Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Em thích những người mạnh mẽ như anh.
Em thấy em giống anh, cứ ngồi nói chuyện vui vẻ thì thật là thích, cứ tưng tửng thôi, chẳng thấy đâu là lo âu cuộc đời.

Nhưng mà, càng ngày em càng thấy em chẳng giống được anh. Lúc nào cần mạnh mẽ thì em lại yếu hèn. Em ghét em lúc này lắm.

mọi người lần lượt ra đi "tìm đường cứu nước"
... thấy thật lạc lõng
dù mình cũng trong số ấy ... :|

nhớ :((

hix ngày đấy ấy nói ra thì tốt biết mấy
mà mình là con trai mà éo nói thì đúng là ngu thật

fải làm thế nào bây h>
trong tình trạng này.......
mệt thế

Cái gì có thể làm con người ta xù lông? Lông có loại nhọn loại mềm, có loại mượt loại thô, có loại dựng lên được, có loại phải vuốt keo mới thẳng được, thậm chí nhím cũng có nhiều loại khác nhau.. Thế còn lông chuột thì sao =,=

Mình đang có cảm giác không tốt về hướng đi của mình gần đây khi tối nay mình đã nói với bé 8-> một số thứ đầy hằn học. Bé thì tất nhiên, khi bé nói là bé không có $ để đi chơi, có thể mặc định là bé là tỷ phú bé cũng chả thiết đi. Nhưng dù bé xiên xẹo lươn lẹo thế nào, bé vẫn là bé thôi, dù sao, gần đây bé đã bắt đầu giác ngộ một số yếu-chân lý, ví dụ như việc bé và tớ khác nhau và bé đang giống như một trò chơi của tớ. Nhất là sau cái câu nói của bạn quý hoá Tv hôm nọ-"ko phải ấy đâu", cảm giác lúc đấy, k giận Tv, ko chán nản, k mở nhạc đau khổ lên nghe, mà chỉ muốn lao đến cào chết thằng bé vừa sụt 5kg sau Mai Lĩnh ~.~

Mọi người chỉ giống nhau ở chỗ ai cũng chiến đấu, nhưng khi chiến đấu, ko ai giống ai. Có những người phát điên lên vì một việc con con rồi không những chả ai nghe mà còn bị lườm đểu chửi thầm là câu nệ tiểu tiết, dở hơi, tính như kứt... Có những người cả đời liêm khiết 8-> óc không bụi rậm, tim không nước thải, rồi điên lên vì 1 câu nói, 1 câu nói thôi =.= Chúng ta chiến đấu vì gì, vì những thứ khác nhau ~.~ Chúng ta xù lông vì gì? Còn tớ xù lông khi ấy bảo là "ấy không có hy vọng đâu"

Ôi những ngày dài....>.<

Đến trang 40 rồi, còn 50 nữa, mình bị điên ngay từ đầu:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Những lá thư ...

1 chút nắng
1 xíu gió..
...
muốn ôm cả Hà Nội vào lòng..
.
Hà nội trong tôi là Anh.

tại sao mình lại để mất nàng :((
sao ko dũng cảm hơn :((
mất ngủ cả đêm qua :((
ôi kỉ niệm:((

quen đạp quen phũ lắm vào =))

bh bị báo ứng nhớ, thích nhớ=;

đúng là phương trình của đời người là cân bằng nhất :))

Sau 1 ngày, từ 50 trang h mình còn 30 trang toàn chữ là chữ >< Đêm nay white nite mình anh cô đơn không có ai.......

Sao trường Ams mình lại đi sơn cái màu kinh khủng thế? Cứ như màu của... cái-mà-ai-cũng-biết-là-cái-gì-đấy í. :(( Cái cổng đã xấu giờ lại còn xấu hơn, kinh dị hơn. =((

Get da fu-ck outta my head, will ya ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô la la cuộc đời này vui quá cơ ... ăn em thấy thơ ngủ em mơ thấy sách 8-}

Cảm ơn bác H1N1 =))

Ôi tôi buồn cười quá, buồn cười lòi cả ruột ra ý =)) Ừ thôi cứ iêu nhau đi nhé, chúc vui vẻ =)) BUỒN CƯỜI LÒI RUỘT !!!!

Tôi không cần biết món quà ấy đẹp hay xấu :)) Tôi cũng mặc kệ nó đắt hay rẻ:))

Thật ngu ngốc khi nghĩ rằng có thể vứt nó vào mặt tôi:)) Ôi, cứ như đùa í :))

Vâng, tôi bỏ cuộc! Sướng chưa?!:))

Một ngày nắng...
Một ngày mệt nhưng cảm thấy vui vì đã làm hết sức mình. Đc hay ko...kết quả ko quan trọng nữa :D

Thax u for everything yesterday. It was meaningful ^0^

Back
Bên trên