Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Thế không học với không làm thì sẽ làm cái quái gì nhỉ?:))

còn 1 tháng nữa 1 mùa giải mới lại đến :x
mong rằng với những nhân tố trẻ ( như michel <--------):x
nhà tài trợ mới
thành công sẽ đến :x

Cookie Cookie Cookie :x
Chocolate Chocolate Chocolate :x
Even though money cannot do everything, it is capable of doing many many things :))

ngủ ít cũng sưng mắt, ngủ nhiều cũng sưng mắt :(( mắt ơi m muốn t làm thế nào với m đây :-w

hqa lượn cả e Chi superkute, mua được quyển sổ ngày tháng ưng ý cực kỳ ý :x mình hứa cả các bạn là từ h` mình sẽ hem bh lỡ hẹn b-) mỗi tội bìa e ý ghi là study plan, mà bên trong em ý thì toàn lịch ăn chơi hẹn hò với các bạn :"> hic ngại quá :"> đã thế vì e ý quá xinh đẹp nên đi đâu mình cũng khoe nữa :"> study plan =)) xa xỉ :"> từ nay mình sẽ gọi e ý là pink :x với tông hồng chủ đạo thì cái tên ý cũng ko có j` là ngoa dụ cả :">

e Chi thấy mình mua, cũng đú rước ngay 1 em về =)) khổ thân e Thủy ai bảo mua trước, ko dùng đồ ba được :-" mỗi mình với e Chi dùng đồ đôi :x yêu lắm :* trêu cho e ý tức chết thôi :-" hô hô :-"

à vì mình học giỏi rồi < thày nói phát là mình biết ngoa dụ =)) > nên thày quyết định rút cho mình xuống 1 buổi / tuần với 1 vài lý do, chủ yếu là từ h` bài dài và khó rồi, tập 1 tuần mới trả được bài, 2 là học thế cho tiết kiệm và 3 là : dạo này thày bận =)) ối giời chả hiểu đâu mới là chủ yếu ;))

thôi thì học thế có lợi cho mình hơn :-? tiết kiệm và hiệu quả hơn thật :-? thày mà lại :> nói cấm có sai b-)

nhân tiện sau 1 t/g chiêm nghiệm, thì mình rút ra kết luận là ko được lấy a nào làm nhạc công hay làm j` j` đó liên quan đến âm nhạc ^:)^

1 bài poz dài ngoằng theo đúng nghĩa nhật ký nhạt nhẽo :"> hi hi

thiên thần của ấy đã đến... bay đi nhé ^^

đón nhận những ngày hành xác tiếp theo với cô Dung:)) tự hỏi cô có thấy lao lực khi phải ngồi dạy hay không ( nhất là 1 khi trong lớp có 1 những nhân tố vô não hoàn toàn như mình:"> ). Cái phòng hnay tháo hết quạt tường để sơn, khổ thân cô, HOT ơi là HOT:)) vì sức khỏe, mai nghỉ cô nhé :) cô nhé:-s cô nhé:((

thật ra chẳng riêng j hn
mà là câu chuyện xảy ra hàng ngày
nó cảm thấy buồn và tiếc nuối những giây phút đẹp đẽ đã có trước kia

Buồn đời ngồi viết essay
Viết đi viết lại buồn ơi là buồn ...

Hnay mình bị điên, xương cổ dạo này ngủ ít bị loãng, nói nghe bùi phát là gật luôn, 100 trang 3 ngày, mình bị điênnnnnn rồi :|

Ôi còn bạn, bạn làm tớ thất hết cả vọng:-< Tớ thà nghe 1 câu động viên suông, hão còn hơn là "Thôi đừng hy vọng gì, không phải là ấy đâu". Giống như kiểu hồi xưa nghe tin chàng trai thân thiết luhasu ủng hộ **** với ** mình cũng thấy toàn thân tự dưng giãn nợ không đều. Haiz, tớ tức lắm đấy, tức cực kỳ đấy >.<

Gà đã về VN..:x
Mai chắc là ko đi chạy :-$ Thế là béo vẫn hoàn béo :')

Tâm trạng bây h là hoàn toàn chán chường. Hết thứ 6 này đến thứ 6 khác trôi qua, thứ 6 nào cũng phải lên kế hoạch cẩn thận, ko nhỡ phát là nhỡ luôn cả tuần. Thứ 6 này là for cháu:|, nghĩ đủ các ngõ ngách HN xem còn chỗ nào để rúc vào ko thì hnay:-< chả hiểu sao vì một câu phi động viên của chàng trai thân thiết Tv, chán chả buồn rủ cháu bé đi chơi nữa. Tự nhiên cái sự chần chừ của bé, từ trạng thái sương khói ảo ảnh trong đầu đã hiện ra rõ mồn một =.= Nếu tớ k phải là cái gì cả, cũng chả cần cậu phải nói cho >.< ..

Viết một bức thư dài, bỗng dưng ngập ngừng không muốn gửi, buồn cười thật, hóa ra đây mới là lần đầu tiên viết thư tình.
Mọi thứ vậy là bắt đầu lại từ đầu, sau bao nhiêu kỉ niệm, bao nhiêu chuyện đã trải qua, cảm xúc lại như lúc mới bắt đầu, hi vọng và chông chênh. Con gái lúc thế này, lúc thế khác, chẳng thể nào biết được rốt cục sẽ thế nào.
Lạ thật, em chẳng phải quá xinh, chẳng phải quá nổi bật, anh đã gặp, đã thích nhiều người con gái tuyệt vời nhưng chẳng ai khiến anh rung động nhiều như em, một cô gái hết sức bình thường.

Anh nhớ lần mình đi ngắm bình minh, nhớ những buổi tối cùng nhau đi dạo, nhớ con sông hai bên bờ mọc đầy cỏ lau, nhớ những lúc giận hờn, nhớ những cái ôm thật lâu, nhớ những mảnh giấy viết cho nhau, nhớ những lần em tựa đầu vào vai anh ngủ. Nhưng rồi anh vẫn chẳng thể biết được, anh là gì trong trái tim em? Lời nói con gái vốn chẳng thể tin được, mà lời nói của em lại càng làm anh thêm rối trí.
Dù sao, anh cũng sẽ không từ bỏ đâu, vì anh đã tìm thấy em rồi.

Dia sắp đi rồi:x Sắp k phải gặp nữa rồi:x

Sang bên đấy chắc nhiều gái xinh lắm nhờ 8->

ngày hôm qua và mấy ngày này??
thế rốt cuộc e là cái gì trong mắt anh hở=)

Đôi khi tình yêu không đơn giản là một ánh mắt nhìn...nhưng tình yêu cũng không đơn giản chỉ là lời yêu...
Muộn rồi, anh ạ!

thế là xong rùi
vậy là lần cuối này chưa chắc đã được tổ chức
chán thật đấy...
lại ở nhà
hè mà sao buồn vãi...

Hnay mình bị điên, xương cổ dạo này ngủ ít bị loãng, nói nghe bùi phát là gật luôn, 100 trang 3 ngày, mình bị điênnnnnn rồi :|

Ôi còn bạn, bạn làm tớ thất hết cả vọng:-< Tớ thà nghe 1 câu động viên suông, hão còn hơn là "Thôi đừng hy vọng gì, không phải là ấy đâu". Giống như kiểu hồi xưa nghe tin chàng trai thân thiết luhasu ủng hộ **** với ** mình cũng thấy toàn thân tự dưng giãn nợ không đều. Haiz, tớ tức lắm đấy, tức cực kỳ đấy >.<

Gà đã về VN..:x
Mai chắc là ko đi chạy :-$ Thế là béo vẫn hoàn béo :')

Tâm trạng bây h là hoàn toàn chán chường. Hết thứ 6 này đến thứ 6 khác trôi qua, thứ 6 nào cũng phải lên kế hoạch cẩn thận, ko nhỡ phát là nhỡ luôn cả tuần. Thứ 6 này là for cháu:|, nghĩ đủ các ngõ ngách HN xem còn chỗ nào để rúc vào ko thì hnay:-< chả hiểu sao vì một câu phi động viên của chàng trai thân thiết Tv, chán chả buồn rủ cháu bé đi chơi nữa. Tự nhiên cái sự chần chừ của bé, từ trạng thái sương khói ảo ảnh trong đầu đã hiện ra rõ mồn một =.= Nếu tớ k phải là cái gì cả, cũng chả cần cậu phải nói cho >.< ..

Chị ơi em mất số nên k nhắn tin cho chị đc. Anh Lân Ốc có dạy buổi tối tối 2 4 6 từ 6 rưỡi đến 8h chị ạ.

-----
I'm so sick of being lied to :|.

thế là thế nào:))
dạo này ngồi toàn nghĩ ra cái linh tinh qá
đầu óc lộn tùng fèo:))

Back
Bên trên