Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

thỉnh thoảng lại ngã gục trên đường :)
ai đưa tay ra mình sẽ nắm lấy nhiệt tình :)
mà thôi
sẽ tự đứng dậy
phủi phủi
chạy tiếp ^^ nếu ngã lần nữa
sẽ nằm luôn =))

Chưa bao h thấy mình rơi xuống tới đáy vực như thế.
Lần cố gắng cuối cùng, cũng ko thành công. Luôn thất bại trong ch. học
H thì phải làm sao nhỉ

Mọi thứ rồi sẽ tốt đẹp hết mà chị yêu%%- %%- %%- %%- %%- %%- %%-
Dù sao thì mình cũng đã nỗ lực và cố gắng hết mình rồi :D >:-D<
Ông trời công bằng lắm <:p

Cháu là phụ nữ đã có công ăn việc làm ổn định chỉ còn chờ chồng đến cắp nách đem về tặng cho cái nghề tay trái là nghề dắt màn. Cháu là sinh viên năm 3, cháu 21 tuổi rồi, tình hình là cháu không muốn đi đâu cũng đi vé trẻ con nữa :(( Cháu có bằng xe máy 2 năm rồi, cháu biết đi xe máy 1 tháng rồi =), cháu không muốn trèo lên xe ôm xong đến cái mũ bảo hiểm cũng không được đội vì "12 tuổi nó bắt mày làm d' gì".

Vodka with me? :(

Megas with me? :"> Con em tôi 12 tuổi mà giờ đi đâu cũng là vé người lớn cô ạ =)) :-"

Hôm nay nên đặt tên là ngày của phim ảnh. chiều nay mình sẽ có mặt ở Mega lúc 2 rưỡi để xem film Vút Bay vs bạn Hằng và em bạn Hằng =)). Xem xong mình sẽ hú hí ảnh bựa ảnh nhà quê ảnh bôi bác giữa thanh thiên bạch nhật. Đến 5h mình lại chui vào phòng tối nhai popcorn xem Harry Potter và ngồi chửi Ginny. Dia! =))

@Shit: Sao Mega ko giảm giá vé cho trẻ < 1m50 nhở :"> Nửa năm nay tôi không lên Mega, vé lên 100 chưa :((

Nhớ các bạn bên quan hệ :">

chưa cô ạ, max mới 80 thôi:">. Cô đi thứ 2 thì 40k bất chấp người già trẻ nhỏ, mét rưỡi hay mét tám có lẻ cô ạ:">

Bên quan hệ cũng nhớ bên Hanu chân ngắn :*

Mà cô ơi, tự dưng tôi nhớ 4/9/07 rứa :( Cô còn nhớ hay cô đã quên hả Du ni xinh đẹp :(

chưa cô ạ, max mới 80 thôi:">. Cô đi thứ 2 thì 40k bất chấp người già trẻ nhỏ, mét rưỡi hay mét tám có lẻ cô ạ:">

Bên quan hệ cũng nhớ bên Hanu chân ngắn :*

Mà cô ơi, tự dưng tôi nhớ 4/9/07 rứa :( Cô còn nhớ hay cô đã quên hả Du ni xinh đẹp :(

Những người muôn năm cũ h hồn ở đâu chừ [-o< Các anh đi thực tập, các em thì đi đại học, còn 2 cô gái với chàng Mạnh hò hẹn mãi mà có thấy gật đi ọp hôm nào đâu :-L

hình như mình vẫn chưa kết thúc chuỗi ngày tự thưởng đầy sung sướng =)) :">

hqa ngồi cả e Chi su-pờ-bây-by và e Thủy su-pờ-xì-teen ở Tzo xong mình đã quyết định tuyển 2 đứa vào hội su-pờ-ku-te do chính mình lập ra b-) =)) :">

hn lượn cả chiều với e Vân xinh đẹp <:*> thì cuối cùng cũng đã chọn được 2 e hàng ưng ý :x hi hi :x cơ mà:( mình mua đồ có khi còn bị đắt hơn sis Tân shop ở bển :-< mà lại còn chả bằng :-< :((

đùa chứ mai lại đi học :( lại dậy từ 7h 8-| lại học đến trưa mới được về :((

à mà các bác nhà đài đợt nì toàn chiếu phim hàn rating cao khủng :x hi hi :x xem TV có cái thú riêng, down về xem cũng có hay :-j nhg nói chung xem trên TV cùng mama thì hết ý :x

:( bạn Dong Chul :(( thg quá đi :(( ôi bạn ơi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
trời đã mưa theo đúng nguyện vọng của cưng rồi đấy ;;)
còn vài nguyện vọng nữa cưng cứ chờ đi ;;)
Ko chờ được hay là làm một liều thuốc ngủ 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Du ni: tôi gật hết mà, có ai gọi ai hò đâu cơ chứ:-<

Ngày xưa có thời mình bị lôi cuốn vào những đồ vật có màu xanh da trời.Đậm nhạt gì thích hết, mua gì cũng phải xem có phải màu xanh không. Dù giờ blue vẫn là my fav nhưng cũng k điên cuồng như xưa nữa 8->

Sau màu xanh là cơn lốc màu hồng :">. Đúng kiểu đồng bóng cái gì hồng cũng dễ thương. Tuy chưa đến nỗi từ đầu đến chân là màu hồng như búp bê 9x, cơ mà cũng thích đi. Lớn lên thấy tuổi trẻ mình cũng thật là nông nổi :">

Giờ mình lớn rồi, mình thích nhiều màu :x. Ý mình là cái gì có nhiều màu pha trộn như kiểu cầu vồng thất sắc í là mình điên cuồng í :">. Đừng hỏi tại sao mình lại cứ lòe loẹt như con vẹt trong tiết trời HN 40 độ. Đừng hỏi tại sao mình lại rú lên khi xem Up, thấy chim thấy nhà thấy bóng bay:x. Cũng đừng hỏi tại sao hôm trc đang đi đường chợt đi chậm lại ngó ngó cái bãi rác bên đường:">, lý do là có cái túi nylon colourful ai vứt ở đấy đẹp lắm í :"> :"> =))=))

@Shit: năm nay colorful bảy sắc lên ngôi thay cho màu tím năm ngoái mà 8-> Cái ấy gọi là hợp mốt chứ ;;)
_ _ _

Mơ vs chả mộng, mơ vs chả mộng ~x( chả lẽ làm viên thuốc ngủ cho nó sâu cho nó nhẹ cái đầu =;
I'll treat you exactly the same way you treat me :x it's a promise from the beginning already, isn't it? ;;)

ngày hum nay vui ghê :x
hihi dù có 1 vết đau nhỏ:(
thui kệ đi dù sao cũng tạm được :(

nàng thi thử điểm cao chỉ để cho vui. nàng thi thật điểm thấp cũng để cho vui ?
ai vui?

Back
Bên trên