Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chính vì là chỉ tính đến tháng 5 lớp 12 nên chị mới bảo là em chỉ đc tính là non-experienced thôi. =)) Và cái experience mà em hóng đc thì có long lanh j ko =))
Mà dẹp em đi =; h chị đang tính nói như nào để bảo bạn í hè đừng có về đồng thời ko khiến bạn í bị tự kỉ đây =))
Chính thế mới cần đến Triệt :x

Em Hưng nói bác sĩ tâm thần như kiểu mình sắp đc đưa vào trại í =)) gọi là tâm lý cho nó tế nhị chứ :">

c ác quá :(( ác với cả em, ác với cả bạn ý :(( c thật là quá đáng :(( bạn ý về thì coi như là đi du lịch nghỉ hẻ chứ làm j` đâu mà c cứ >:p c mà ko cho bạn ý về là làm bạn ý thêm tự kỷ đấy :-" lương tâm c đâu rồi =(( tóc e như Tarzan rồi :((

thấy môi em cười còn mắt em muốn khóc :( chả biết rồi anh có làm gì được cho em không :(

như lìn, tiên sư facebook đẻ ra lắm thứ hay ho thế, làm mình cóc làm việc được :((

lol.
Tại cái discussion chết tiệt mà mình được mời lên gặp hiệu trưởng.
ppl in here are fuking stupid -.-

Tự nhiên thấy lạ lẫm lắm, chẳng giống a chút nào ....
Nghe nó lạnh lùng quá

Em đang consider việc đổi làm bác sĩ tư vấn tâm lý tuổi xì teen =)) :-j
Thì chị Triệt, chị với em :">
Chả là 3 bác sĩ tâm thần à =))

ôi =)) mình tên là triệt :">.
Hưng ơi mình về Việt Nam làm mở phòng khám bác sĩ hoa súng luôn đi, đỡ mất 4 năm học bên này nữa =))

@ chị gái: Em thi xong hết rồi, đc nghỉ rồi, phòng khám mở 24/7 nhé =)) khi nào cần cứ buzz em :>

-----------
I had a really bad day. Is it wrong when I miss home like that?
Hell yeah
...

If you don't shoot it how am I supposed to hold it :)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) ảo thế, 1 câu nói đùa mà làm mình vui cả ngày, cười hớn ha hớn hở. Chợt nhận ra :)) đấy chỉ là 1 lời nói đùa lol.......cười mà chỉ mún khóc

chán nản, cảm thấy nhạt nhòa ? thằng Chik điên và con Tâm điên :"> sẽ đi ăn cháo quẩy =)) ... mời ăn chè mà ko thèm ăn :-<

.Hối tiếc.
.Ghét Xuân Hòa.
.Ghét Trung Mầu.
.Lúc nào cũng ghét.
.Căm ghét.
.Không muốn nhắc đến.
.Không bao giờ muốn nhắc đến.
.Hay nghe đến.

Chỉnh sửa lần cuối:
as we go on
we remember
all the times we
had together
and as our lives change
from whatever
we will still be
friends forever

:((

cả tháng mới quyết định đi học thế mà thầy lại nghỉ:(

Mai SN mẹ rồi :)

Mẹ em Hạnh sinh nhật cùng ngày với mẹ chị hihi:d

Tiện context, thật vui vì có nhà để về:))

Nghi ngờ tất cả mọi thứ, kể cả cái số, kể cả bạn bè, kể cả thằng bé, tại sao lại trần trụi thế nhở :))

Back
Bên trên