Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

damn it. Lại phí mất 1 ngày quí giá cho những việc chả đâu vào đâu :((

Chán đời mệt bực mình ngồi giở vnexpress ra đọc. Vừa vào đã có "Hỏa hoạn ở ga Giáp Bát, 5 người chết" đập ngay vào mắt, tiếp theo là "2 em bé bị mẹ thả trôi sông" :| Từ giờ k bao giờ dại vào đấy nữa :|.

Muốn về nhà :-<.

Chán đời mệt bực mình ngồi giở vnexpress ra đọc. Vừa vào đã có "Hỏa hoạn ở ga Giáp Bát, 5 người chết" đập ngay vào mắt, tiếp theo là "2 em bé bị mẹ thả trôi sông" :| Từ giờ k bao giờ dại vào đấy nữa :|.

Muốn về nhà :-<.
=.=
Đang đếm ngược từng ngày để về nhà -.-
Đọc cái báo đấy xong kiểu :"tướng cướp có tuổi thơ bất hạnh", rồi giết cướp hiếp. Ko thì cũng tai nạn chết người -.-
Làm em bị depress luôn -.-

Ty học trò ai có được đều hạnh phúc lắm nhé :x may mắn lắm nhé :x
Nói như thật =))
_ _ _

Mình phải thừa nhận là mình rất nhạt nhẽo :-< Kiểu nghĩ chán nghĩ chê cuối cùng rút ra kết luận: What should I do? -> Finish all your assignments and exam with good results =))
Tóm lại, sinh viên năm 2 và học sinh lớp 2, mục tiêu cuộc đời chả khác nhau là mấy 8-> =))

Bài của Quỳnh Anh hay thế :x kinh nghiệm à nha ;;) :x :p
<Nhìn tên QA nhớ ra Bùi Linh với cô Hà mới sợ =)), mình bị nhạt ý, thỉnh thoảng đang nói chuyện hay ho lại chêm mấy cau nhạt nhẽo vào =)) Giang cười sằng sặc rồi chớp chớp bảo như thế ko thì quên mất =)) )
Mà mỗi tội mình trẻ con, hoặc khô khan, hoặc bất hạnh :p totally là không có được cảm giác tình yêu học trò tinh khôi diệu kỳ ấy, thế nên bh mình vẫn bị kêu nhí nhảnh như con chó cảnh =)) đi đâu cũng bị kêu là đồ trẻ con tránh ra đừng có nhoi mâm các cụ=)) ( có thể là cũng do mình bé tí, gọi là j` nhỉ, như cái kẹo mút dở =)) nên thôi tự giác lun nhận làm em cho nó lành =)) )
Ty học trò ai có được đều hạnh phúc lắm nhé :x may mắn lắm nhé :x
Sau 1 thời gian dường như chai sạn thì mình quay về cái thời hãm bựa nhảm nhí tưng tửng =) thích kiểu này phết 8->

@ Chị Trúc : hồi mới quen chị trên HAO điều làm em ấn tượng đầu tiên chính là cái kiểu trẻ con nhí nhảnh của chị ý :"> dễ gần vs vui vui lạ :x em nhớ hồi ý chị Trúc spam điên đảo, emo :"> vs =)) cũng nhiều điên đảo =)) à em nhìn ava chị còn gọi nhầm chị là "anh" nữa cơ =))
Kiểu này hay mà chị ;)) cứ giữ tính cho đến khi về nhà chồng ý ;)) có thể đấy là nét hấp dẫn riêng :">
Ờ mà lâu lắm rồi em chưa gặp cô Hà :)) Nghe nói các em bé lớp cô năm nay rất là yêu môn hóa 8-> ham học hỏi lắm :-s thật là xấu hổ cho mình :"> .Gặp anh BLnh thì càng ko :)) có thể a ý chỉ tiếp xúc vs các bạn tuyển QG lớp em :"> hạng dân thường như em thì xách dép còn lâu mới đến lượt ngồi nc =))

--------------
Thi thoảng dở hơi ngồi nghĩ ngợi, năm nay mình 17 thì còn khoảng 6,7 năm nữa chắc là làm cô dâu =)) cơ mà hồi trc đọc Oxford thương yêu xong lại muốn sang đó học lấy MBA xong để gặp 1 a nào đó như Fernando :x xong mới chống lầy :x eo ôi hoang mang thế :-ss
Mà đúng là dở hơi, còn chưa biết có đỗ ĐH nổi hay ko ấy chứ =)) Năm sau là gộp TN vs ĐH làm 1 rồi :-ss sợ quá sợ chết mất thôi =((
Kế hoạch, dự định hỗn tạp 8-}

Mình cũng muốn về nhà
Chỉ ước mai tỉnh dậy là đã thấy đang nằm ở nhà rồi :-< nghĩ đến đoạn đường bay về nhà mà oải :((

Thật chứ sao k thật hả chị gái =)) :-"
Dạo này chị với bạn Jun vẫn... ngồi hòa thuận chứ:x
Câu chị bảo Trúc đa nghĩa mà :"> Trúc nhỉ 8-> nhất là vs đứa trẻ con không hiểu j không được nhoi mâm các cụ =))

Cũng chả hoà thuận lắm, với đức tính tự kỉ hiếm có thì bạn í lại đứng thêm phát nữa =)) nhưng giờ chúng tớ đã giải quyết triệt để rồi :">
Hôm nào chị lại tìm psychologist Triệt phát nữa =))

It happened.
Oh life :) U never know what will happen until it happened.
Believe or not? Not ur problem anymore.
Think about it - a disaster - a product from ur nightmare but it's really :))
So... what?
Life still moves on.
And so do I.

8-|
Sáng thì định tối nay sẽ tỏ ra là đang giận dỗi j đó, xong bơ bơ 1 tí xem sao
Tối thì chẳng thấy đâu ... Tự nhiên thấy thiếu thiếu, đúng là con dở người :)) :(
Tự nhiên nh` lúc thấy khổ thân lắm í, đã chẳng bằng bạn bằng bè rồi, chẳng biết rồi sẽ thế nào nữa.
Nhiều lúc mình cũng quá, nghĩ lại thấy dở hơi quá ...

Câu chị bảo Trúc đa nghĩa mà :"> Trúc nhỉ 8-> nhất là vs đứa trẻ con không hiểu j không được nhoi mâm các cụ =))

Cũng chả hoà thuận lắm, với đức tính tự kỉ hiếm có thì bạn í lại đứng thêm phát nữa =)) nhưng giờ chúng tớ đã giải quyết triệt để rồi :">
Hôm nào chị lại tìm psychologist Triệt phát nữa =))

:"> bạn Quỳnh nói đúng rồi còn gì chị này :"> em nói quá thật đi ý :"> e nói thật đấy ;;) suốt ngày e bị mắng là loi nhoi mà=))

P.S : học trò là tính đến tháng 5 năm lớp 12 thôi :> hè là hết học trò rồi mà c :">

c tìm ra được cái j` để gạch bớt bên " GHÉT " và add thêm vào bên " THÍCH " chưa ;;) hí hí ;)) mà c làm Quỳnh cứ lo cho c nhé [-( lo làm gì cho những kẻ đang mải mê say đắm ... ;)) từ h` phần lo lắng săn sóc bà chị xinh đẹp này là của bạn Jun :-" mình quả nhẹ gánh :> mà c nhớ bảo bạn Jun uống trà gừng đi :(( bạn ý mà ốm là e ứ chịu đâu :(( c phải làm bạn ý khoẻ mạnh an lành nguyên vẹn, lao động rèn luyện kiếm $ cho tốt rồi cố về đây :"> làm e quả đầu mới cái :"> Tóc e đến lúc c về cut là vừa ý :">

@ Chị Trúc : hồi mới quen chị trên HAO điều làm em ấn tượng đầu tiên chính là cái kiểu trẻ con nhí nhảnh của chị ý :"> dễ gần vs vui vui lạ :x em nhớ hồi ý chị Trúc spam điên đảo, emo :"> vs =)) cũng nhiều điên đảo =)) à em nhìn ava chị còn gọi nhầm chị là "anh" nữa cơ =))
Kiểu này hay mà chị ;)) cứ giữ tính cho đến khi về nhà chồng ý ;)) có thể đấy là nét hấp dẫn riêng :">
Ờ mà lâu lắm rồi em chưa gặp cô Hà :)) Nghe nói các em bé lớp cô năm nay rất là yêu môn hóa 8-> ham học hỏi lắm :-s thật là xấu hổ cho mình :"> .Gặp anh BLnh thì càng ko :)) có thể a ý chỉ tiếp xúc vs các bạn tuyển QG lớp em :"> hạng dân thường như em thì xách dép còn lâu mới đến lượt ngồi nc =))

e làm c lo đấy =)) trẻ con nhí nhảnh là chết rồi =)) lấy chồng làm sao được =(( ( j/k :p ) mà với cả c nhí nhảnh bt ý mà b-) ko nhí nhảnh lắm đâu, thật đấy ;;)

ôi cái thời spam điên đảo :"> kể ra thì xấu hổ chứ ngày xưa c poz nhìu bài nhạt nhẽo lắm ấy =))

ôi cô bh chả nói thế =; các bé lớp 10 hừng hực khí thế lắm, xong lên lớp 11 12 là chán hết :))

ôi bạn Bùi chôn chân đất ftu dài dài rồi e ạ, mà thằng bé dạo này ko dạy e hoá nữa à :D

Back
Bên trên