau cũng tự hỏi vẫn một câu đó.
Học với làm cuối cùng để làm cái đếch gì nhỉ :))

Back
Bên trên