Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

sufferin fr insomnia ...
I used to esteem you, used to regard you as my lovely funkie friend, used to stand by ur side, back you up, till the second u grabbed me behind my back. Just a little little little thing, np, but why did you do that? You set ur status 'somebody is so free, huh? -> how cheap!' -> i dun see any links btween the 2 part of ur stt. I dun think commenting on my USED-TO-B-friend's avatar is wrong or cheap. Then you said that i was cheap, yay, ok, maybe you're more expensive than me??? But the more expensive one should tell the cheaper one off if the cheap did anythin wrong, not to maltreat me like that. If you were offended by my silly funny comment, so sorry, i didn't mean to do that. But the point is that you disappointed me, i don't know what to blive in anymore.
I dun wanna judge you tầm thườg, not tầm thườg in ur costumes style cuz u r a họt gal, i think, but tầm thườg in the way u thought, u treated ur friend, u said that she was cheap. In my opinion, the expensive had better not play wit the cheap cuz the expensive would be lower ITS price, so i wanna tell u that: OUR FRIENDSHIP IS OVER ...

Chỉnh sửa lần cuối:
i can't understand whether u like me or not. u make me feel confused. I think u like me, but i'm not sure. Idk..........really dunno. U kno why it bothers me .........cauz i like u lol. I'm ****ed up

Giờ ăn như lợn + lười vận động.
Số phận mình sẽ như thế nào đây -.- béo phì -.-?

Chúc mừng sinh nhật bạn Trúc :D.
------
I didn't mean to upset you. I really didn't mean to.
But what else can I do? I can't sit and stick my face to the computer, even when I want to do it so much, while people are working and preparing for the party.
:(

đã hết chán nản ( thật ra là từ sau 2 bát cháo quẩy hôm wa :"> )
vẫn còn nhạt nhòa :|

vui vl =)) cho rùa nhảy múa phát nữa =))

bấn !
:))
Dù sao thì cũng rất vui ;x
Cám ơn bố mẹ vì đã đồng ý vs quyết định đi dạy thêm sau khi thi DH của con :"> Cám ơn bố vì k ngăn cản con học Piano :x:x:x

@ DUng: thì ít ra là KQ thi DH phải ổn ổn đã :))
Bố tớ bảo thick học j thì học
Thik đi dạy thêm thì dạy :))
Nhưng mà hè phải dạy em 1 tuần 3 buổi, mỗi buổi dc 100k :x

ui cả trang toàn rùa nhảy nhót
Dễ thương nhỉ

@ e Giáp: uh, chj cũng thấy vui vui :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Dù biết tik bài là cách hết sức cổ điển và kém phần lãng mạn :(( nhg ko biết lấy gì cảm ơn mọi người :(( xúc động quá :((

-----------

Cám ơn Trâm nhá :x iêu quá đi :x :* chúc e thì ĐH đỉnh đỉnh đỉnh, 1 khi thi ĐH tốt rồi thì con đg` e học đàn sẽ rất là ổn ý :x

------------

Cám ơn Dương :x chúc e thi ĐH tốt nhá :x

-------------

Hi hi bạn Triệt :x cám ơn ấy nhiều :* chúc ấy làm cái nghê bác sĩ Hoa Súng phát đạt =)) nhìu bạn hay mắc bệnh tự kỷ lắm ấy ạ =))

-------------

Hi hi thank you, em giai Hưng của chị :x chúc e lên đường may mắn bình an nhá ;)) :x

--------------
C cám ơn Dung nhiều :x Dung cố tập đàn cho tốt nhá :x :* mà trước hết là phải thi ĐH cho ngon đã chứ nhỉ :*

-------------

Đọc đến đấy đã đủ xúc động lắm rồi :(( đọc bài bạn Shit mới xúc động nữa chứ :(( SN đầu tiên xa Ams nhg gần gũi lắm :x vui lắm :x cũng toàn ăn uống quanh Ams :x nhìn vào trg` mà nhớ điên đảo lắm :)

Cám ơn Shit nhiều nhớ :x

--------------

:(( xúc động quá :(( còn muốn cám ơn nhiều lắm ý :(( chả lẽ lại làm cái Ntry, mở blog :((

Back
Bên trên